FPT công bố điện thoại thông minh F99 giá 1,89t, Tinhte trên tay F99

Thảo luận trong 'TIN TỨC - ĐÁNH GIÁ ĐTDĐ' bắt đầu bởi cuhiep, 24/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. minhlp

minhlp Thành viên

Ôi, con anh Trương Gia Bình đây mà =)), mặt dày vô đối =))

Vâng, đối với anh ấy thì FPT là chúa sáng tạo, tạo ra mọi thứ, và F99 ko thể gọi là hàng nhái cũng như FPT ko là công ty dùng đồ nhái, và F99 chỉ là con Cóc, con Ếch chứ ko phải là con Nhái =))
  2. philupanda

philupanda Thành viên

chuẩn không cần chỉnh -> nhái gi, chẳng qua đụng chạm đến hình ảnh pro của bb fan thôi, cứ thần thánh hóa những g minh thích.
    e cung dang choi 1 con f99, fstore quá đã .. ngày nào cũng download tum lum....
  3. philupanda

philupanda Thành viên

nếu bác này ma la con atruong gia bình thì có lẽ cả cái dien dan nay không it nguoi muốn được như bác ay dau...
    bác vớ vẩn khủng
  4. minhlp

minhlp Thành viên

ko pải là nhái mà là cóc, ếch ộp.

Bây giờ gọi F99 là Điện thoại Hoàng tử ếch xem chừng hợp lý. Sướng nhé các bác hoàng tử =))
  5. danvt

danvt Thành viên

ái chà, căng nhỉ, mấy bác xài BB chắc ngoài việc xài ra còn để nó lên đầu thờ hay sao ấy mà la lối, loi nhoi kinh thế! FPT là hàng cóc, hàng ếch, hàng nhái BB đấy, mấy bạn thỏa mãn chưa? Có cái điện thoại xài dăm ba bữa là quăng mua cái mới, có xài suốt đời đâu mà cứ bới móc, xỏ xiên hoài. Nếu có tiền thì xài BB rồi, việc gì phải mua hàng nhái.
  6. thaikhai

thaikhai Thành viên

- Phản bác lại đi, đừng la bô bô lên như vậy :happy: ....... Mắc cười mấy anh anti :)) ........
  7. haculic

haculic Thành viên

Bác à, xem ra điệu bộ của bác càng lúc càng tỏ vẻ " cay cú " đấy. :poop:
    Như vậy là không tốt cho sức khỏe đâu bác ạ, tổn thọ chết :poop:
  8. ngocquang_t2

ngocquang_t2 Thành viên

Em chả phải fan của BB nhưng thấy FPT nhái một cách trắng trợn quá mức nên thấy cũng ức chế. Vs em nếu ko có tiền thì mua 1202 dùng cho sướng. Có chết cũng ko dùng mấy loại này. Bác nào chém thì cứ tự nhiên.
  9. minhlp

minhlp Thành viên

Hé hé tại nghe các bác đội F99 lên bàn thờ em thấy buồn cười quá =))

Hôm nay vừa qua PiCo Plaza, ngó chỗ bán đt của FPT thì mấy còn F-Mobile còn cứng cáp, chứ F99 thì đúng là...là...là gì nhỉ? Ếch ộp :)) Dùng nhựa rẻ tiền hay sao ý.
    Cái này là kiểu "Bắt chước nhăn mặt":
    Nước Việt có nàng Tây Thi nổi tiếng đẹp một thời. Nàng có chứng đau bụng, mà khi nào đau ôm bụng nhăn mặt, thì lại càng đẹp lắm.Có người đàn bà ở cùng làng thấy mặt nhăn mà đẹp, muốn bắt chước, về nhà cũng ôm bụng mà nhăn mặt. Người làng trông thấy, tưởng là ma quỷ; nhà giàu thì đóng cửa chặt không dám ra, nhà nghèo thì bồng bế vợ con mà chạy trốn.
  10. danvt

