Facebook Camera cho iOS ra mắt: 15 hiệu ứng, tải cùng lúc nhiều ảnh lên Timeline

Thảo luận trong 'Đám mây, Dịch vụ trực tuyến' bắt đầu bởi Duy Luân, 25/5/12.

1. prin77

prin77 Thành viên mới

Dạ vậy cho con xin cái link con vào play down cho con ray
  2. Male_thoidai

Male_thoidai Thành viên

Click vô link sao ko load về đc ta? Ai bik chỉ dùm cái nè, thankd trước nè
  3. Mrquangnakata

Mrquangnakata Thành viên

Fb có cái này còn mua instagram làm gì ta?
  4. hhlong89

hhlong89 Thành viên

Trước đây có nhưng không hiểu sao update lên bản Face cho Android mới nhất thì không còn nữa, còn iOS thì bỗng nhiên lại mọc ra @@!
    Bó tay với chú Mark!

5. gameloft92

gameloft92 Thành viên

haha ios ông hoàng ứng dụng mà fan táo tải về trải nghiệm ngay
  6. 951243

951243 Thành viên

xin cái screenshot của App cái bạn :-j
  7. prin77

prin77 Thành viên mới

vậy nghĩa là android cũng chắc chắn có,chắc nó thử nghiệm android 1 thời gian thôi....
  8. hhlong89

hhlong89 Thành viên

Mình đã update lên bản Facebook mới nên ko còn app đó, để lục xem có backup lại ở đâu ko đã. Có thì mình tặng bạn cái app luôn :D
  9. hhlong89

hhlong89 Thành viên

Chắc chắn đã có, điều mình thấy lạ là có rồi lại bỏ, giờ lại có, nhưng trên 1 HĐH khác
  10. DuCHuYnH

DuCHuYnH Thành viên

:) Có vẻ như bạn không hiểu mình nói gì. 1 thiết bị iOS (iPod, iPhone, iPad) chỉ sử dụng Apps từ 5 Accounts :). Và 1 ACC thì share được 5 máy tính :). Còn máy tính thì ngày xưa chỉ Authorized 5 ACC, hiện tại giờ thì không còn 5 ACC nữa, hơn vẫn được.
  11. DuCHuYnH

DuCHuYnH Thành viên

5 ACC đã Authorized với PC thì Apps trong 5 ACC đó Sync vô iOS Devices vẫn bình thường :)
  12. Ichigo

Ichigo Thành viên

App Store Vn khi nào mới có vậy nhỉ?
  13. thanhsangmobile

thanhsangmobile Thành viên

đang sài thằng này ngon, còn app facebook thì ko chơi, vì nó thông báo có cm đang theo dõi mà mình vào chẳng thấy thay đổi gì vẫn là những cm cũ, nên chuyển qua sài trình duyệt để vào, còn thằng Camera facebook này để up ảnh là đúng bài lun

Tuy là miễn phí nhưng bạn phải có acc US thì mới down dc, acc VIE thì bó tay :D
  14. thanhsangmobile

Tốt hơn hết là lập 2 account, 1 VIE để vào xem những ứng dụng mà người Việt hay dùng nhất, 2 là acc US để down những thứ mà store vn chưa có :D
  15. dong_tuyet93

dong_tuyet93 Thành viên

Golauncher hay là j mà đẹp vậy bác
  16. thanhsangmobile

Mà mình thấy nên dùng iUploader fỏr Facebook, Twitter, Tumblr, Google+, email ~ Camera with Filters sẽ hay hơn,
    Nó cho phép up nhiều file 1 lúc, up lên tường, up lên albums, up vào... tùm lum hết trơn
  17. hhlong89

hhlong89 Thành viên

Launcher gốc của Xperia S đó bạn.
    dong_tuyet93 thích nội dung này.
  18. hoaanhdao300

hoaanhdao300 Thành viên

19. ngaymua1

ngaymua1 Thành viên