File Server cho BB [BDM/ROM/...] - Các loại Rom cho Blackberry!

Hung_war3
13/1/2009 15:0Phản hồi: 255
255 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

aiki
ĐẠI BÀNG
15 năm
Công nhận down từ sever của bác nhanh thật, tối qua ngồi down OS 4.5 có 10p là xong roài.
sumboy
CAO CẤP
15 năm
thía muốn cập nhật thêm database cái laọi Rom khác cho sever này thì làm thế nào bác
Hung_war3
TÍCH CỰC
15 năm
tạm thời chỉ mình update file được trực tiếp cho server , để thời gian tới sẽ update user upload được rom lên server .
Hung_war3
TÍCH CỰC
15 năm
Hiện tại up thêm 1 loạt rom , vậy nên các bác muốn nhanh cứ gõ model máy ở góc search , sẽ tìm nhanh hơn nhiều 😁
saiboc_000
ĐẠI BÀNG
15 năm
cha Hung_War3 này bên Gamevn nổi tiếng với việc bán Game và CDkey WoW lắm giờ wa đây hehe.
Hung_war3
TÍCH CỰC
15 năm
cũng hoạt động được hơn 1 năm bên này , trước là bên HHVN từ năm 2006 nhưng từ khi xài BB sang đây nhiều hơn 😁
khong biet bao giờ off thì hay, nhưng em cũng mong đợi 1 cáu file sevver như thế này lâu lắm rùi😁
Thanks pro nha
Hung_war3
TÍCH CỰC
15 năm
😁 có thể trong 1 vài năm tới bác à
Đêm nay em sẽ update thêm tầm 10 rom của Rogers 😃
FatBear
ĐẠI BÀNG
15 năm
Trước tiên xin càm ơn Hùng War3. Bạn đã làm quá tốt !!! Mà Hùng nè. Mình đã qua file sever của bạn, giao diện đẹp, nhưng sao mình không down đc nhỉ??? Hùng check lại giúp mình nhé
Thanks
down tốt lắm bác ah,cho dù không dùng IDM,thank bác.
Thực sự là quá tuyệt, không còn gì để nói, cảm ơn bác rất nhiều 😃.
Các bác cho em hỏi sao em click vào link của ROM 8310 mà nó ko hiển thị ra link để down nhỉ. Ko biết có click sai link ko?
Hung_war3
TÍCH CỰC
15 năm
có download bình thường mà bro

vẫn dùng được IDM , nhưng không cho download Multi-part . Cái này nhiều người download dễ crash server . Mình sẽ open download multi-part trong tương lai .

Bạn phải đăng nhập để download . Trước tiên bạn có thể tạo nick 😃 .

Happy new year 😃 .
Hung_war3
TÍCH CỰC
15 năm
hôm nay mình mới update thêm 1 loạt rom cho : Pearl 8100 , 8110 , 8120 , 8130 . Pearl Flip , 9500 , 9530 😃
hungdq3
TÍCH CỰC
15 năm
Up thử bản 8800EastAsia_PBr4.5.0_rel174_PL2.7.0.92_A4.5.0.124_Indosat nhưng không được.
Hung_war3
TÍCH CỰC
15 năm
bạn có làm theo hướng dẫn không ?
hungdq3
TÍCH CỰC
15 năm
Ý tui là up load lên sever cho anh em sài
Không phải up rom vào máy.
ghost1234
ĐẠI BÀNG
15 năm
thanks pác nhiều 😃...^_^...thanks thanks thanks
Em thấy trong mục ROM 4.6 của 8820 có ghi file là 8220____, không biết có chính xác Hungwar ?

Cảm ơn bác nhiều!
rjnrjn
ĐẠI BÀNG
15 năm
pác chủ topic xem lại thử hay là có rom OS 4.6 rùi hả bạn
Anh2Hanoi
ĐẠI BÀNG
15 năm
hay quá, nhưng mà thiều của 7290 anh ơi, anh up thêm mấy cái OS cũ đi.
Mà cái này ko phải direct link đúng ko anh, ko hỗ trợ resume đúng ko
Hung_war3
TÍCH CỰC
15 năm
- Mình đang cố gắng , bạn nào có thể upload được thì đóng góp cho file server nhé .
- Cái này không phải direct link , nhưng download đảm bảo 80kbs/s hoặc cao hơn tùy vào mạng 😃.
- Không hỗ trợ resume bởi để download 1 file không quá 10 mins resume làm gì bro :\
Hung_war3
TÍCH CỰC
15 năm
Các bạn hiện tại đều có thể upload file lên server . FIle server sẽ không thể đa dạng và phong phú nếu không thể có sự góp sức , chia sẻ dù chỉ là ít nhiều hay vài themes yêu thích .
Vì vậy mong các bạn giúp đỡ cho server ngày càng phát triển .
Regards

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019