GAFM - Phần mềm đuổi muỗi

haifangshi
26/3/2007 4:13Phản hồi: 25
GAFM - Phần mềm đuổi muỗi
Mùa hè đến rồi, bác nào hay bị muỗi cắn thì cài phần mềm này để xua đuổi muỗi nhé. Chúc vui.

25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác haifangshi có phần mềm nào có thể đuổi được chuột không? Nhà em nhiều chuột quá...
không biết thằng này dùng có được không. Lúc trước em hay đi chơi với bạn gái, có xách theo cái máy palm với phần mềm đuổi muỗi...nhưng chẳng ăn thua gì. Hay là nó có bị vô hiệu hoá ở môi trường nào đó không? Có ảnh hưởng đến não không:d
xin cảm ơn bác.
Hiệu quả của chương trình này được dựa vào dữ liệu khoa học và thông tin sau đây.
Chỉ muỗi cái mới ăn máu và cắn những động vật máu lạnh và máu nóng. Việc thu nhận Protein nhận được qua một bữa ăn máu là thiết yếu đối với sự đẻ trứng. Những con muỗi Giống đực không cắn, chúng ăn mật hoa hoặc các nguồn thức ăn có đường. Những con muỗi cái Khát máu thường có xu hướng tránh những con muỗi đực.

G.A.F.M. phát ra một tiếng ồn tương tự như tiếng của con muỗi đực và giữ những con muỗi cái một khoảng cách. Chương trình này có khả năng tránh những con muỗi trong một phạm vi hai mét. Âm thanh phát ra liên tục và con người không nghe được âm thanh này. Sử dụng phần mềm này sẽ ngốn tới 30% pin của điện thoại :eek: . Do đó, bạn cần chú ý nguồn pin, hoặc tốt nhất nên dùng khi đang cắm xạc.
Cám ơn bác haifangshi cho em hiểu thêm về con cái. Em sẽ mượn một cái ppc về đổi muỗi một đêm xem sao.
Xin bác xác minh lại là giống muỗi mới nào cắn vậy? :nerd6bs:Mình chỉ biết là có muỗi chích thôi.
Vậy phần mềm này cho muỗi cắn hay muỗi chích?:angry6wn:
Em đã từng xài nhiều chương trình đuổi muỗi trên PC và P900, không biết cái này có tác dụng thật không đây, tối nay phải test mới được 😃
Thx anh Vinh nhé 😃
tcm
ĐẠI BÀNG
17 năm
@haifangshi
Không biết thịt em còn trẻ mềm mại thơm ngon hay sao ấy, bọn muỗi cái cứ lao vào chích nát cả chân dù đã chơi phần mềm bác giới thiệu. 😁
Em cũng tính bật lên, nhưng tiếng vo ve của chương trình kêu to quá, không biết tai em thính hay do soft bản thân nó thế ? Hic, thế là bật một tí tắt luôn, hai bố con lại phải mắc màn để ngủ.
sao mình download được nhưng lúc bung nén để chạy thì nó báo bị lỗi... hic! mình rất thích phần mềm đuổi muỗi. có ai có link nào khác không? cho mình với!
Phần mềm vẫn bình thường, bác vào YM để em send cho.
zakka
ĐẠI BÀNG
17 năm
Tối wa đi ra Thanh đa uống cafe ngay"bụi dừa" với bồ nhí😁,mũi chít wá nên lấy ra cho nó phát huy hịu wả.Hay ghê,mở 1 hồi hai đứa chay lun:D.K bít sao nữa anh Vinh.
Hehe, chú Thuận đi với bồ nhí uống cafe "bụi dừa" dùng cái này sao chịu được. Nó vo ve như thế mất hết hứng luôn, đi về sớm là phải. Cấm chỉ định "bụi dừa" mà. 😃
eo oi!!!seo up ve bo? vao may thi no noi loi~ ko doc dc file nay...may a may chi jup e voi,e cui pap we...^^
Mùa Euro đến rồi, cài cái này đêm xem bóng đá cho đỡ muỗi đốt.
pphuc96
TÍCH CỰC
16 năm
không biết đuổi đc muỗi có đuổi luôn mình vì ( không ngủ đc kg hả các bác) nếu có chắc kg dám đuổi vì kg ngủ đc mới chết
alexvnn
TÍCH CỰC
16 năm
muốn đuổi đc muỗi dùng phần mềm thì ko biết như thế nào
đuổi muỗi phải chạy = sóng siêu âm mà cái nè thì rất hại đến sức khỏe của con người đặc biệt là não
(sóng siêu âm tai người ko thể nghe thấy mà tần số phải thay đổi liên tục thì muỗi nó mới ko kịp thik nghi kịp thì mới có thể thì người mới ko bị làm thịt 😆 )
dùng phần mềm chưa chắc đã chạy đc theo em là thế
phương án nè có vẻ ko khả thi
không biết đã có bác nào dùng phát huy hiệu quả chưa?
quylan87
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tôi đã cài nhiều phần mềm đuổi muỗi trên nhiều loại phone nhưng chưa thấy cái nào có tác dụng, cũng đã mua nhiều thiết bị chuyên dụng quảng cáo là đuổi muỗi, cũng không hiệu quả
cái này chủ yếu cài vào cho vui thui câá bác ah
e xài nhìu soft dạng vậy rùi từ nokia tới blackberry cho tới ppc mở thì mở nhưng muỗi chích thì vẫn cứ chích hehe
ghitacodon
ĐẠI BÀNG
14 năm
em bật máy dí sát gần vào con muỗi mà nó cứ trơ trơ ra....thử con khác cũng vậy--->ko dùng đc
Thank bác nhé. Nhà tôi còn kiến, gián, chuột nữa. Mong bác phát huy
lethetuyen
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao mình down file đính kèm lại ea file dat ....?
cài như thế nào hả bác chủ thớt ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019