Free unlock galaxy s3 va note 2

duy043v
4/12/2012 7:17Phản hồi: 219
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kuzinkut3
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thanks bác chủ thớt mình đã unlock s3 t999 thành công....
playme
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đang dùng note 2 phiên bản hàn quốc. Không làm được như cách của bạn. Có cách nào khác không bạn ơi !!!!
itxuankha
TÍCH CỰC
11 năm
máy của Đức i9300 có được không vậy, mình đang ở 4,0 muốn lên 4.1.2 quá sợ lại bị lock mất
itxuankha
TÍCH CỰC
11 năm
@itxuankha có ai trả lời không nhỉ
hungnghiem
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cảm ơn Bác chủ thớt nhiều nhé!
Xác nhận: đã unlock thành công trên S3 T-999 T-mobile+sim Vina
Tuy nhiên không hiện thông báo thành công như chủ thớt hướng dẫn > khởi động lại > OK sóng gió bao la, he he! Hiên lên chữ 4G mới ghê!!!
@hungnghiem Thông báo trường hợp của mình như bạn này. Thành công mỹ mãn mà ko có 1 chút thông báo nào. Sau khi reset thì đã dc unlock.
vuthang13
ĐẠI BÀNG
11 năm
tuyệt vời. thanks bác nhiều luôn.hì hì, mình mở dc con S3 T-mobile rồi 😁 nhưng không biết khi up lên 4.1 có bị lock lại không nhỉ ?
sonnvh
ĐẠI BÀNG
11 năm
ok, vừa mới test con S3 T999 phiên bản android 4.0.4 với sim vina thành công tốt đẹp.
ducvnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
S3 I9300 ko làm cách này đc, chán luôn, lại bị lock 😔
Voodoo và simfix v1.1 sẽ giải quyết được bạn à.mình máy pháp vẫn 4.1.1 và 4.1.2 ngon lành

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
ducvnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn làm ơn cho mình bài hướng dẫn với, mình mới dùng nên chưa biết nhiều
Mình làm như bạn nói nhưng đến đoạn Networl Lock nó k ra dòng tiếp theo mà ra phần khác. Xin giúp với
đã thành công trên sc-06d!
up đi up lại mấy cái rom 4.0.4 vẫn ok!
nhưng có vấn đề nhỏ với cái máy của docomo này là 3G vẫn yếu như hồi sc-02c chưa tìm ra được cách khắc phục. chắc là phải chờ tới khi có 4.1.2 stock docomo thôi!
hungnghiem
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hanhngao46 Ban cu lam dung theo huong dan cua Bac chu top la ok ma
sao của em ko được vậy,
của em là GSH - T999 (unlock: 4.1.1) hix hix
DK Master
TÍCH CỰC
11 năm
Unlock máy của T-Mobile với Android 4.1.1 được cài sẵn ngon lành... Cám ơn bác chủ thớt nhiều lắm :x :x !!!!
máy em up rom stock qua odinbij mất sóng làm thế này liệu có sống không bác chủ thớt
@hanhngao46 mình flash lại bản stock 4.0.4 không được lên phải mang ra hàng dive sóng rồi chán thật cứ 2 đến 3 lần up rom là bị mất 150k 😁:D
@phamanhthu2011 vậy chia buon voi bạn nếu lần sau mà thích chơi hàng xách tay thì chịu khó backup efs lại nhé! chúc một ngày mới vui vẻ và may mắn!
@hanhngao46 mình tưởng backup efs là backup imei chứ bạn máy mình mất seri h toàn là số 0 ý backup cũng không ăn thua lên đang chán mình thì lại thích vọc
@phamanhthu2011 Mình cũng nghĩ vậy. Mình dùng Ktool backup Imei thì nó ra 2 file efs ảnh và tar.
S3 I9305 un mãi mà vẫn lõck @@ giờ lại ko thấy hiện lên dòng thứ 4 nữa lun @@ chả hiểu chán ghê.
@Reallo√E Cách này ko áp dụng cho con của bạn đâu nên đừng cố làm chi. Lượn qua xda 1 vòng chỉ còn cách mua code cho vĩnh viễn. Or mang ra tiệm họ có box để unlock but khả năng up rom lại bị lock lại và chi phí cũng same mua code.

Sent from my GT-I9300
của mình trong phần network lock ko có mục như bạn luôn
mạng orange UK
talatapmk
ĐẠI BÀNG
11 năm
hay ah nha đánh dấu hôm nào có máy thử
huutam281
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ok, Cám ơn nhiều lắm mình đã làm xong Note2 Mỹ, rất tốt

Xu hướng