Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Exciter 2012 sẽ có gì thay đổi ....

chaimakenboy
12/11/2011 17:44Phản hồi: 574
574 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thì đoán chứ. mềnh nghe đồn ở đất cảnh lấy vợ sớm lắm mà.:twins:
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix cuối cumhg lại EX 2012 chỉ có thế này thui....
http://motomalaya.net/blog/wp-content/uploads/2011/09/jupimxlivery50th3-640x480.jpg
huhuhuhu :cold:
thế là đẹp rồi, tem loằng ngoằng hơi bị sport rồi bác còn đòi hỏi gì nữa
Gp11 vẫn còn hot chán , bác cứ làm quả như con xe em đây , ra đường tầm 5h chiều mở mắt chim ưng lên , khối thằng nhìn nhé hehehe . Sẵn tiện mấy bác cho hỏi biết chỗ nào dán tem Malay 50 năm k , ở hcm nhé
Tem 50 năm bác đặt bộ tem decal về mà dán đè lên tem cũ là được chán thì bóc ra về zin. À bác phải dán decal xanh dương 2 bên lườn làm nền nữa 😁
EX 2010, 2011 vẫn còn hót không cần phải thay đổi gì nhiều, nếu các bác muốn Yamaha EX có kiểu dáng mới phải chờ 2,3 năm nữa hoặc cùng lắm hãng xe thay đổi đồng hồ km điện tử nâng động cơ lên 150cc là đỉnh rồi.
thanhmc
TÍCH CỰC
12 năm
xe mới ra tháng 4 năm 2011 làm gì nó ra mẩu mới được bạn, cùng lắm là năm 2014 nó sẽ ra mẫu mới thôi
prescott
TÍCH CỰC
12 năm
Ya VN chưa thấy kết hợp màu đỏ trắng cho Ex thì phải, ko biết có dán tem kiểu này cho e RC trắng dc ko nhỉ :hot:

giữa tháng 2 rùi mà sao chưa có tin tức gì hết vậy chòi ... mọi ng ai biết thì chia sẽ nha ...
diorlee
TÍCH CỰC
12 năm
Hên xui khả năng năm nay ra phiên bản côn tay 5 số đen đỏ + trắng đỏ, không biết sẽ đặt tên là gì :-" phiên bản Gp vẫn sẽ được giữ lại.
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
ừm chắc chắn là có thêm bản đen côn tay và bản xanh léc côn tay, nhưng không biết bao giờ ra, giờ đã bán Nowvo SX rùi thì chắc vài bữa sẽ có thui.éc
hay YAMAHA việt nam chơi ú tim nhỉ................? giấu bản 2012 chứ theo lời ông phó phòng gì gì đó là nó sẽ ra đời cùng với Nowvo SX mà. mà hình như Nowvo SX chỉ có bán ở VN biết đâu EX2012 cũng vậy.heehehehe (đó là suy nghĩ cá nhân các bạn đừng chém nha):cold:
thangdc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu nói về kiểu dáng thay đổi thì còn nghe được. Chứ nâng cấp sức mạnh cho Ex thì ko tin lắm.

Vì máy 1 camshalf thì chỉ có thể chạy được thế thôi.
kiểu dáng lẫn sức mạnh khó mà thay đổi dc , đổi dc cái màu , hoặc màu mới , hết phim Ex 2012
kjmmjntan
ĐẠI BÀNG
12 năm
ra sớm để còn hạ nhiệt chứ k khổ dân tình đam mê mất ;((
chắc là sport đó bạn, SP chẳng hạn ^^

hoan hô Dr bigboy, kết phim có hậu ghê 😃

bác này xem ra mê mệt lắm rồi , ke chảy tùm lum rồi kìa
Hôm bữa nhìn thấy cái xe gì của Ya (ko nhớ xem web nào) cũng kiểu Ex mà 6 số, hic. Kiểu này móc số lòi bản họng quá.
kjmmjntan
ĐẠI BÀNG
12 năm
e là e máu me lắm. Có cái tính đã thích thì phải mua cho đc nhưng cũng trong phạm vi kinh tế thôi 😁, k để bị hố nhiều là đc, để tiền đó tân trang lại xe :">
ex2011 giá vẫn còn chát quá.ex2012 chắc chi là tin đồn thôi, thời điểm này ex11 vẫn còn đang chật vật do kinh tế năm nay ảm đạm + với các đại lý làm giá nên dân tình còn đang nghe ngóng
các bác xem theo link này đi : http://www.youtube.com/watch?v=T858kEIZbZg&list=PLA2CB185A2626639E&index=31&feature=plpp_video
e thấy màu đen cũng dc lắm.2012 of vietnam chắc thế này thôi.hehe
thank cho e nha.
trong clip kết cái đồng hồ , với đĩa trc , đĩa trc bén
con cẩu này cuồng ngôn. đúng là tuổi trẻ tài cao mới 30 tuổi đã hiển hách như vậy. Dám nghĩ dám làm hay qua. dám sũa là sũa 30 tức là cẫu già. "giám đốc điều hành " ha? thang nào trong yamaha mà nge được những gì mày đang nói chac chắn la mày xuống dội cầu nha con.nếu thật như mày nói thì tội tiết lộ thông tin cũng đủ chết. xạo mà không có căn bản
bác phải battle với nó cơ mới thấy nó đàn bà đến mức nào, hehe
Xem ra nhiều bác dành tiền xúc 2011 thôi, chứ 2012 nó làm giá thì lại khổ anh em ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019