Galaxy Camera: máy ảnh thông minh có thể là xu hướng của tương lai

tuanlionsg
7/12/2012 11:47Phản hồi: 202
202 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rất ấn tượng với khả năng zoom và các hiệu ứng có sẵn trong ss galaxy camera. Cho em hỏi ảnh anh chụp cây lúa bên rừng thốt nốt là chế độ chỉnh tay hay chế độ có sẵn trong máy ạ ?
Máy quá đẹp
đọc thấy đã con mắt ^^
trước ku sonlazio chửi con ngày quá trời 😁
nghiatx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thiết bị OK. Vấn đề là góc nhìn và khả năng canh chỉnh của người cầm máy. Hình anh chup tuyệt quá anh Tuấn ơi. Rất đáng để học hỏi. Cảm ơn anh!
minhcuong
TÍCH CỰC
11 năm
Vẫn thích bộ 5D2 + iPhone 5 của mình hơn. Nếu chịu vác máy ảnh thì vác luôn 5D2, nếu lười thì iPhone 5 cũng tương đối đủ.
hoalt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thanks! Bài chi tiét & rất hay!
kien22
TÍCH CỰC
11 năm
Rất đẹp. Đáng quan tâm
máy ảnh này thì ngon rùi còn gì
Mình vẫn thích em L03-C của JMP hơn 😃
HÌNH NHƯ MÁY BÁC MOD TINH TẾ ĐANG QUẢNG CÁO CHO CÁI NÀY THÌ PHẢI
THẤY BÁC THANH ĐI ĐÂU CỦNG MANG THEO MÀ HÌNH CHẲNG THẤY BÀI NÀO CHÊ EM NÀY TOÀN KHEN
@kisses Hình như bác chưa đọc kỹ bài của Dr. Thanh 😃
http://www.tinhte.vn/threads/1703749/
@starnt vây chắc em nhầm :^^!
lehuutoai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@starnt Linh bac gui hinh chup co ve on hon, chu topic nay nguoi chup kem qua, khien nguoi ta che chat luong anh con may nay nhieu hon

Sent from my LT18i using Tapatalk 2
ducthanhcha
ĐẠI BÀNG
11 năm
BáC này chụp tijh ảnh đẹp.e xin phép tải ít về làm hình nền

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
laodai766
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em cũng có may mắn được cầm trên tay và dùng thử. Thật tuyệt nhất là 3g chạy nhanh. Gửi file gốc hơn 3mb mà tầm 5p đã tới nơi :x

Sent from my Galaxy Note 2
Cảm giác đọc bài này như PR lên ý. rõ chán 😔
tuan_lionsg chụp ảnh nghệ thuật thật, mình phải học hỏi thôi. Con này giá bao nhiêu vậy anh? Mà nó to như vậy em cũng không thích lắm.
@Wind_n_Metal Em đang cầm con DP rất tốt và thấy ảnh chụp ưng ý mà em! Hôm nào cafe nhé.
Em thích nhất pic này. lắm lúc giờ cũng đang bấn loạn giữa compact và DSLR. Nhận ra, cơ bản là skill người chụp..ực ực.
Sau khi theo doi tat ca binh luan thi em xin co y kien bac nao chup hay chup dep thi nen huong dan ae tien bo len chu dung nen che nay no tai vi ae cung nhu cac bac luc moi tap tanh chup thoi. Thank

Sent from my HTC_X515E using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019