Galaxy Note 10.1 bắt đầu được bán trên toàn cầu từ tháng này

Didu
6/8/2012 8:40Phản hồi: 144
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Là thế hệ đi sau mà không có gì vượt trội hơn thế hệ trước.
Thậm chí là thua.
iPad ra từ lâu mà màn hình ăn đứt một khoảng xa con SS này.
Mình cũng là fan của SS nhưng như thế này thì SS khó vượt đối thủ Apple quá 😔
Mr.Quysanta
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khó cạnh tranh với " The new ipad rồi"!
thegioia
TÍCH CỰC
12 năm
đang sài Note 1, chờ e này ra là quất thôi....
đang sở hữu nhiều sản phẩm samsung, cái gì cũng đc chỉ mỗi cái hiệu người việt ko thích lắm. thấy bên nc' ngoài xài samsung quá trời
@Nguyenhoanglam Thấy bọn đức vs hà lan hay dùng ss...đa phần thấy khách ở mình là vậy....còn bọn nga dùng toàn iphone 4 chả thấy máy con 3gs.

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
@nguyenhai712 mình thấy bên Singapore Malay Thái Mỹ cũng nhiều nữa bạn mình qua đó rồi
Nhinf tính năng con này máu ghe....2 ứng dụng cùng lúc dần dần như window luôn.

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
shakalaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
trên bốn dưới hai thật có nhầm lẫn gì ko vậy hay là đoạn giữa 3 nhân:eek:
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
dành cho mấy bác doanh nhân, hay thuyết trình, báo cáo, mua cái này về chỉ nghịch game đọc báo thì phí cái bút 😁
Dùng cái này có nhiều trải nghiệm thú vị đây. 1 chiếc tab rất ấn tượng.
Nếu theo như clip thì đúng là con này dùng cho công việc thì ngon phải biết. Vì bất kỳ đâu cũng có thể wite note được
wowowowowwo!!!!!!!! minh dang so huu 1 em ss note n7000 bay gio lai ra ss note 10.1 that dau long qua di uhuhuhuhu minh phai cuoi em nay thoi hehehehe
Đã thay đổi mẫu mã rất là nhiêu từ S3 cho đến con này . Koi bộ SS đã tính trước tình hình nếu thua kiện rồi đây :mad: , đúng là ghê thật 😃
minhcuong
TÍCH CỰC
12 năm
độ phân giải màn hình kém quá, giờ mắt mình tự nhiên nó tinh lên nhiều, nhìn cái gì không đạt chuẩn Retina thấy mờ liền. Độ phân giải này chỉ bằng iPad 2, đọc chữ nhòe lắm 😃
em nói thiệt, các bác đừng có ném đá u đầu em nha 😃
Mỗi lần có tin ss ra sản phẩm mới là có chiến trường.mỗi ng có nhu cầu, sỡ thix khác nhau.hơi đâu mà cãi tùm lum mất tinh tế ht.chán.
dr.tuyen82
ĐẠI BÀNG
12 năm
em này làm được nhiều thứ thế?chỉ với cây bút cũng đã làm em ipad phải thèm rồi.tuyệt diệu thật
em này làm đc nhiều việc đấy chứ, mình cần công việc ghi chú, lưu danh sách hàng ngày. note mới thật tuyệt vời, phần mềm note tối ưu quá đi rồi
lên 4.1 là ngon thôi mà
mình có ipad nhưng chỉ chơi game nghe nhạc để ở nhà
mua note 10.1 để đi làm 😁
hung1601
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy note thật tuyệt cho công việc.

Sent from my SAMSUNG-SGH-I717 using Tinhte.vn
Xem clip quảng cáo phê vãi.nhiều tính năng thiết thực trog cs. Vote 1phiếu cho SS
Cái gì cũng VIP, có cái màn hình phân giải 1280x800 có vẽ "vô duyên" khi đi cùng "bánh kem", RAM 2GB, và Exynos lõi tứ... ít ra cũng phải Full HD 1920x1080 thì mới hợp lý! Thế thì sao so sánh với the new iPad về Retina được haizzz... (_ _!)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019