Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Facebook đứng chót bảng trong nghiên cứu mức độ hài lòng của người dùng Mỹ

babybungbu
18/7/2012 10:13Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Công nhận cái facebook chỉ có vào đấy chém gió mà đông người thật. Mình dùng thời gian thấy chẳng có gì hay ho. Bây giờ không vào nữa. Chẳng giúp ích gì cho mình.
awp1323
TÍCH CỰC
12 năm
facebook giờ chả có j cải tiến lớn, dùng mãi vẫn thế thì chả chán.
Cảm nhận của mình là g+ hay hơn fb, chỉ tội ít ng dùng vì thói quen like fb
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
bựa nhân là đây.
Quay về bài viết. Nếu bác nào đang đi làm thì mình khuyên nên dùng LinkIn, mạng xã hội này rất tốt cho xin việc hoặc cơ hội nghề nghiệp
Ghét nhất là cái timeline trên facebook :|
musicfan181
ĐẠI BÀNG
12 năm
facebook bữa nay đúng là chán, toàn bị spam những thứ vớ vẩn, mỗi lần vào cứ tưởng là có nhiều tin nhắn, nhưng thực ra toàn spam linh tinh với mục đích là để ''like'' 1 ứng dụng nào đấy, mở ra thấy rất bực mình.
Phéc Pút nếu ko có Gái thì ma mà vào !

Toàn Spam nhãm ! Pr bán hàng ! Quảng cáo !

Nhãm vì nó quá Cộng Đồng
Đời còn lắm thằng điên thật 😃
Mình thì thích Facebook vì bạn bè chơi nhiều song song cũng chơi twitter để theo dõi thông tin công nghệ! 😃 không biết có nên thử google + k nữa! 😃
hwangtaizia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bây giờ cứ thử ko chặn FB ở VN xem, mấy kái trang mạng xh của VN khéo có cạp đất mà ăn. Mình thấy nói rằng chặn vì ko quản lý đc rồi có ý kích động chống phá VN nhưng thật ra chỉ là để phát triển trang mạng xh của vn chứ chả có gì cả. Bắt ng Việt dùng đồ Việt nhưng lại ko chăm chút tử tế cái đồ Việt đấy. zing thì giống hệt FB, mà lắm lúc lang lác.game thì hút máu dễ sợ. go.vn thì đký xong thấy chả khác gì nên bỏ. Mỗi FB là vẫn dùng. BBè cũ cũng gặp lại đc dù là trc đó chả có yh,fone hay gì gì khác. Mình vẫn thik FB, giao diện timeline cũng ko gây khó khăn cho mình thấy bt,ai bảo khó dùng chắc độ thông minh hơi kém. VN ko chăn fb đi, có mà đầy ng dùng, Google+ thì mình có nhưng chả bbe nào dùng.để cho vui vậy
timeline chả thấy gì là hay ho ngoại trừ cái ảnh bìa, bị đứng bét bảng là xứng đáng
haha tui vui lam khi bt fb dung chot bag

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019