Facebook sẽ loại bỏ những trang Page có ý định câu Like/Share, những đường link spam,...

Blaze1st
10/4/2014 20:41Phản hồi: 108
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nkcfatpig
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em ủng hộ nhiệt tình =))
a2tanhtuan
ĐẠI BÀNG
10 năm
100 000 like để MJ sống lại
Nghe mà muốn **** thế mà củng có đứa like

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
giờ chỉ cần FB nó trả lời tại sao nhiều đứa không thể bị block nổi là được, đã bị spam tag còn ko tài nào block nó cho đỡ ức chế mà report thì cứ trả lời lại là tài khoản không vi phạm
Bạn bè của mình nhiều khi vẫn hay liked và share những trang như thế. Làm cách nào để mọi người hiểu là bấm like là việc làm cần cân nhắc kỹ đây?
thêm tính năng khóa invite ba cái game ba láp trên fb luôn là ô tê😁 chuyến này e sẽ report 1 đám hốt gơn trên face cũa e:D
vund.bkhn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quanthuong125 :D mình thì chặn hết mấy cái game vớ vẩn :D đỡ bực mình😃
mong là dọn sạch, chứ mọc lại cũng vậy
frims
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ghét nhất bọn chuyên đăng hình tai nạn rồi bệnh tật bi thương lên xong rồi kêu không like bạn là người ích kỷ vô tâm.vô vô cái *beep*

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Ghét nhất cái vẽ Chibi gì đó, mình k like hay sd gì mà bị tag hoài, report thì nó trả lời k vi phạm. Xàm xàm k!
vund.bkhn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dangphucvn con chibi là do bọn bạn bạn (cái đứa nó tag ý)
nó làm theo hướng dẫn của bọn kia, cài cái tiện ích mở rộng bẩn là temple monkey lên trình duyệt, một khi chưa xóa cái tiện ích bẩn này thì nó sẽ auto tag suốt, kèm theo like các page bẩn mỗi khi đứa đó onl
thực tình nó không biết đâu
cool
seavn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Facebook dần dần cũng nhàm rồi
2 pape vẽ chibi, 1 cái 16k like, 1 cái 34k like, 1 ngày chục lần tag mình vào, chả biết có nhiều người rp chưa mà mình nhấn 3 lần rp 2 trang đó, lần 1 facebook nhắn lại là sẽ xem xét, lần 2 nhắn lại là đang xem xét 1 cách nghiêm túc, lần 3 nhắn lại là cảm ơn đã rp, chúng tôi đã xóa nó 😆)))
hongducwb
TÍCH CỰC
10 năm
@khanhnammobile sao trong mục report nó lại ko có thêm op - apps spam nhỉ =)) ......chứ cứ bị tag mà report nó cũng chả biết nên report theo kiểu gì :v
giới thiệu page và group của mình đến người khác có vi phạm không nhỉ?
😁 IMG_5807131852856.jpeg
vund.bkhn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Thaohiphop93 thực tế đổi theme và nhạc nền công ty facebook có thể dễ dàng làm được
nhưng họ không làm vì màu xanh là truyền thống của họ
thêm nữa, nhạc nền không phải ai cũng thích, nó làm cho sao lãng, mất tập trung. ít hiệu quả nên họ không đưa dịch vụ vào
autumnman
TÍCH CỰC
10 năm
@Thaohiphop93 phũ quá vậy :D
dinhqng0211
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kiểu này thì ba cái hội vớ vẩn chuyên post link pr để lấy tiền như : Bất hủ, Khó đỡ, 18 + cfs hay lưu bút họ trò, siêu rẻ... chỉ cần 1,2 người report 1 phát là page mấy trăm nghìn like tan nát hohoho. Em kết quả này nè 😆
Handel
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ủng hộ hai tay. Fb giờ spam nhiều quá. Lâu còn bị bạn bè mention trong mấy cái chibi nữa chứ...
kien22
TÍCH CỰC
10 năm
Mạng xã hội mà, quá nhiều rác gây khó chịu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019