Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Facebook cho BlackBerry cập nhật bản 3.2: icon mới, đồng bộ ngày sinh, thao tác với event

Duy Luân
14/9/2012 9:55Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

levinhtin
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái appworld không biết đang bị lỗi gì
dung bis moi xai duoc
lâu lâu không ngó qua rimos, hình như viết fb từ bb là nó hiện logo rim bên cạnh nhìn rất độc
Cập nhật thông tin
alexzai
TÍCH CỰC
12 năm
cái lịch từ bản 3.0 m đã thấy có sinh nhật rồi mà. Hay đây là gán luôn vì cái kia chỉ là connect
@alexzai nó có thêm cái viết lên wall của người sinh nhật mà bác :-j
like for bb
Chưa từng lên mạng đăng ký đúng ngày sinh và năm sinh nên đồng bộ vào nó chúc mừng thì chả hiểu nó chúc mừng thằng nào... haizzz có bao giờ đưa thông tin chính xác lên mạng đâu cơ chứ
@kelangbat Tùy trang, tùy ng bác ạ, thường em thấy face thì ng ta để đúng ngày lắm😃
louis213
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thấy chỉ đẹp so vs bb thôi, chứ ứng dụng facebook của window phone và ios bh là chuẩn và đẹp nhất
ltphu
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang update.................
Dùng 9780 rồi và so sánh với ip4s thấy kém thật,từ hiệu năng tới ứng dụng. Được mỗi cái Black Berry nhập data nhanh thoi.haizz. Cố lên rim ơi.
kibita
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Icemat bác có thể thử ie60 với 9900:x
Icemat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kibita IE60 chưa có dịp nghe thử, nhưng em chán âm của sennheiser rồi, đang để ý con Triple FI10 bác ạ 😁
@kibita =)), không phải nói, mình chưa thấy em cave nào dùng BB nhưng ip thì e nào cũng một cái cầm cho oai, đủ để thấy đẳng cấp của BB và ip rồi.
@paparoach Bác này nói chuẩn cmnr ra ngoài đường mấy ông bà gìa còn chơi iphone nữa là đến mấy con cave còn ai muốn so sánh BlackBerry với iphone thì ít ra cũng nên dùng bis rồi mới so sánh :p
đang update!
Bao giờ fb ms hỗ trợ 87?
kibita
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khacvuong bác thử cái này xem
http://apps.dauden.vn/index.php?bb_app_id=2763
@khacvuong 87 có mà, bản 1.9 ấy, xài không cần bis gì cả
kibita
ĐẠI BÀNG
12 năm
em nghĩ là hsinh thì nên mua ipod touch gen 4 hoặc 5 vì nó mỏng, có camera, chụp ảnh rồi để dưới quyển vở để quay bài rất thích hợp=))
Tốc độ cải thiện so với bản 3.1. Wifi và 3G vô tư.
Bạn nào kêu BIS mới vào được thì đừng vào đây phá nhé !
UI khó chịu
haizz, lâu thật lâu mới thấy 1 bài của BlackBerry lên trang nhất. giờ vào tinh tế toàn thấy "tin đồn"
có save được hình khi xem lại ko ta..
mr.cat
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn lại nhớ quá,nhưng ko thể quay lại BB lúc này :-< chờ BB 10
Không có wifi, bis có dùng được không mọi người?
App world vừa báo nên update luôn. Thiếu mỗi tag cmr thoai. Nói chung là ổn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019