Fifa 2014 đã chính thức có mặt trên Android-Link đầy đủ và hướng dẫn unlock Mode Manager cho anh em!

skudo101
21/9/2013 20:35Phản hồi: 1.384
Fifa 2014 đã chính thức có mặt trên Android-Link đầy đủ và hướng dẫn unlock Mode Manager cho anh em!
Lâu rồi mình cũng ko viết bài cho anh em do công việc hàng ngày wá bận rộn, chắc mình cũng ko xa lạ gì với anh em đã từng xài wa Xperia của Sony đâu nhỉ 😁 Hihi, nay có dịp game khủng ra mắt, mình cũng xin chia sẻ, post bài hướng dẫn ae kỹ lưỡng như mọi khi để anh em cùng nhau mà trải nghiệm nhé!!!

Đã khá lâu anh em android mới có dịp thưởng thức Fifa kể từ khi sau 2 năm FF12 ra mắt, và cuối cùng điều gì đến cũng đã đến FIFA 2014 đã xuất hiện, đồ hoạ, giao diện, cách chơi đã cải thiện rất nhiều so với Fifa 2013 trên ios mà mình từng chơi, mọi thứ thắc mắc về tình trạng chơi thế nào anh em post trực tiếp tại đây nhé, anh em nào cheat hay hack dc thì cứ up lên thoải mái nào!

Anh em hay thắc mắc "Tại sao trên Store Vn CH Play mọi dòng máy đều báo thiết bị ko tương thích thì đọc kỹ nhé"

Yêu cầu: dòng máy nào chơi được thì comment để anh em khác biết mà còn kéo về nữa!!

Toàn bộ Link Zip share (đã test) down khá ngon cho anh em!!

Link APK: http://www.mediafire.com/download/8blls9ax2mzytft/FIFA 14 by EA SPORTS™ [FULL] v1.2.8 apkmania.com.apk
Hoặc: https://app.box.com/s/k4riuw59or0tdyh0jujv

Link Part 1: http://www11.zippyshare.com/v/62491717/file.html
Link Part 2: http://www48.zippyshare.com/v/99351272/file.html
Link Part 3: http://www54.zippyshare.com/v/59207813/file.html
Link Part 4: http://www16.zippyshare.com/v/47827764/file.html

Quảng cáo

Link Part 5: http://www68.zippyshare.com/v/75308352/file.html

Down thêm Phần âm thanh bình luận trong trận đấu English

AE down về giải nén rồi copy đến
Sdcard/Android/data/com.ea.game.fifa14_row/(thư mục Speech chứ toàn bộ các file âm thanh)

http://www.4shared.com/zip/m9DWiMTN/Speech.html/

Link dự phòng
(khuyến khích nên down link ở trên để ko bị lỗi hoặc ko unlock dc)

Quảng cáo

(File APK có thể chưa Hack dùng Titanium backup để restore data của mấy anh em khác mới đá dc - anh em nếu có dk nên down link trên sẽ thành công 100% của mình cung cấp đã test nhé)

Hướng dẫn để unlock tất cả chế độ chơi (6.07$):

Anh em giải nén cài File APK trước tiên, sau đó copy Data vào Android/obb, lần đầu tiên chạy phải mở mạng 3g hay Wifi để check nhé!

Bản này đã unlock rồi nen sau do ae chọn Tab Play rồi chọn che do Kick off nhan vào Check for existing purchase để unlock tất cả chế độ chơi nhé ( Đá cup, Manager Mode,..) ko phải tốn thêm 6.07$ để unlock nó đâu - Fifa cho Free trên Store nhưng rất biết kiếm tiền ở những chỗ này :D

======================================================

Sau 1 tuần trải nghiệm và mình chẳng còn gì để chơi, show đội hình GOLD cho anh em coi nhé và vẫn còn 20 cầu thủ Gold đang nằm trong thị trường chuyển nhượng, các cầu thủ đá chính mình đã up gần như Max các kỹ thuật pass,Shoot,Pace,...

huấn luyện viên giáo sư Wenger anh em nhé :D

================================================

UPDATE
Tình hình là đã win dc chiếc cup cuối cùng và cấp độ khó nhất (giải thưởng hình như 1 premium gold - mở ra toàn là cầu thủ ko danh tiếng chỉ số tầm 79, 80 và dc tặng 7000) - đá 10 trận phải kiếm 28 điểm - đồng nghĩa thua 1 trận xem như loại - cấp độ toàn World class!!

Cập nhật lại đội hình hiện tại của mình đang ước tính trị giá gần 10triệu 🆒 , từ lúc mới đá từ đội hình cùi bắp tới h mình chỉ thua đúng 1 trận 😃

Tạm thời mình tạm dừng ko còn chơi nữa, hẹn gặp lại anh em khi FF14 cập nhật tính năng đá online giữa các member nhé!! Chúc anh em còn lại có được đội hình như mong muốn nha!!

=======================================================

Hỗ trợ

(Các dòng máy Sony, Samsung, HTC, LG, Sky... có RAM 1gb trở lên và đồ hoạ Adreno 220 trở lên như Xperia S, ion, S3, về sau là chiến dc hết nhé - Adreno 203 chơi còn chậm và có chút giụt )

Like bài viết thay lời cảm ơn
Chiến nàoooooooooooooooooooo

Nguồn Link: Apkmania (Thank)
1.384 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xeom_vn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao minh ko unlock dc manager mode nhi ? Co ai lam giup cai huong dan voi. Thanks

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
@xeom_vn Sau khi mo wifi 3g thi anh em vao kick off sau do nhan unlock all thi se unlock dc het nhe. Minh dag da manager Mod day. Rat muot va ko lag nhe
tnk24
ĐẠI BÀNG
11 năm
@skudo101 Bạn dùng máy gì vậy
tung2810
TÍCH CỰC
11 năm
@skudo101 bác chủ thớt ơi s e cài apk copy data vào obb r bật mạng r vào game nó vẫn báo download failed
@skudo101 Ban chi minh tao nick fifa dc hok
Anh em nào muốn có bình luận thì vui lòng vào Setting/Audio roi ae mo wifi chọn ngôn ngữ de down them phan bình luận (speech) khi đá nhé!!

