Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Free unlock galaxy s3 va note 2

duy043v
4/12/2012 7:17Phản hồi: 219
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tớ làm được tới bước (3) Perso Sha256 off thị hiện ra cái bảng thông báo như vầy thì phải làm sao mấy bạn???
tớ làm lại mấy lần nữa thì hiện ra bảng thông báo này.

@bblife Bạn đang ở vn hay ở đâu? Nếu đang ở nhật bản mang tới mình làm cho. Còn đang ở vn thì chịu bó tay

Sent from my SOL23 using Tinhte.vn mobile app
@Ga8587 vn bạn ơi. bạn chụp hình lại trong muc network lock 3 bước trong đó đc rồi. thanks bạn.
@bblife Cái này phải can thiệp phần mềm mới có bước 4

Sent from my SOL23 using Tinhte.vn mobile app
@Ga8587
nhưng cuối cùng rồi cũng được. thanks chủ thớt.
có ai làm thành công trên galaxy siii của au chưa ta???
CaoDung67
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sakura03 bác làm kiểu gì thé? mình làm đi làm lại vẫn không được.
khởi động lại máy lại bị vòng tròn bên trong có gạch chéo. không thấy cột sống đâu cả. bực mình quá.
anhnldev
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sakura03 của mình 4.1.1 mà sao ấn *#197328640# chả thấy ra cái màn hình servicemode nhỉ, có bác nào bị vậy ko chỉ mình với, thanks
khanhbq90
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anhnldev à. mình cũng vậy. phải lên googleplay tải phần mềm về nó mới chạy dc. nhưng unlock ko thành. nên mang ra quán mất 150k . :d
anhnldev
ĐẠI BÀNG
11 năm
@khanhbq90 trước mình có 1 con nhưng modem ban đầu của nó là MA6 unlock chạy ngon lành, giờ 1 con mới về modem MC3 chạy đc, ko biết nguyên nhân có fai do e nó ko, có bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo e phát, thanks
cảm ơn chủ thớt nhìu 😁.
mobileservice notavelible
la sao vay moi nguoi?
thanks chủ topic nhìu nhìu, kak quen uống cafe mang s3 Tmobile ra mà bị lock. em làm phát được luôn :p
mình cũng bị như vậy,có ai biết giúp mình với
love4ever68
ĐẠI BÀNG
11 năm
có ai thử thành công trên note 2 hàng docomo nhật chưa ạ 😁 :D
Mình có người quen bên Mỹ có 1 cái S3 T-mobile nhưng bị balcklist, mang về VN unlock bằng cách này xài được không vậy mấy bạn?
cám ơn
Chủ thơ´t cho mình hỏi. Mình đang xài con Note 2 version 4.1.2 của tmobile. Mình làm theo đê´n step network lock thì không thấy hiện lên doˋng sô´ [4] như trong hướng dân. Ai biết giờ phải làm sao. Mong được chỉ dẫn. Tks
tibeo1805
ĐẠI BÀNG
11 năm
thanks bác nhiều,đã thử với version 4.1.2 ok lên sóng 4g phà phà luôn.
đã thử trên con T$T và thành công, thank chủ thớt
anhnldev
ĐẠI BÀNG
11 năm
có bácnào xài cho S3 docomo chưa SC-03E ấy, thanks
menh co nen thu fat ko nhi co e s3 dag dug tai korea tai cug chau ro ve chueyn neu unlock thi se co them dc nhiu tih nang moi nua ko
cho em hỏi là unlock này là vĩnh viễn hay sao, up rom khác có bị lock lại không???
love4ever68
ĐẠI BÀNG
11 năm
com fix là note 2 dôcmo của nhật k làm theo cách này được chán quá
quoc_vu
ĐẠI BÀNG
11 năm
vừa mới unlock cho cái S3 của ông bác cầm bên Canada về nhà mạng Rogers sóng gió ầm ầm 😁
@quoc_vu Máy đang chạy fw bao nhiêu vậy ban? Ko biết unlock bằng cách này rồi up rom khác có bị lock lại ko nhỉ?
đạt gạch
anhnldev
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có bác nào bấm nút home hoặc nút nguồn phải 1 - 2s sau màn hình mơi sáng lên ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019