Facebook thử nghiệm giao diện chat và Feed mới trên máy tính

babybungbu
22/11/2011 7:50Phản hồi: 51
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giao diện này ngày trước dùng ultra + chrome đã có rồi
anhduan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ui.! Đã trải nghiệm lâu lâu rùi, FB lại quay về giao diện cũ. Thích giao diện mới hơn.!
Mình xài Yahoo! và Pidgin cũng có Facebook chat. Cái này dành cho những ai đam mê Face nhiều, còn ở VN thì xài Yahoo! link tới Facebook cũng ổn
cogjvay
ĐẠI BÀNG
12 năm
coi bộ không đẹp lắm.
vn7labs
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này mà cài thêm vào skype và yahoo messenger thì tiện nhỉ, biết là yahoo và skype đã có ứng dụng cập nhật tin tên fb nhưng chat trực tuyến trên 2 cái đó kèm theo fb thì cũng hay đấy chứ
8xman
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng Trillian (http://www.trillian.im/) tích hợp đủ cả Facebook, Yahoo, MSN, Skype và hầu hết các phần mềm chat nổi tiếng hiện này. Mình thấy ứng dụng này của nó rất tốt và hơn nữa nó còn có update thông tin trên FB nữa.:stomp:
Chờ đợi dùng thử thôi.
bacgiang_ah
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao FB trên BB của mình chỉ có thể vào để xem ảnh và đọc thông tin trên tường của bạn bè mà k thể post comment hay upload ảnh lên album nhỉ? Mình dùng bis của mobiphone.

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

Mình vào FB chưa lần nào bị lỗi font bạn ah. Chỉ k comment đc thôi. Mình dùng 97
bach_an
ĐẠI BÀNG
12 năm
97 thì e chưa dùng...con 88 với 83 e thấy đềubị lỗi cả 😃
à bác add FB e đê,ae giao lưu ^^ Tuyển Tử Tế 😁
chẳng mấy khi mình chát qua fb
Phen này Yahoo chắc ra đi luôn quá!
Hix hix, thế thì ai dùng Yahoo Chat làm gì nữa. Dùng FB Chat vừa cập nhật trên Facebook vừa chat đc.

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

Nhưng ở VN bị chặn FB nên có thể em FB Chat này sẽ khó fổ biến
Chờ đợi bản chính thức nào
hay quá....
mrkissn
TÍCH CỰC
12 năm
Hồi xưa khi mới quen ai đó mình sẽ hỏi là: bạn có nick YAHOO ko ? Còn bây giờ thì mình sẽ hỏi là: bạn có FACEBOOK ko ?
hihi, vui zui nha
YM chắc đang sốt vó
Yahoo chuẩn bị xuống hố rồi.

Pnho Ompi Tuarasop Arc Ruaboch Knhum
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Thay đổi nhỏ, nhưng gần đây fb nhiều cái lộn xộn quá
kiểu này yahoo chắc tiu
vitunet
TÍCH CỰC
12 năm