Facebook Beta cho Windows Phone có cập nhật, bổ sung nút liên kết với app Messenger

Duy Luân
14/7/2014 22:13Phản hồi: 116
Facebook Beta cho Windows Phone có cập nhật, bổ sung nút liên kết với app Messenger

Ứng dụng Facebook Beta cho Windows Phone mới đây đã được cập nhật để bỏ đi tính năng chat tích hợp. Thay vào đó, Microsoft bổ sung một nút để hiển thị số tin chat bạn chưa đọc, nếu chạm vào đây thì bạn sẽ được chuyển trực tiếp sang ứng dụng Facebook Messenger để thực hiện việc trả lời hoặc viết mới tin nhắn. Nút menu để xem danh sách bạn bè đang online giờ đây cũng không còn xuất hiện trong giao diện chính của Facebook Beta nên giúp giảm sự trùng lặp về tính năng giữa hai app. Bản cập nhật ngày hôm nay còn có thêm tính năng chạm vào một post bất kì để xem nó trong một giao diện đầy đủ hơn với các comment chi tiết, tương tự như app Facebook của iOS và Android. Hiện bạn đã có thể tải về Facebook Beta phiên bản mới bằng link bên dưới hoặc quét mã QR.

Nguồn: Windows Phone Store
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon quá rồi

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
menx
TÍCH CỰC
10 năm
Mỗi ngày tôi có một niền vui, đó là tâm trạng của fan wp khi mà HDH này đang hoàn thiện mỗi ngày 😁
Thích nhất cách sử dụng màn hình hiệu quả của app fb beta này...
ngay dai
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chỉ còn thiếu cmt Ảnh nữa thôi WP fan ơi... 😆)
@ngay dai ngày đó sẽ không xa 😁
ttthanh14
TÍCH CỰC
10 năm
quá ngon. thích nhất là cái app FB này. chỉ còn thiếu mỗi chức năng comment bằng ảnh nữa là OK
Mong là nó hoàn thiện từng ngày
HTC-er
ĐẠI BÀNG
10 năm
CMT Ảnh nữa là quá ngon
Fb k quan tâm lắm đến wp....beta mãi chưa ra chính thức cho anh em nhờ! Mà sao M$ mãi chưa cho cập nhật wp8.1 chính thức vậy? Lâu quá đi...hic hic!
@blueseaN9 Đây là app của M$, có phải của FB đâu mà beta mãi chưa ra chính thức =))
Mảrk nó mà ra bản beta chính chủ thì cũng sướng, cơ mà bản này của M$ xài cũng ổn, giao diện mới cũng thích 😁
@canhcutnamphi Fb chính chủ vẫn là beta đó mà...!
michael1123
ĐẠI BÀNG
10 năm
hiện phần reply comment chưa ổn như web, còn lại ngon rồi.
iamcuong
TÍCH CỰC
10 năm
em thỉnh thoảng post album ảnh, như khi ấn vào notisfication thì nó vào thẳng album mà không đọc được comment. Phải sang IE mới xem đủ được😔:(
Khi nào wp có ứng dụng fb paper mình sẽ chuyển qua xài😆
uit_vtaf
ĐẠI BÀNG
10 năm
@chavalier HÌnh như có lâu rồi mà.
http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/fb-pages-manager/9704533b-2324-4a6c-abc2-9fb8d47d0582
xmen533
TÍCH CỰC
10 năm
@uit_vtaf Bác kia bảo Facebook paper chứ ai nói page đâu bác:eek:
@uit_vtaf Paper cơ bác nhần rồi
@chavalier JDB forr facebook cũng tương tự mà
kun1709
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có một điều khiến mình ít dùng app này newsfeed toàn các tin tức của page mình like, còn của bạn bè thì ít. Mọi người có bị giống mình không ?
@kun1709 bạn dis like page không thích đi sẽ ổn.
@acthu Bác cho mình hỏi chỉnh cái này ở đâu sao mình tìm hoài hk thấy?! Hjc. Thanks bác trước luôn 😁
@kun1709 Tôi bị đây 😆 ko hiểu tại sao

Sent from my Nokia Lumia 925 using Tapatalk
@alias2110 mình cũng bị thế, cứ thấy facebook nhảm mãi sau mới phát hiện ra
FB phải ngon lành thì mới hút khách được WP ơi, mượt thôi chưa đủ
Beta update bữa giờ sang giao diện mới lâu vậy rồi mà sao app chính chưa update nữa nhỉ
ToNgoc
TÍCH CỰC
10 năm
tuyet con cu meo. up cho lumia 930 luon

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Mỗi ngày mỗi tốt hơn vẫn thích hơn là chán nản một thời gian rồi mới được đổi mới có khi cứ chôn chân ở đấy.
status bạn bè chẳng thấy đâu
ManU4ever
TÍCH CỰC
10 năm
giao diện của fb beta phải nói là đẹp tuyệt :* nhìn ngon hơn hản bản chính.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019