Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ferrari GT Evolution HD - Đua xe đường phố cực hay phiên bản dành cho Tg01, i8000, HD ,X1

poisonpure
10/8/2009 8:56Phản hồi: 51
Ferrari GT Evolution HD - Đua xe đường phố cực hay phiên bản dành cho Tg01, i8000, HD ,X1
Phiên bản này dành riêng cho các máy WVGA (800 x 480) như Toshiba Tg01, SS i8000, Touch HD và SE X1, dung lượng tới 44 MB, nhưng xứng đáng với dung lượng của nó. Phiên bản này có nhiều xe hơn.;) ;)

- 33 loại xe của Ferrari như: Ferrari California, F430, Enzo Ferrari, F40, Testarossa, 250 GTO, v.v...
- Có chế độ chơi multi
- 2 kiểu điều khiển để bạn chọn: bằng cảm ứng hay sensor
- Đua khắp 7 thành phố lớn trên thế giới như Madrid, California,v.v...

Link tải 😁
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em chơi trên TG01 rất mượt! Anh em nào dùng i8000, X1 và HD test game này rồi cho ý kiến nhé! Game này chơi rất hay
Mấy "game thủ" đã test trên Omnia 2, Touch HD đều có y kiến: Cài và chạy được game nhưng chuyển động điều khiển thì không được, TG01 dùng công nghệ sensor khác chẳng?

@poisonpure: anh Sơn đã thanh lý em Touch HD rồi à? Vác ngay về TG01, khủng quá😁
Anh chỉ thích màn hình to nên máu nó quá ring về luôn, mặc dù tạm thời xài SIM ghép :D. Cũng đang "mần" Google G1 xem Android thế nào. Chết mê luôn. Rủ rê em bỏ box WinMo theo anh qua vùng đất Android đầy hứa hẹn :D:D
Cụ maianhtungsten lườm chết😁
Sau đi làm có nhiều $, chuyển đổi công nghệ thì mới có cơ hội trốn sang box khác được:p
makuskiller
ĐẠI BÀNG
15 năm
cho em xin link dơn với ah. viennguyen@tinhthexanh.com. thks rùi ah!
zhihwa
TÍCH CỰC
15 năm
Ở ngay bài thứ nhất đó. Bác để ý là thấy chứ có đâu xa. ;) ;)
Tiếc là không có WVGA để test
makuskiller
ĐẠI BÀNG
15 năm
trời. pác chơi trốn tìm hay thiệt.😁 ko bik cái này chơi có cần cờ lê ko pác. nếu có send ccho mình với ah. thks!
cái này chơi lâu dài có cần key k bác cho e với nhé
Chơi mượt ko anh Sơn, bữa nào em mượn TG đua nhá 😁

Anh chơi G2 hay hero đi, G1 tướng tá ko mượt mà cho lắm :D
game nay có thê chay trên touch HD tuy nhiên ko mượt băng TG01, omnia 2 cũng có thẻ chơi đuoc , tuy nhiên nếu muốn dùng g-sensor thì chỉ có thể xài với omnia 2 thì phải
Link downs
http://www.megaupload.com/?d=T5F9DTM0
44 mb là một con số khá đáng nể
sau khi cài xóa av.exe trong thư muc cài game nếu có rồi thưởng thưc thôi
ducdl2
TÍCH CỰC
15 năm
Cài thử trên HD game có đồ họa rất đẹp âm thanh tuyệt vời nhưng thỉnh thoảng bị giựt một chút.ThankS cho game hay!
Game cho WVGA 800x400 có vẻ ít nhỉ, mấy trò Alplast4 cài vào toàn ra 02 màn hình bé tí không chơi được 😔 CHắc phải làm một cái thread "Games cho WVGA 800x400" quá 😁
Đã TEST trên VGA kết quả là không chạy được !

Nói đến Alphatl4 lại kay, Hôm ngồi café, đang hào hứng khoe VGA game, thằng QVGA nó cho quay màn hình, VGA đek quay được, đã thế hình VGA = hình QVGA kéo dãn. Thằng QVGA nó cứ cười cười vào mũi mình. Nhục quá !
Các bác cho em hỏi, là game này có dùng trên Touch Pro 2 được không ạ?
Em cảm ơn
Chạy ngọt trên HD, Pro II, P835 chưa thử trên con i900 nên không biết i900 chạy dc hay không

Lưu ý là máy có thể giống nhau nhưng tại sao máy này chơi dc mà máy kia chơi không dc là do mỗi máy dc chỉnh hệ thống tối ưu khác nhau thôi.
Bác nào có bản mới nhất trò này cho 240*320 ko ạ, em tìm mà chưa thấy, share em phát, thanks
I 900 chơi vô game dc nhưng ko tương thích màn hình đâu bạn. I900 cũng có bản HD mà ^^ www.omniahub.com
http://www.megaupload.com/?d=T5F9DTM0
mệt quá, cái link này khó kiếm thật đấy
ngay trong topic mà lục tung cả lên mới thấy😆
link chít rồi bạn ơi kiểm tra lại jum cái
Em cũng không tải được
Bác kt lại nhé
Thanks
___GD___
TÍCH CỰC
14 năm
Link die roài bạn ơi
Của bác đây. Link này e lục tung cả google lên mới tìm thấy đấy :-<
http://www.megaupload.com/?d=PFO5DV92
smiler
ĐẠI BÀNG
14 năm
Link này sống nè..............
tomkhoa
ĐẠI BÀNG
14 năm
Unfortunately, the link you have clicked is not available.
Reasons for this may include:
- Invalid link
- The file has been deleted because it was violating our Terms of service.

link die tuốt rồi bác 😔 ai up lên mediafire đi :( nhanh mà :(
đã thử trên Leo..chạy vô tư...^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019