danvt Thành viên

Mình đọc comment từ đầu đến giờ chẳng thấy ai yêu F99 đến độ mà đưa nó lên bàn thờ cả, nó chẳng qua là dòng điện thoại bình dân, rẻ tiền thôi, ai thích xài thì xài, sao ở đây có mấy chú anti FPT có vẻ cú thế nhỉ?
  11. minhlp

minhlp Thành viên

Cơ bản mấy bác FPT bựa quá mà bác ^^
  12. danvt

danvt Thành viên

1 cái điện thoại có 1tr8 à mà số lượng người đọc và choảng nhau nhiều thế này thì đúng là khả năng PR của FPT thành công quá nhỉ? dám F99 thành điện thoại hot nhất cũng nên :hot:
  13. minhlp

minhlp Thành viên

Hót thật mà bác :D 20 char...
  14. connecting08

connecting08 Thành viên

nói thật. đúng là dân vn chán quá. chỉ thấy tát nước theo mưa từ đầu topic đến giờ. tôi thấy nó BT giá tiền đó dùng như vậy là ổn. tôi đã test thử chạy Ok - no problem
    nói thật ra nhá. ai lắm tiền chơi BB ( đại gia ) chứ tôi chả có nhiều tiền sài loại này vừa túi tiền mà đủ chắc năng tui cần mà nó chạy Ok là chẻn thôi. các ôg cứ kêu nọ kêu kia. nói thẳng ra chắc gì trong số comment này đã có người có tiền mà mua. sự thật hơi mất lòng 1 tí nhưng sự thật là sự thật.
    quảng cáo thì ai chả Up level đúng không. nhưng quan trọng là nhìn vào thực tế và điều kiện bản thân. đủ chức năng và hợp túi tiền là Ok.
  15. congaloi

congaloi Thành viên

1 đồng nghiệp vừa mới mua.
    tui mưn test 1 tí (nên ko dám nhận xét nhiều).
    bi lăn chìm, nên khó thao tác.
    màn hình khá sáng sủa, sắc nét.
    và 1 điều vô cùng đặc biệt, đó chính là âm thanh không lẫn vào đâu được của đại gia đình điện thoại TQ.
    nhớ lúc xem cái video Fmobile 2 sim Win Mobile gì đó, cái âm thanh start up cũng rất đặc trưng, mang âm hưởng của mấy bạn điện thoại TQ khác.
    Nhưng dùng sao thì cái này cũng có theo 1 tiêu chuẩn nhất định của FPT (tui nghĩ vậy), nên phần nào yên tâm.
    ----> Hàng mang nhãn hiệu Việt Nam, chất lượng có thể cao.

Đó là nhận xét cá nhân. Nếu có điều gì chưa đúng, mong các bạn có gì góp ý nhẹ nhàng + lịch sự. Thanks.
  16. fiveboys

fiveboys Thành viên

34bfa61476a858__TMH8398.
    Cái jack cắm đó để làm gì vậy ae.Giống jack sạc nhỏ của NOKIA.
  17. connecting08

connecting08 Thành viên

Jack đó có thể cắm sạch nhanh của con B860 đó bạn
  18. fiveboys

fiveboys Thành viên

Bạn đã test chưa?thanks.
  19. connecting08

connecting08 Thành viên

đã test với con B950 ( không có gì khác so với F99 )
  20. dx82

dx82 Thành viên

Chả biết mấy bác này là người nhà của FPT hay có liên quan j hay không mà người tung kẻ hứng ghê quá nhưng dù có đến một tỉ người tung hứng con F99 này thì tui vẫn chỉ có một nhận xét duy nhất về nó là:
    "HÀNG NHÁI!" :poop:
    Bác nào khoái xài thì xài, tui có ít tiền thì tui xài Q-mobile, Nokia 2700, Sony E W205, LG GW300 ... nhìu quá không kể hết nổi, mặc dù giá rẻ hơn F99 nhưng ra đường đỡ bị đứa nào đấy nó bĩu môi vào mặt: "tưởng thế nào!:poop:"
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.