Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Facebook cập nhật phiên bản mới, cho phép trả lời bình luận trên Pages

vuhai6
18/4/2014 8:47Phản hồi: 54
Facebook cập nhật phiên bản mới, cho phép trả lời bình luận trên Pages
Screen Shot 2014-04-18 at 4.18.02 PM.png

Bản cập nhật mới nhất của phần mềm Facebook dành cho hệ điều hành iOS đã cho phép người dùng trả lời comment trực tiếp phía dưới comment trong Pages, thay vì sắp xếp lộn xộn như trước. Trước đây những người quản lí Pages khi muốn trả lời từng comment một bằng phần mềm Facebook thì sẽ không được và những trả lời đó thường bị đẩy xuống các vị trí khác. Ngoài ra phiên bản mới cũng giúp cho quản lý của Group dễ dàng duyệt và chấp nhận các post mới đang cần duyệt. Tải về và cập nhật Facebook mới trực tiếp từ App Store.
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tctvn
TÍCH CỰC
10 năm
cập nhật xong cứ vào page là out ra 😔
chỉ có FB cho IOS là đẹp, sao cho android nó cứ xấu xa sao đó ,đã thế còn chậm và lag nữa
@chavalier không có sự công bằng tuyệt đối đâu, thế bác mua android bác được gì rồi?
@hienhpline Đc cái ra đường ko đụng hàng bạn ơi,ra đường nhiều người xài qúa cũng nhàm
@chavalier 😆 nexus 5, ip5, ip4 đây bạn riêng ip4 giật ko thèm tính
@chavalier mình có nói là bạn chém gió gì đâu nhỉ? mình đã nói ở trên là chắc do bạn chạy nhiều app ngầm nên nó giật thôi. Máy mình ram lúc nào cũng trống 1GB nên thấy hoàn toàn bình thường, chả giật tẹo nào. Mình còn ép xung CPU cho nó chạy chậm hơn chút để đỡ hao pin nữa kìa.
Ngoc7621
TÍCH CỰC
10 năm
Ios lúc nào cũng được trước hết nhỉ
@Ngoc7621 ko biết apbo chạy mấy tỷ với thằng Zukenbek để làm cho trc
Android dùng chức năng này trên Chrome 😁
hehehe giúp chém gió có dịp được phát triển
Opera Voz
TÍCH CỰC
10 năm
Em cũng đang chờ cái này trên Android, vào xem mà cmt cứ lung tung chẳng biết đường nào mà lần.
Face trên ios lúc nào tính năng giao diện chả đi trước android nửa năm 😆 vào appstorevn thấy nó chửi app face của android thấy thương
tuanthat
TÍCH CỰC
10 năm
@minhtrihcm Nhất là các đại ca Galaxy Y, với phương châm "chúng mày làm, bọn tao chửi"!
Chỉ mong có vậy cho Ăn ROi.
chứ trả lời khách hàng trên Page mà cứ như cmt vu vơ, không biết đang nói chuyện, trả lời với ông nào !
V’t
TÍCH CỰC
10 năm
Vẫn chưa tối ưu hoá cho màn hình ipad
huydcc
TÍCH CỰC
10 năm
@lumia62o K tối ưu ở chỗ nào thế b?ipad nó có app riêng mà

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Tuyệt vời, vì thiếu tính năng này mà mình thường sử dụng phiên bản web mobile thay cho app facebook là vậy, nhớ khoảng 2 tuần trước mình có feedback bảo làm thêm tính năng này, ko ngờ có hiệu quả thật 😁

p/s: android sao ko cập nhật luôn đi?
Windows Phone đâu, hic
daonhung
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao em tìm bản cập nhật mà chưa có nhỉ?
Đã lên hôm qua sáng nay Paper và fb mess cũng được cập nhật.thấy paper giờ cũng ngon lắm.
11030661
TÍCH CỰC
10 năm
bậy giờ mỗi lần nhắn tin phải nhảy từ cái này sang cái kia mệt vờ lờ, không hiểu tách ra như vậy để làm gì nữa
kiennams
TÍCH CỰC
10 năm
android chắc mai ngày kia cũng có luôn thôi :v đang chờ
TAAT
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái giao diện phẳng đã có cho android rồi phải không mấy bác, nhưng máy e k được cập nhập vậy là sao vậy mấy bác 😔
ypmv2
TÍCH CỰC
10 năm
Cập nhật rồi mà ko thấy có nhỉ?
Phải chi có trên cả page cá nhân thì hay nhỉ
Chẳng hiểu tại sao một công ty đầy tiềm lực như vậy mà đến bây giờ mới đưa được tính năng này lên app. Chờ bao giờ mới có trên android đây 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019