Exciter 2012 sẽ có gì thay đổi ....

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi chaimakenboy, 13/11/11.

1. NinhFly

NinhFly Thành viên

like mạnh cho bài thơ của bác :)

Chúc anh em box PTVC năm mới mạnh khỏe, gia đình hạnh phúc, làm ăn phát tài nhé :)
    Happy new year

bigbellyboy thích nội dung này.
  2. placid

placid Thành viên

Chúc mừng năm mới 2012 - Nhâm Thìn

3. Ba0Dragon

Ba0Dragon Thành viên

Chac chan rang phien ban Ex 2012 , va cung co the 2013 se ko co thay doi nhieu dau , neu thick Ex thi bay gio mua cung se ko hoi han dau , vi Xe chu ko phai nhu do dien tu vd : Samrtphone ma chay dua dau. Con neu co dieu kien ti va thick dong Sport ( The Thao y moa) thi Yzf-R125 thang tien, se ko an han dau vi no dep hon CBR150 va R15

Con ko thi e nay di , vo cu tui doa xem thu dc hum :)

Va day vo moi

NinhFlyBachdocsatnhan thích nội dung này.
  4. snvn

snvn Thành viên

phải công nhận cái topic hài vãi,tự nhiên có một a vui tính nào đó dám lấy thân mình lao vào làm giá đỡ cho ae ném đá,xả strees,có lẽ năm nay TT phải mở thêm cái giải thưởng bình chọn nhân vật của năm,các bác nhớ bầu chọn cho bác luis yamaha gì đó nhá (e cũng chẳng buồn xem lại tên nữa) đầu năm mà có bác này tếu vãi

5. leaderbattle

leaderbattle Dự bị

Sao chẳng ai bày chuyện ra nói cả em bùn...

6. placid

placid Thành viên

Cả 2 đều đẹp đó pác nhưng mình thích vợ cũ hơn, có thể chạy trên mọi hoàn cảnh, mọi cung đường, tiện dụng hơn.

7. Ba0Dragon

Ba0Dragon Thành viên

Vo cu la xe Do moa, nhung bu lai thong dung hon-tien loi hon , chi phi bao duong-sua chua cung se khoe hon

NinhFly thích nội dung này.
  8. athonl

athonl Thành viên

ghi tiếng việt, có dấu đi bạn,

bigbellyboy thích nội dung này.
  9. NinhFly

NinhFly Thành viên

em yêu vợ bác mất rồi, quá gấu luôn :)

10. chinhkbs

chinhkbs Thành viên

hợp lý... bác nói hợp lý. thưởng 1 chén

11. khanhphan

khanhphan Thành viên

Ô kìa Louis , e lại trốn viện vào đây sủa lung tung rồi , e nên biết mấy anh trên Tinh Tế thích ăn thịt CHÓ lắm đó .

12. placid

placid Thành viên

:banghead:

13. khanhrom

khanhrom Thành viên

chó tơ thôi . chứ chó dại thì ko dám ăn đâu bác ;))

cuong_pham 208 thích nội dung này.
  14. minhon88

minhon88 Thành viên

ui troi. sao ong ban tui dap dau bup bup vay. sao chrome ko go tieng viet dc ta

15. TomRyan8891

TomRyan8891 Thành viên

nói gì nói , FI sẽ không có trên EX , dù là phiên bản 2014 .

16. tjeunhox123

tjeunhox123 Thành viên

em thấy 2 năm là đổi mẫu thôi,còn chắc 2k12 thêm FI chứ 6 số cũng chả ăn uống đc j

