Galaxy Note 10.1 bắt đầu được bán trên toàn cầu từ tháng này

Thảo luận trong 'TIN TỨC - GIỚI THIỆU' bắt đầu bởi Didu, 6/8/12.

1. Nguyenhoanglam

Nguyenhoanglam Thành viên

mình thấy bên Singapore Malay Thái Mỹ cũng nhiều nữa bạn mình qua đó rồi
  2. Lies

Lies Thành viên

dành cho mấy bác doanh nhân, hay thuyết trình, báo cáo, mua cái này về chỉ nghịch game đọc báo thì phí cái bút :D
  3. Kangkbs2

Kangkbs2 Thành viên

Vậy sao bác trên tay anh em nhờ cái, đây nghèo à nhưng ghét thằng nào tinh vi và tóm lại bác chả là cái gì trong cái xh này mà tỏ vẻ
  4. Oidienthoai

Oidienthoai Thành viên

Dùng cái này có nhiều trải nghiệm thú vị đây. 1 chiếc tab rất ấn tượng.
  5. xuanquyenz133

xuanquyenz133 Thành viên

Nếu theo như clip thì đúng là con này dùng cho công việc thì ngon phải biết. Vì bất kỳ đâu cũng có thể wite note được
  6. dunglamemdao21

dunglamemdao21 Thành viên

wowowowowwo!!!!!!!! minh dang so huu 1 em ss note n7000 bay gio lai ra ss note 10.1 that dau long qua di uhuhuhuhu minh phai cuoi em nay thoi hehehehe
  7. The_Avengers_0410

The_Avengers_0410 Thành viên

Đã thay đổi mẫu mã rất là nhiêu từ S3 cho đến con này . Koi bộ SS đã tính trước tình hình nếu thua kiện rồi đây :mad: , đúng là ghê thật :)
  8. [K]an

[K]an Thành viên

to chả qua trọng . chủ yếu là nó phải gánh màng hình độ phân giải bao nhiêu, nêu độ phân giả như trên thì chỉ = n7 , thua xa rentina của Apple. qua trọng là hiệu năg của HĐH thôi .IOS hơn androi ở chỗ đấy
  9. minhcuong

minhcuong Thành viên

độ phân giải màn hình kém quá, giờ mắt mình tự nhiên nó tinh lên nhiều, nhìn cái gì không đạt chuẩn Retina thấy mờ liền. Độ phân giải này chỉ bằng iPad 2, đọc chữ nhòe lắm :)
    em nói thiệt, các bác đừng có ném đá u đầu em nha :)
  10. Djcuibap89

Djcuibap89 Thành viên

Mỗi lần có tin ss ra sản phẩm mới là có chiến trường.mỗi ng có nhu cầu, sỡ thix khác nhau.hơi đâu mà cãi tùm lum mất tinh tế ht.chán.
  11. dr.tuyen82

dr.tuyen82 Thành viên

em này làm được nhiều thứ thế?chỉ với cây bút cũng đã làm em ipad phải thèm rồi.tuyệt diệu thật
  12. duongtuananh9xx

duongtuananh9xx Thành viên

em này làm đc nhiều việc đấy chứ, mình cần công việc ghi chú, lưu danh sách hàng ngày. note mới thật tuyệt vời, phần mềm note tối ưu quá đi rồi
    lên 4.1 là ngon thôi mà
    mình có ipad nhưng chỉ chơi game nghe nhạc để ở nhà
    mua note 10.1 để đi làm :D
  13. chickenhead

chickenhead Thành viên

Xin lỗi chú nhé, anh comment đểu cho thấy cái ss tab nó cùi mía như thế nào so với iPad đấy, còn chú yên phận nghèo đi. Chứ anh đây tháng lương sắm được 2 cái iPad đấy. Cần ko đưa email đây anh gửi bảng lương cho. Cứ bu hoài phát bực
  14. hung1601

hung1601 Thành viên

Mình thấy note thật tuyệt cho công việc.

Sent from my SAMSUNG-SGH-I717 using Tinhte.vn
  15. tenlagitenladuc

tenlagitenladuc Thành viên

Xem clip quảng cáo phê vãi.nhiều tính năng thiết thực trog cs. Vote 1phiếu cho SS
  16. lamquockhang_se7en

lamquockhang_se7en Thành viên

Cái gì cũng VIP, có cái màn hình phân giải 1280x800 có vẽ "vô duyên" khi đi cùng "bánh kem", RAM 2GB, và Exynos lõi tứ... ít ra cũng phải Full HD 1920x1080 thì mới hợp lý! Thế thì sao so sánh với the new iPad về Retina được haizzz... (_ _!)
    hat1610 thích nội dung này.
  17. kelly.pj

kelly.pj Thành viên

thích gạch xây nhà rồi à mà vô đây coment lung tung
  18. kelly.pj

kelly.pj Thành viên

thế theo bác cái nào nhiều trò để nghịch nào ipad có chuyền dữ liệu qua blut không có nghe nhạc online trên các web không có xem video được không có tải các file trên web đc khôngđặc biệt nó có bút ko hê hê
  19. kutj'

kutj' Thành viên

em xin bỗ sung là có surface nữa bác ơi....
  20. khoivtv

khoivtv Thành viên

Ipad , Note gì dẹp hết đi mà dọn đường cho surface . Tablet hiện này chỉ phục vụ cho chơi game là chính , chứ office văn phòng thì sao mà đáp ứng được , nhìn cái bàn phìm ảo đã thấy ko buồn làm rồi . Surface mới thật sự cần thiết cho công viec nè