Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[GALAXY mini][GT-S5570][CM7] ROM MIUI Unofficial

Magicdarknight
2/1/2012 10:51Phản hồi: 9.004
9.004 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác cho em hỏi em đang ở stock 2.3.6 nhưng khi up rom cm7 toàn không có sóng là sao nhỉ
bạn ơi thế up từ rom cook khác phải làm như nào ạ???
@boylazy090 wipe không bị format thẻ nhé, còn quay về 2.3.6 có thể dùng Odin, b thử search trong diễn đàn xem, còn tìm link fullpack ấy
@Sr_9x à mình tìm đc rồi bạn ạ...cảm ơn bạn..mà wipe flash thì chọn cái nào trong CWM ạ??
@boylazy090 wipe khác flash 😃 wipe (là lệnh làm sạch): trước khi cài rom wipe data, cache, dakvil cache và battery cache (2 cái sau trong mục advance), nên wipe trước và sau khi flash rom, còn flash là 1 dạng cài các gói nén cho đt thôi
@Sr_9x vâng để mình thử...thanks bạn...😃
imleodo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ai có link CWM 5.0.2.8 file zip up qua update zip ko cho em xin với ạ. Link của bác thớt die rồi. Em cám ơn ạ :">
@imleodo http://www.mediafire.com/download/k3hf4izqit20wac/Mini-CWM-5.2.0.8-Touch-Flash_in_Recovery.zip
imleodo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kenny20120 Link này bị blog rồi bác ạ. Bác có link nào khác nữa không?
@imleodo mới up lun mà @@
imleodo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kenny20120 có thể cho em mượn tk mediafire của bác được không, ko hiểu sao em vào link thì lại bị block @@
copy link rồi paste lên thanh địa chỉ
link die r mấy cha ơi 😁
link die r mấy cha ơi 😁
Ngoc7621
TÍCH CỰC
10 năm
ko có chết tui lên đc đây
alo ông Ngoc cho tui hỏi, tui chụp ảnh mà cái màn hình khóa sao nó to đùng thế, mò mãi không ra giống như ảnh gốc
Ngoc7621
TÍCH CỰC
10 năm
@Ryunnina nói gì ko hiểu
cám ơn chủ thớt. tý về em test thử, ;)
Ngoc7621
TÍCH CỰC
10 năm
@dichthuatchaua.com ui trời. người ta đã đống lâu rồi
imleodo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho em hỏi có bác nào bị lỗi không thể kết nối bộ nhớ lưu trữ với máy tính không? Của em bị FC 😔(
nv_quang
ĐẠI BÀNG
10 năm
@imleodo em cung bi sr no unikey

Sent from my GT-S5570 using Tinhte.vn mobile app
Bạn nào có rom 2.3.5 đã sign up cho mình với ( rom stock lenovo a65 trên needrom ấy)
lehman1
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có e này từ 212, giờ vẫn dùng tốt,xưa đi bh bị thg kt ss thay main hưchip 3g wifi , dkm nó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019