17. leaderbattle

leaderbattle Dự bị

[​IMG] Được post bởi Louis Yamaha [​IMG]
    để rồi xem. đến lúc exciter 2012 6 speed nó ra một cái khách hàng vietnam đừng có kêu cứu tại sao giá của exciter 2012 nó lại ngang hàng với giá sh honda nhé. Phó phòng yamaha này hơi ác đó. để xem ai quăng bom. đến năm sau phát hành exciter 2012 chỉ cần đề nghị nhỏ với phòng kinh doanh thôi. Giá cả của nó không phải 6500 usd tôi sẽ cho nó tăng đến 8000 usd. để từ trên cao tôi nhìn xuống xem nguoi vietnam mình còn xem yamaha exciter là dạng xe trung bình nửa hết. Tôi đề nghị cái giá ban đầu là tôi nương tay cho người vietnam. Chứ exciter 2012 6 speed - 165cc mà có giá 6500 usd sao. đang ra nó phải 8000 usd mới đích đáng. để ngày mài mở cuộc họp tôi sẽ trình bày cuộc tăng giá lên nữa cho exciter 2012. đừng giỡn vơi cấp cao và cánh tay phải đắc lực của giám đốc điều hành yamaha chứ. Làm quan đúng là có lợi của kẻ làm quan. Tăng giá lên 8000 usd chưa hết khi xe phát hành tôi sẽ ban bó quyết định cho các đại lý ở ngoài phải bán 8500 usd chứ ko phải 8000 usd (160tr vnd). đừng tưởng tôi hù nha nên nhớ tôi làm việc cho nhật bản tôi nói tôi làm đó. Xem dân vietnam sao đấu với lại quan đây. để xe ai quăng bom nhiêu hơn. Xin lỗi các bạn nha tôi là phó phòng nội gián của yamaha phái tới để truy cập vào các trang web để xem trạng thái tất cả dân viet khi biết tin này như thế nào. Ko ngờ ko tin mà còn xem thường yamaha được. Các bạn đang làm chúng tôi ở yamaha bắt đầu cảm thấy bực rồi đó. để tôi tí nửa photcopy hết những đoạn comment của các bạn rồi sau đó đọc lên cho ban giám đốc nói rằng người vietnam muốn tăng thêm giá thành. Chỉ cần thủ đoạn nhỏ của tôi thôi. Người vietnam mình chịu chơi mà. để tôi xem người vietnam chịu chơi như thế nào. tôi thủ đoạn như vậy nên mới ngồi chiếc ghế phó phòng chứ. Cái phi vụ exciter 2010 đẹp đến vậy cũng nhờ ý sáng tạo của yamaha vietnam trong đó có tôi. Nên nó mới thành công rực rỡ vậy. Và tôi sẽ nêu đích danh bạn có nick ninh fly nói yamaha nổ chắc bạn ấy đang mê mệt với yamaha exciter 2011 rồi. Nhưng bạn ấy không biết đối với bạn ấy exciter 2011 là kẻ rác rưởi trong gia đình của yamaha. Ngày xưa khi mới ra xe đó tôi cũng đã được yamaha tặng cho exciter 2011 gp nhưng tiếc thay chỉ đi 2 tuần tôi biết xe đó là xe dõm đi rất chán nên tôi rao bán nó. Mới đi 2 tuần cũng bán. Tôi là vậy đó những thứ tôi ko thích tôi sẽ làm nó biến mất khỏi mắt tôi. Sau đó tôi đem 120tr để vào kho yamaha mua 2 chiếc exciter 2010 côn tay. Chơi vậy mới chơi. Tôi chấp nhận tôi bị lỗ đến 30 tr vnd. Vì exciter 2010 lúc đó chỉ bán 45tr vnd là cùng. 1 chiếc 60tr, 2 chiếc là 120tr vnd. Tôi mua đứt luôn. ngoài lúc đó hết bán exciter 2010 rồi chỉ có mình tôi mua được chiếc exciter 2010 chính hãng. Vì đơn giản tôi là phó phòng muốn gì cũng được. Cho dù 2 chiếc đó tôi mua cộng lại 120tr vnd. Mắc cách mấy tôi cũng mua. Nói tóm lại vì câu nói bạn ninh fly tôi sẽ nâng giá hơn 1000 usd cho chiếc exciter 2012 là 8000 usd và khi ra đại lý họ sẽ làm giá hơn nữa tôi không biết chuyện đó nha. Tôi ko cần bỏ tiền ra mua rồi vì năm 2012 khi exciter 2012 ra mắt công chúng tôi sẽ được yamaha tặng. Tôi chỉ có việc ngồi đó chuẩn bị móc hầu bao để mua x1r, suzuki fx fiat. Cho dù 2 chiếc cộng lại chắc chắn hơn 250tr vnd tôi cũng mua nữa. Vì đó là tuyệt tác của yamaha và suzuki trong năm 2012. được để yamaha quăng bom lớn xem người dân mình như thế nào. Từ trên cao nhìn xuống chắc vui lắm. Dù sao cám ơn bạn Ninh Fly bạn thẳng thắng lắm giống như tôi đang đem exciter 2012 sắp tới ra chơi cổ phiếu vậy. Dân gian có câu "Khẩu khẩu hại sắc phàm" là vậy. Tôi nhớ hết những câu nao của bạn và từ việc đó tôi sẽ tăng giá mạnh cho exciter 2012 với 8000 usd. cám ơn bạn nha.
    Tổ cha thằng nào nói sai sự thật.

18. kjmmjntan

kjmmjntan Thành viên

nóng lòng wá, tháng 6 e mua mà giờ chưa biết bản 12 nó ntn.

19. VinhSpeed95

VinhSpeed95 Thành viên

chòi ... từ đây đến tháng 6 còn lâu mà bạn ... mình tháng 4 đây ... còn nóng hơn cả bạn nữa kìa ... mà mình nghĩ chỉ thay đổi tem là cùng ... mình chỉ sợ tem gp12 ko đẹp bằng tem gp11 thui ... hài ... tới đâu hay tới đó zậy ...

20. kjmmjntan

kjmmjntan Thành viên

mình thì kết e rc màu trắng thôi. Dù biết là khó nhưng hy vọng vẫn có chút cải tiến, bốc hơn thì còn gì bằng =)), chiều chiều toàn tập xe win để đi tay côn cho quen, tối tối lại ké ex bạn. Máu lắm rồi :D