Foxconn đang chuẩn bị cho quá trình sản xuất Apple TV

uhraman
11/5/2012 19:34Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng hay đấy, không bít có cạnh tranh được với SS, LG ko đây?
phongm&e
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc giá cao ngất ngưỡng thôi
C0ld8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
ITV của VN mình là kênh mương cống rãnh mà (toàn nhạc vớ vẩn) làm sao có giá 16tr $ đc 😆
rồi lại toàn giá trên trời, phục vụ thiểu số các vị đại gia thì anh em mình căn bản là chỉ ngắm và chém thôi @@
duckpro9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
tv mà cx multitouch để làm gì nhỉ , chơi fruit ninja 😃
Thích cái này !! Thích nhất cái Siri , TV mà có cảm ứng nữa thì tuyệt :p
tivi có cảm ứng thì lại có cảnh cả nhà tầm 4-5 người chen chúc trước cái màn hình để vuốt với cả chạm thôi =))
:eek: Apple sản xuất TV
liệu có cạnh tranh lại không nhỹ :eek:
nobitaver
TÍCH CỰC
12 năm
mình nghĩ giá cũng cao như bao nhiêu sản phẩm của apple thôi, rất khó để sở hữu 1 cái
PhE0niX
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này dùng càm ứng kiểu gì zzz
Ví dụ có công nghệ điều khiển dựa trên góc nhìn người xem như MI4 mới hay 😆
mrdat_k1
TÍCH CỰC
12 năm
Apple sản xuất tv chỉ có 1 loại rồi mỗi năm ra 1 model mới y như iphone và ipad hay sao nhỉ °_°
tungfnv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sản xuất đi cho giá nó giảm thêm nhiều vào 😃
hhhh1111
TÍCH CỰC
12 năm
cái này Apple đi sau các hãng khác 😆 không biết có bị gọi là copy như khi các hãng khác làm đt cảm ứng ít nút ko nhỉ? Đừng nói smartTV là apple sáng tạo ra à nha ;) đừng nói apple làm gì cũng là những thứ ngta chưa làm nha : >
@hhhh1111 Cái này thằng ép bồ nó sẽ gọi là "reinvent" bác à 😃
apple sản xuất mà đòi giá giảm thì đúng là tinh tế @@
sucsong1
TÍCH CỰC
12 năm
Apple nên chọn cái tên mới ko sẽ dính kiện tụng.

"iTV" của Apple có lẽ ko có nhiều đặc biệt so với các smartTV hiện tại nhưng tận dụng được kho Appstore khổng lồ, Apple nên tích hợp thêm tính năng tương tự knect thì tốt
sucsong1
TÍCH CỰC
12 năm
@heaven tad Làm gì đắt thế.
Chơi cái ipod touch thôi chẳng hạn
ipod touch 250$ với các tính năng của cái điều khiển
case apple 50-100$
cái màn(smart TV dung nghia) 3000-4000$ có thể rẻ hơn
@sucsong1 Nó chưa ra thì chưa biết chắc đc đâu bác à. Công việc nó toàn ăn chơi với nghĩ với sáng tạo thì chắc nó phải nghĩ ra cái gì mới. Như hồi trc khi ra iphone đó lúc đó ai mà nghĩ nó khác biệt vậy bác 😁
sucsong1
TÍCH CỰC
12 năm
@azulgranas thì mình nghĩ vậy thôi, chủ yếu là các bước đi của Apple bị lộ quá, nên các hãng khác đoán được ra trước đón đầu luôn
Apple sẽ lấy tên iTèLe 😁 Còn lấy iTV thì khi vào thị trường Việt Nam nó sẽ đổi thành iTiVi :D
camphalang
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko hiểu gì cả.nếu apple fát hành tv mẫu đó sẽ mang thương hiệu itv.nêu thương hiệu này có mặt ở vn sẽ đụng với thương hiệu itv của vn mình ,cũng như apple đụng hàng vơi mấy thằng tàu khựa ấy hiểu chưa
lehungpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không giống như tin của Apple. Thường thì không ai biết gì về sản phẩm chiến lược của họ...Chưa tin lắm.
Để xem có thành chuẩn mực như những gì iphone đã làm đc trên đt ko!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019