@skudo101 Cái download nó mờ ko kích vào đc để load bác ạ?
@skudo101 mình down = 3G sao k đc nhỉ. Mà 3 part âm thanh kia down kiểu j vậy. Mình bấm vào k down đc
@skudo101

chào bác

cái link box.com của bác down về kiểu zì thế bác

sao nó cứ báo out of bandwith hoài vậy ko làm sao mà down về đc

anh e nào vui tính up lai giúp mình sang host khác với

cam ơn ae !!!
@skudo101 down lâu qua bạn ơi.
Update:

Hướng dẫn anh em cách unlock tất cả chế độ chơi......đỡ phải tốn 6.07$
@skudo101 minh xai xperia S làm đúng hướng như của chủ thớt....nhưng khi vào game thi no báo donwload fail............ức chế gỡ ra cái lại..........vẫn như vậy.........vậy là sao.,..........mình có mở 3g mà...
N7000 chơi dc ko thớt 😁
bladies
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sangkool Chơi dư sức nhé ! Mà cập nhật cầu thủ kiểu nào nhỉ ? ManUtd chưa có Fellaini ... thì Arsenal chắc cũng chưa có Ozil
Cris_1612
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bladies
Vào Squad Update tải bản cập nhật đội hình mới nhất về là có hết
@sangkool chơi tốt anh à em cũng có 1 con
sky 770 chơi được ko nhỉ?
bb_curve
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng note 2, vào nhấn unlock mấy lần không được bạn à. Toàn báo phiên bản không được cấu hình để thanh toán rồi lỗi kết nối. Chủ thớt giúp mình với.
@bb_curve Mình đang dùng Note 2 đây, Đúng rồi, sẽ báo lỗi thanh toán, nhưng bạn bảo đảm lúc đó phải kết nối Wifi,3G, làm 2 3 lần như vậy thì sẽ dc, hình ảnh mình mới vừa update ở bài viết unlock dc tất cả mà!

bb_curve
ĐẠI BÀNG
11 năm
@skudo101 Lúc nào mình cũng để wifi mà. Để thử lại xem sao.
@bb_curve Muốn biết nó có kết nối với Server hay ko bạn nên vào chế độ Ultimate Team thì sẽ biết dc, khi đó wa unlock sẽ dễ dàng hơn, nhiều khi có mạng nhưng nó ko kết nối dc với server đâu
@skudo101 nó cứ báo thêm thẻ tín dụng hoac the ghi nợ ah bn ơi,có cần đăng kí fifa 14 để kết nối ko
đánh dấu cái.để tối về thử 😁
dangdata12
ĐẠI BÀNG
11 năm
Z lên google play ko tương thích, nhưng tải về vẫn chơi đc
skip9x
TÍCH CỰC
11 năm
@dangdata12 Kg phai kg tuong thich ma la kg hop quoc gia
Mình cũng bị giống bạn skudo101! Ấn 5, 6 lần rồi mà vẫn bị vậy bạn ơi!
@Kazuto44 mình cũng thế. hiện thông báo không được cấu hình để thanh toán. k unlock được
bucubupjnbk
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho hỏi bác thớt dùng máy gì vậy ạ
chơi mượt không bác 😁
bb_curve
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã unlock ok rồi, cảm nhận ban đầu là giao diện đẹp, chơi khó hơn phiên bản trước.
@bb_curve Bác unlock ntn vậy? Chỉ mình với!
@bb_curve bác unclock sao
hoangpk99
TÍCH CỰC
11 năm
ai unlock được rồi backup lên cho mấy bác chưa làm được xem nào
ngoxe
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao game này trên play store chưa thấy có nhỉ
hoangpk99
TÍCH CỰC
11 năm
@ngoxe có rồi,nhưng vn bị chặn,thử dùng market unlocker xem
@ngoxe Bạn down trên Store về cũng ko làm dc j đâu, dân chúng VN đang chửi ầm ĩ trên đó, vì down về nó cũng Lock hết Manager Mode rồi
Bác skudo chỉ sai rồi! Bác nào muốn unlock thì ấn vào dòng nằm dưới chữ unlock all ak
logkon
ĐẠI BÀNG
11 năm
e unlock được rồi nhưng vào đá bị bay ra là sao các bác :-s
hoangpk99
TÍCH CỰC
11 năm
đã unlock,tks bạn,đá ngon không chịu được.ai cảm thấy chậm thì chỉnh độ khó lên xem sao nhé
@hoangpk99 bác cho em xin file com.ea.game.fifa14_row trong android/data với được không ạ. trong data chứ không phải obb đâu ạ. thanks bác nhiều
bobo050596
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoangpk99 bác có bị lúc mới vô nó hỏi mấy cái purchase k?
hoang20797
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao unlock k dc thế 😔
Máy mình là Lenovo A706 cấu hình CPU Snapdragon S4 MSM8225Q x 4 1,2GHZ + GPU Adreno 203,ROM 4GB RAM 1GB.
Chơi ko lag nhưng mà cầu thủ di chuyển chậm vãi ra, giống như đang quay lại cảnh đó zậy, có ai bị vậy ko
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
@oan adreno 203 chậm là phải rồi, unlock thì được nhưng k đăng nhập vào ỏigin được, chỉ khoái phần mânger mode công nhận là hay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019