Exciter 2012 sẽ có gì thay đổi ....

chaimakenboy
12/11/2011 17:44Phản hồi: 574
574 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
ẹc vậy ra là mình bị lừa ả....! huhuhuhuhu mà thui cố gom đủ lúa quất em EX 2011 chuản bị ra màu trắng đỏ cũng mãn nguyện lém rùi. có EX 2012 thì cũng như em này là hết phim EX 2012 rùi.hâhhhahahaha:sluggish:
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix. mà số mình đen lắm. giống hồi đợt 2007 mang tiền ra mua FUTURE II về vừa lấy biển ra FUTURE GT đẹp quá trời đau sót tới bây giờ luôn,hix giờ mình mà ra mua EX 2011 bảo đảmlà ra EX 2012 luôn đó hjhjhj:yellowcarded:
kjmmjntan
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế bác vì ace mua 2011 để mọi người đc nhờ đi bác ;))
3 anh em mình đang đi 3 con ex 2010,2 con côn tự động và 1 con côn tay,mình tính hè năm nay tạu 1 em GP 2011 nhưng không biết nó sao mạnh không,kiểu dán thì 2011 mới ra nhìn hơi kỳ nhưng 1 thời gian quen em thấy nó đẹp,con nào côn tay là đẹp hết,vì chưa đi 2011 lần nào nên ko biết nó sao,còn 2010 thì cả tự động và tay côn em đi cả rồi,mới đầu không biết đi côn nghĩ khó lắm, sau khi ông anh mua con côn tay em đi thấy sướng,mạnh,lợi xăng hơn tự động,có cái là đi chơi lễ hơi mệt,mỏi tay,xin mấy anh cho em vài lời khuyên về ex 2011 có gì không phải xin đừng ném đá em em 😁
Hoàn toàn đồng ý với pác về Louis Yamaha

---------- Post added at 09:39 AM ---------- Previous post was at 09:39 AM ----------

Đi massage đi pác là hết ah..........
;) ở chổ bác con GP bây giờ là bao nhiêu nhỉ,nơi em hôm trước tết hỏi là 43tr500K như vậy cũng rẻ rồi bác nhỉ
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỗ em GP 46,6 tiệu đó, hix vaanx còn chát quá
hix em đang tính bán con côn tự động của em rồi thêm vào để chơi luôn con GP (chỉ thích GP thôi) lúc trước chưa có EX em nhìn con GP 😃 lúa ghê ,giờ đi ex rồi mới thấy con GP xanh trắng đỉnh thật,giờ nghĩ lại ko biết xe lúa hay mình lúa 😃
kjmmjntan
ĐẠI BÀNG
12 năm
quất luôn đi bác, e mà có điều kiện ngay bây giờ cũng quất ngay. Nên giờ vẫn phải chờ đi thực tập mới đc mua xe 😔(
em cũng thích lắm rồi,chờ tem 2012 ra xem sao,đợi con ghẹ thi tôt nghiệp,đại học xong nó mua xe,rồi em mua luôn( chắc phải tháng 8 tháng 9) vì nó không biết đi côn tay .hic...
một khi đã chạy ex thì phải độ lại dù ít dù nhiều.hehe.đặc biệt mắt chim ưng là ko thể thiếu.
hô hô. e là đang sắp ra trường ===> sẽ dc tặng xe.... e đang rình con 2k12 để múc đây....... qua tìm hiểu thì e xin chém 1 câu thế này: ex 2k12 sẽ đẹp và mạnh hơn 2k11 nhiều.... đặc biệt là sẽ rẻ hơn 2k11 từ 2 -3 tr.....
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lấy thông tin đâu ra thế bác.hix bác có thể tiêt lộ ít thông tin rõ ràng hơn về em nó cho ae không? hay là bác lại nghe theo ông gì phó phòng chém gió tơi bời đó.hix:cold:
toàn tin lá cải."đẹp + mạnh hơn nhiều <=> tem 3D,tem nổi.sơn 3D + dung tích 136cc or 150cc.". Như vậy mà còn rẻ hơn ex 2011 nữa à.hoang đường.bác đúng là chém thật.
Lak_M!
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ nó lên 150cc thui . .
căn cứ vào thực tế mà em khẳng định là vậy. ^^ các bác đừng tưởng cứ bán mắc với làm giá mãi dc đâu..... chiến thuật kinh doanh của hãng đấy... ko tin các bác cứ chờ nó ra rồi xem.. chuẩn bị $ mà múc luôn thôi....... hehe
vậy bác có thể cho em biết là chừng nào đc ko ... em định giữa tháng 4 múc ... thời điểm đó là hợp lí ko ... bác tư vấn hộ em ... em máu lắm rùi
e nói thật e ko phải giám đốc Yamaha nên ko thể nói là bao giờ nó ra dc.... e cũng mong như bác tầm tháng 4 e cần đi xe mà nó ko ra thì chắc e mua xe Honda chạy thôi.... còn nếu ra muộn mà máu quá thì cứ cố chờ thôi...
mấy bác đừng vội các bác như thế nó làm giá thì đừng than 😁
Ex 2011 mới ra được 1 năm mà đã ngồi ngóng Ex 2012 với hộp số 6 cấp, FI linh tinh, các bác có bị bệnh hoang tưởng k?
chẵng mòng gì FI hay 6 số, chỉ cần bộ vỏ đẹp + mạnh và giá ổn 43tr cho bản GP là oke,ở nơi em tháng 3 năm trước anh em mua con côn tay(2010) đã 43trieu300K rồi, mà giờ con GP 2011 43tr500K( đã bao giấy ) em nghĩ thế cũng ổn rồi,chờ xem cái tem 2012 thế nào rồi quốc thôi,nghe thằng bạn em nói ở chổ em có cái salon xe nhập đâu về 2 chiếc xe 2010,tay côn nhé, nó hét giá 60tr>70tr vãi thật
Chán thế! E vừa mất con EX10 GP Côn Tay cục kưng của e xog. Đi nguyên bản mãi chả sao, vừa độ mất hơn 10cu? thì mất :banghead:. Được bảo vệ nó đền cho 40 củ, chiều lấy hjchjc chả biết mua xe gì đây....? Đang nhăm nhe e 2K12 này chả biết hàng họ thế nào đây.

Ảnh em nó ngày còn nhỏ! 😢😢😢
View attachment 503416 View attachment 503417
Nouvo mới kìa pác .
ex12 chắc chỉ đơn giản là thay tem và 1 số chi tiết phụ khác thôi 😁 theo mình thì sẽ kô có thay đổi gì nhiều về máy móc !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019