Foursquare 5.0 cho BlackBerry: giao diện mới, khám phá các địa điểm lân cận

Duy Luân
27/6/2012 2:15Phản hồi: 50
Foursquare 5.0 cho BlackBerry: giao diện mới, khám phá các địa điểm lân cận

Foursquare vừa tiến hành cập nhật ứng dụng của mình trên BlackBerry lên phiên bản 5.0, vài tuần sau khi nâng cấp cho Android và iOS. Giao diện của Foursquare 5.0 thay đổi nhiều so với thế hệ trước, đơn giản hơn, tiện dụng hơn. Thẻ Friends đã được cải tiến để bạn có thể nhanh chóng xem bạn bè của mình đang ở đâu, làm gì. Giờ đây, bạn đã có thể like phần check-in và cả địa điểm check-in nữa. Thẻ Explore sẽ cho phép bạn khám phá các địa điểm ở gần mình một cách dễ dàng với đầy đủ thông tin cũng như hình ảnh do người dùng khác tải lên. Đặc biệt tính năng này cũng cho biết những người bạn nào đang ở gần bạn. Việc thu nhận tín hiệu GPS cũng được cải thiện để nâng cao độ chính xác. Mời các bạn tải về Foursquare 5.0 cho BlackBerry.

Mã QR để bạn dùng BlackBerry quét và cài đặt nhanh​

50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho hỏi ngu tí cái này có giống wikitude không vậy 😁
GPS của BB bắt chậm lắm nhiều lúc cần mà thấy bực.
@thandan.it =)) vãi...nó get location = trạm phát sóng.
giống kiểu Google máp ấy.
ko thì bạn điền địa chỉ vô nó cũng tự search
@huycuong91 tức là có cần qua GPS ko hả bạn?
@thandan.it thích chính xác trong bán kính ~5m-10m thì GPS.
còn thích bán kính 500-1000m thì như bạn dùng
@huycuong91 haizz, nói qua nói lại, em chỉ nói với cái bác kia là ko cần dùng GPS vẫn check-in đc thôi mà, tự nhiên bác với em lại quote qua quote lại cả nửa ngày 😔
minhphammr
ĐẠI BÀNG
12 năm
Fb cũng có chức năng này. 2 thằng này liên kết hay cạnh tranh vwois nhau đây. Thằng fb em nghi nó cũng bắt chước lắm
Sao lại có hạng mấy bố cứ thíc bóc tem như tazan ra thành phố ý nhỉ?!
Chiến ngay và luôn
thao
TÍCH CỰC
12 năm
Chưa thử, giờ thử xem thế nào 😃
Cái này check in được những nơi mà fb ko check in được.
lúc trc dùng foursquare 3.2 trên 9930 nhiều khi không thể nào định vị được nếu ngồi trong nhà. bản 5.0 này thì ngon rồi. có rất nhiều cải tiến đáng kể. mọi ng cùng nhau trải nghiệm nào 😁
Chưa biết cái này...để thử xem có j hay ko?
phải thử xem như thế nào mới đc 😃
pM hay lắm. nhưng GPS của 9930 yếu kinh ng. ko thể xác định đc Mylocation nữa :-s. chán. nhìn iP hay Android. nhanh đừng hỏi....
chán thế, ko có cho playbook à
Lâu lắm mới thấy 1 ứng dụng cho BB, toàn thấy tin buồn với chém gió. o_O
tiếc cho 9700 của mềnh quá
Ôi hôm nay mình mới biết một thứ hay thế này...lại có trò hay để tiếp tục hành hạ em BB của mình rồi
snaptu
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho e hỏi soft này để làm gì thế😁
sao trong BlackBerry App Store ko thấy có update nhỉ ?

vẫn đang chạy em foursquare 3.9.1 ?
@coollonelyman
Nếu bạn vẫn chưa thấy được bản cập nhật của phiên bản này hãy truy cập vào ứng dụng App World và ấn giữ nút Alt + RST hoặc vào mục My World sau đó ấn nút Menu và chọn Refresh List.
@coollonelyman Mình cũng thấy 3.9.1 nhưng nếu xóa đi rồi cài lại thì sẽ là 5 😁
cả nhà cho hỏi mình dùng 9780 nhưng sao khi tải Foursquare thì nó bảo là không hỗ trợ (not available), thiệt là vô lý, bữa trước mình thử tải Photo Studio Pro nó cũng kêu hok hỗ trơ, 9780 mà không hỗ trợ thì hỗ trợ cái gì ++
thank cả nhà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019