Foxhound - xe bọc thép tốc độ cao của quân đội Anh

Thảo luận trong 'Giao thông & PTVC khác' bắt đầu bởi bk9sw, 23/6/12.

1. rushhour

rushhour Thành viên

bác nghĩ nước mình nhiều tiền thế ah! Tiền thì không có, nước mình nhỏ, lại đi lên từ khó khăn, bây h mà tập trung đầu tư vào quốc phòng rồi khoe thế để các nước nó dập cho tanh bành ah
  2. daovietdung

daovietdung Thành viên

Nhìn thích thật, liên quan đến BMW nữa chứ!
  3. youllneverwalkalone90

youllneverwalkalone90 Thành viên

bên đó địa hình sa mạc nên con xe màu cũng như màu cát.lạ mắt.hầm hố - quá đã :D
  4. teehee^^!

teehee^^! Thành viên

chiếc này chạy ở vn mà đường nhựa chắc dễ lún lắm hák ?
  5. thehiep8x

thehiep8x Thành viên

lốp của nó đặc ruột đó bạn
  6. huutang91

huutang91 Thành viên

k bjet xe co bj thung lop khong?neu bj thj do la djem yeu.ta se ban vao lop.hjhj
  7. tranviettung

tranviettung Thành viên

:D
  8. nemo1560

nemo1560 Thành viên

Các nước NATO rất chú trọng đến việc bảo vệ ng lính của họ, chứ ko chơi biển ng như TQ với Bắc Hàn
  9. Kin_92

Kin_92 Thành viên

Ồ mình chả biết bạn nói đúng hay sai,nhưng mình biết trình độ bạn ko bằng những người đã nghiên cứu ra con xe này. Mình chỉ hơi khó chịu với cách viết một lèo và đoán già đoán non của bạn thôi!:D

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
  10. vitxiem02

vitxiem02 Thành viên

Mai mốt em này sẽ được lên phim trong những phim bom tấn của Hollywood ngay
  11. tranvutruong

tranvutruong Thành viên

VN mình làm vài chục con cho anh em bộ đội có cơ hội trải nghiệm nào....
  12. vinhmta1

vinhmta1 Thành viên

à vâng, e thì k bằng, chuẩn rồi, e chỉ đưa 1 số phán đoán thế thôi, và e cũng hỏi luôn là bác nào biết thì chỉ cho e, vậy có phiền bác k, bác biết thì chỉ hộ e, e rất quan tâm lắng nghe đấy ạ
  13. vinhmta1

vinhmta1 Thành viên

14. vinhmta1

vinhmta1 Thành viên

ai bảo bác thế, ng đâu mà lắm, chiến thuật tấn công là tối thiểu 3vs 1 mà, công phải ưu thế là đương nhiên, Mỹ hay nước nào cũng thế thôi, đên giai đoạn bộ binh xung phong thì ít nhất cũng phải 3 ăn 1, k thì nghỉ nhé
  15. Kin_92

Kin_92 Thành viên

Ồ cái này mình dân ngu cu đen nên ko biết gì hết,ko bằng bạn có ăn học đâu. Bạn thông cảm!:D

16. vinhmta1

vinhmta1 Thành viên

dạ vâng thế e k biết thì e hỏi, cái j biết thì e thưa thớt tí, có j k phải đạo k ạ mà bác nói e;)
    themarshall258 thích nội dung này.
  17. themarshall258

themarshall258 Thành viên

Thì đang so sánh chiếc này với những chiếc Humvee của Mỹ :-" , Nga cũng có 1 chiếc tương tự là Tiger , con này cũng đâu sử dụng để phòng thủ :))
  18. themarshall258

themarshall258 Thành viên

có cái khác là trc khi bộ binh Mỹ mà xung phong thì khu vực phòng thủ của quân địch cũng bị không quân nó cày nát như tương rồi :)) , ngày ct VN-TQ 1979 , Tàu chơi 6 chọi 1 X_X
  19. vinhmta1

vinhmta1 Thành viên

e thấy khi xưa ông chú đi Vị xuyên về bảo ít nhất cũng phải 18vs1 lúc cao điểm, sau này lớn đọc lại tài liệu thì nó mấy quân đoàn, ta có mỗi 1 sư chứ bnhieu, k kể dân quân, hãi nhất là trận Lão sơn, 8000 quả đạn pháo, sức chịu đựng quân mình ghê thật, giá mà hồi đáy có mấy e này làm một mũi vu hồi luồn sâu lại hay hí hí:D
  20. Kin_92

Kin_92 Thành viên

À vì mình đã nói ở trên rồi,do mình hơi khó chịu với cách viết một lèo của bạn thôi!:)