Font tiếng Việt RixLoveFool FULL cho Iphone - Ipod

orekasep
16/8/2012 10:53Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho mình hỏi.sao trong tn với cái ghi chú nó k hiện chữ của font vậy còn lại hiện hết luôn
ip5 của mình vào facebook phần tin nhắn cũng bị hiện toàn ??? các thứ còn lại thì ok hết, làm sao để khắc phục đây các bác 😃
Chủ thớt ơi, LG - Optimus L5 xài đc ko
tunganhbkvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Bông Cứt Lợn Đã thử và chịu trên ip4 toàn? ?? Còn l5 thì k biết làm gì để cài vào

Sent from my LG-E612 using Tinhte.vn
đã khắc phục được lỗi trên facebook chưa bác? 😁
Lil.Tee
ĐẠI BÀNG
11 năm
orekasep Bác có rảnh k cho em xin nick yahoo bác dạy em cách chỉnh sửa font với
bạn ơi mình cài vào bị safe mode luôn k res lại được mình dùng ip5 ios 6.1 h làm sao hả bạn ..? 😔
Lil.Tee
ĐẠI BÀNG
11 năm
orekasep Bác có rảnh k hướng dẫn cho em với. Em tìm trên google rất lâu rồi mà không có chỗ nào hướng dẫn, bác giúp em với em cần lắm...
bác ơi sao e cài dùng được r nhưng nếu xài App Facebook vào phần Inbox thì chữ n ra ???? hết
Mr Henry
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình có font oleo script mà bị lỗi mấy chứ đ ê ư ô, bạn nào giúp mình edit lại đc ko
link đây
http://www.iphoneruler.net/2013/02/oleo-script-font.html
Lỗi trên facebook sửa đc chưa vậy ?
Pobbyx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Theme này cài qua 1 lần rồi nhưng mà thấy khó đọc quá nên thôi để font cơ bản cho lành ^^
lỗi facebook bác ơi,toàn là ?????? ko hà
h bác mới gặp à? bọn e gặp cái lỗi này lâu rồi nhưng chưa thấy bác chủ thớt sửa 😁
mình cũng bị trong phần inbox của facebook và opera mini nữa. bác chủ thớt đâu rồi sao ko vào giúp mọi người với!
mấy cái này mình không rành nên đành dùng bytafont và các font có sẵn trên cydia vậy 😔
Mọi người có biết đây là font zì ko ạ??? E muốn cài font này qá
@Thuỷ Bi Em vào kho font này xem nhé http://www.iphoneruler.net
manhtuan285
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi mình cài font vào và trên fb bị như thế này pro nào sử lý dùm. ImageUploadedByTinhte.vn1362759108.079586.jpg hoăc ai có font gốc không cho mình xin được chứ
@manhtuan285 Bạn vào cydia tìm rixlovefool font caif nhé xem đc ko
@manhtuan285 mình cũng bị lỗi như bạn này nà chủ thớt xem tn dùm mình với 😔(, mình vào cydia tìm font này mà hem có hjxx
mucthu
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn cho mình xin font này được ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019