Facebook tại Châu Á: Việt Nam có tỉ lệ tăng trưởng cao nhất trong quí II 2012

tungnt1108
17/7/2012 6:50Phản hồi: 196
196 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yilka
TÍCH CỰC
12 năm
Sướng chưa, chỉ số hạnh phúc cũng hạng top của thế giới, quê ta vạn tuế! Ngồi đấy xem thằng Tàu nó làm gì mình ...
Đấy là còn bị các bố mạng Việt Nam chặn chán chê đấy nhé =)) Nếu ko chắc tăng trưởng 100%
cmknight
ĐẠI BÀNG
12 năm
mở ra thì lại tăng trưởng nhanh nhất
mạng nhà em đang chặn facebook... đăng cái hình cũng phải dùng di động X_X
Mình dùng facebook đã được tầm 3 năm,và giờ đã ngán nó,lâu lâu lắm mới vào thăm 1 lần 😃
Sau từng ấy thời gian nhận ra 1 điều là facebook ko có ích lợi gì,tốn thời gian vô ích,còn nhớ có những hôm cứ rê chuột xuống rồi lại kéo lên,mất đông thời gian 😃
thay vì thời gian ấy thì có thể làm được một đống việc có ích khác 😃

Một số bạn trẻ ở trên đã lớn miệng bảo là việt nam tăng trưởng này nọ 😃) quá nực cười.
Mình thì thấy trước một cơ số bạn trẻ việt nam chuẩn bị ngồi trước màn hình hàng giờ liền,lãng phí cho quốc gia quá nhiều giờ cống hiến của tuổi trẻ 😃
tungk38h
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duy_ukulele bạn cũng quá lãng phí thời gian để viết những dòng này! vổ bổ mà dũng những 3 năm! Thật ngu dốt khi đến 3 năm mới nhận ra! Chỉ biết nói người khác! xem lại mình đã làm được những gì...
Việt Nam vô đối khoản tám + chém gió, có gì để làm đâu, dó cũng là 1 thế mạnh của ta........
@zazabo Chính xác, cái post về facebook mà chém toàn qua tung của rồi 😆
hhhh1111
TÍCH CỰC
12 năm
Bọn Trung Quốc nó bế quan tỏa cảng, sớm muộn cũng hỏng từ trong vì nó đi ngược tự nhiên, mong là hỏng sớm chút
Fb có nhiều lợi ích lắm đấy, nhất là bạn bè ở xa nhau nhờ có fb mà dễ dàng liên lạc, chém gió với nhau, mọi người trên face có thể tham gia các hội để thảo luận, ý kiến...còn nhiều cái hay nữa. Đương nhiên mình cũng phải dành thời gian cho nó hợp lý, nhưng nói gì thì nói Fb hiện đang có ảnh hưởng rất lớn, chứ k phải vô bổ như mọi người nói đâu
Nhiều bác ko biết facebook hết bị chặn ở vn nên nó mới tăng như vậy

Sent from my SGH-I897 using Tinhte.vn
Mr.Die!
ĐẠI BÀNG
12 năm
thì mấy chú hiểu người Việt Nam mình mà 😁
Các bác cứ ngồi đấy mà tào lao chính là nguồn gốc cho FB nó tồn tại đấy. Các bác cứ chửi nó này nọ, nếu mà có ngon, có giỏi thì chơi lại nó đi. Cứ ngồi mà chém gió thì ai mà chả nói được. Ngon thì tự mà viết lấy game mà chơi, game Việt tự sản xuất thì chê ỏng chê eo. Giỏi thì viết virut, phần mềm gián điệp hay DDos trang cơ quan chính phủ của nó đi. Người Việt mình giỏi thật đấy nhưng lại ở Mỹ hoặc các nước phát triển khác hết rồi.

Tự hỏi liệu có mấy người trong đây sẽ tình nguyện tham gia nhập ngũ bảo vệ đất nước. Đến cái nghĩa vụ quân sự còn trốn tìm cách chạy để không phải đi. Đã có câu :"Tiên trách kỉ hậu trách nhân" - không có sai đâu. Giờ một số bác chuyển qua tung hô Mỹ, Mỹ nó cũng chả tốt đẹp gì hơn Tàu khựa đâu, mấy nước lân cận nó là biết à. Bản chất của những thằng xâm lược không khác nhau đâu, qui luật tất yếu rồi...
ducminh60
TÍCH CỰC
12 năm
Indonesia dùng nhiều gớm nhỉ
Việt Nam mà chạy theo phong trào mạnh lắm....

Sent from my GT-P6200 using Tinhte.vn
xiaoman
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dân VN rảnh rỗi nhìu mà :p
Đơn giản là VN mình đua đòi , thấy ng ta có cũng muốn mình có, nhiều đứa add friend éo biết để làm gì, teen girl thì lập face để post hình khoe ảnh, teen boy thì lập face để add friend ngắm gái, chưa kể 1 bộ phận ko nhỏ suốt ngày đăng những stt vớ vẫn, tự kyr, khoe của...bởi vậy tăng nhanh là phải !!
Ngày xưa, em nhớ Facebook khoảng 20 triệu người dùng, chặn riết còn 5 triệu...
thegianvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
thằng tàu không có trong danh sách
zduannv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói chung nguời ta dần chán FB roài , đâm ra FB Tăng chưởng chậm ở các nước khác đúng thôi
Tăng 50% nghe ghê quá,
nhưng cũng chỉ hơn Sing 1 tí 😆
Việt nam mới bắt đầu tiếp xúc nên tăng nhanh là đúng, còn tính ra thì không biết bao nhiêu % dân số dùng FB nhỉ,
đồng chí OP có tới 4000 bạn cơ à :eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019