Force sẽ là thiết bị đeo tay tiếp theo của Fitbit với đồng hồ, chống nước, khả năng đo độ cao

Didu
3/10/2013 3:20Phản hồi: 58
Force sẽ là thiết bị đeo tay tiếp theo của Fitbit với đồng hồ, chống nước, khả năng đo độ cao
fitbit force.png

Chưa đầy một năm sau khi ra mắt thiết bị đeo tay theo dõi sức khỏe Flex, hãng chuyên về thiết bị có thể đeo được là Fibit dự kiến sẽ tung ra sản phẩm nâng cấp với tên gọi Force, chứa đựng nhiều cải tiến hơn. Fitbit Force tiếp tục là một chiếc vòng đeo tay với thiết kế gần giống với Flex, nó là một thiết bị theo dõi sức khỏe với cảm biến đo độ cao bên trong giúp xác định độ cao hiện tại của bạn, từ đó đưa ra các thống kê chi tiết về số bậc thang mà bạn đã bước trong một ngày. Ngoài ra, Fitbit Force được cho sẽ có khả năng chống nước.

Nếu như Fitbit Flex chỉ có một dải đèn LED trên bề mặt thiết bị thì tới Force, Fitbit đã trang bị cho thiết bị đeo tay của họ một đồng hồ điện tử nhỏ hiển thị thời gian, biến nó trở thành đồng hồ thông minh bên cạnh là một thiết bị theo dõi sức khỏe. Force sẽ được bán ra với hai màu gồm đen và xanh dương, với hai kích thước to và nhỏ. Chưa rõ khi nào Fitbit sẽ tung sản phẩm này ra thị trường nhưng theo một số nguồn tin, sản phẩm sẽ có giá khoảng 130 USD, đắt hơn 30 USD so với Flex hiện tại.

Nguồn: The Verge
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này đẹp nè :v.....
khoaho
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn đơn giản .... đẹp
đẹp dã man
Cái này đẹp quá ! 😃
Thiết kế tốt. Nhưng ko cần thiết lắm 🤔
MrBoC
TÍCH CỰC
11 năm
rất đẹp. không biết khi nào bán ra?
Thích cái thiết kế, rất đẹp nhưng chắc mình sẽ không mua vì nó chưa thật sự phục vụ cho nhu cầu cá nhân nhiều
Đẹp và giá lại ngon.
máy đẹp, nhìn thích [​IMG] ước gì cái giá rẻ hơn chút, không phải là 130$ mà chỉ 9x$ [​IMG] (tham quá) thì quá ngon rồi
@burning09
Chờ hàng nhái của khựa đi nhé[​IMG]
Thêm nhiều màu sắc nữa thì càng đẹp hơn.
Ko có Camera + BT4.0 + No Video support thì thua :p
Mình thích em nó có thể trong suốt như thế này nữa cơ! Yrving Torrealba Watch.jpg
@fanyingni
1 giấc mơ quá đẹp :p
Nếu có cái đồng hồ điện tử nào thiết kế như vậy thì ngon, chứ theo dõi sức khoẻ thì mình không cần lắm 😆
ps: đẹp thật 😃
mình đang bán hàng Fitbit đây, dùng chất rất tốt...con này ra chắc cũng phải nhập về ngay :">
@gobig2006 hihi oke anh
winbytrick
ĐẠI BÀNG
11 năm
@manhhung_cak2
Cũng đang xài Flex và Shine. Khi nào hàng về pm cho mình cái giá luôn nhé ^^
play.boy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@manhhung_cak2 A ở SG hay HN ạ? Khi nào có hàng inbox e vs nhé!
@manhhung_cak2 chừng nào có pm mình với 😃
Đẹp
Đối vs ng bình thường thì k khác đồng hồ là mấy nhỉ. Nhưng phải công nhận là nhìn rất bắt mắt 😃
Nhìn thời trang mà hiện đại quá 😁
Đẹp đơn giản nhưng rất đẹp. mình rất thích những sản phẩm hữu dụng.
nó theo dõi sức khỏe dư lào thế các bác 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019