[Galaxy Note 2 - N7100 ] Tổng hợp Game HD cho Galaxy Note 2

cellphone_uk
25/9/2012 2:34Phản hồi: 229
[Galaxy Note 2 - N7100 ] Tổng hợp Game HD cho Galaxy Note 2
Thông tin mới: Six Gun đang miễn phí trên Market, anh em nhanh chân download ngay nhé. Link trên Market: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.gameloft.android.ANMP.GloftSXHM&feature=related_apps#?t=W251bGwsMSwxLDEwOSwiY29tLmdhbWVsb2Z0LmFuZHJvaWQuQU5NUC5HbG9mdFNYSE0iXQ..​
I. Spy Mouse
Nhân vật chính của chúng ta là chú chuột nhỏ Squeak. Squeak có nhiệm vụ tham gia vào những cuộc hành trình thú vị trong công cuộc tẩu thoát khỏi lão mèo tinh ranh để giành được chiến lợi phẩm ngon lành như pho mát, kẹo và hoa quả..v.vv..
Cùng khám phá thế giới bé nhỏ của Squeak với :
-70 thử thách với các cấp độ đa dạng khác nhau
-Đa dạng với 6 thế giới,tràn ngập những cuộc phiêu lưu kì thú với những lão mèo ngày càng ranh mãnh.
-Gặp rắc rối với mèo?Hãy nhờ tới sự giúp đỡ của Kiska thông minh và hoàn thành tốt các nhiệm vụ
-Tận hưởng những giây phút vui vẻ cùng các chiến tích vẻ vang,các level bí mật và các action-packed được update liên tục!

HÌNH ẢNH TRONG GAME
DOWNLOAD APK: HERE
DOWNLOAD DATA: HERE
I. The Advanced of Tintin
Game dựa trên những tình tiết của bộ truyện tranh cùng tên "Những cuộc phiêu lưu của Tintin" do hoạ sĩ người Bỉ Hergé sáng tác. Bộ truyện được độc giả và các nhà phê bình yêu thích trong hơn 70 năm qua. Người chơi sẽ được tham gia vào các cuộc phiêu lưu của Tintin và chú chó Milou, gặp gỡ những người bạn của Tintin như thuyền trưởng Haddock nghiện rượu, giáo sư Tournesol tài năng nhưng lập dị ...
I. Wild Blood
Mới ra lò cho ace. Game thì ko pjair nói nhièu nữa vì đã có quá nhiều người mong chờ. MÌnh chỉ tóm tắt một chút về nội dung của game.
Wild Blood có bối cảnh là nước Anh thời Trung Cổ, lúc đó còn mang tên Albion. Người chơi sẽ vào vai Lancelot - hiệp sỹ tài giỏi nhất trong các Hiệp sỹ Bàn Tròn - chiến đấu chống lại thế lực của King Arthur (người sở hữu thanh kiếm Excalibur huyền thoại). Lancelot sẽ phải vượt qua rất nhiều thử thách khó khăn, phải đối phó với rất nhiều lũ quái vật và ma quỷ do mụ phù thủy đầy quyền năng Morgana Le Fay - lúc này đã "bắt tay" với King Arthur - phóng thích từ cánh cổng ngăn cách trần gian và địa ngục. Lancelot cần tiêu diệt lũ quái vật này để bảo vệ người dân và "sửa sai" cho King Arthur (nhân vật trong game có ngoại hình trông giống như nhân vật Marcus Fenix trong seri Gears of War của Epic Games, nhưng mang vẻ cổ và có chút cáu kỉnh, tức giận hơn).

Jelly Bean: http://www14.zippyshare.com/v/76268801/file.html

Máy không root (Non-Root/Online)
1.Install APK
2.Download cache file và giải nén 'main.107.com.gameloft.android.ANMP.GloftWBHM.obb' file to 'sdcard/Android/data/com.gameloft.android.ANMP.GloftWBHM/files/' bằng phần mềm 7-zip
3.Download patch OBB file và giải nén 'sdcard/Android/data/com.gameloft.android.ANMP.GloftWBHM/files/' bằng phần mềm 7-zip
3.Chơi game bằng cách sử dụng wifi

Máy đã root (Root/Offline)
1.Install APK
2.Copy 'com.gameloft.android.ANMP.GloftWBHM' vào folder 'sdcard/Android/obb'

Quảng cáo

3.Copy file patch OBB theo đường dẫn sau 'sdcard/Android/obb/com.gameloft.android.ANMP.GloftWBHM'
4.Copy 2 file trong TB.RAR tới folder Titaniumbackup và 'Restore' > 'Data only'
5.Chơi game

II. Tiger Woods PGA tour
Những thay đổi mới nhất cho trò chơi golf Tiger Wood vẫn gây ấn tượng với những ý tưởng tuyệt vời như những gương mặt nhân vật mới, những dụng cụ đầy tính sáng tạo, 12 giải vô địch và những sân golf hoàn hảo, có chừng hai mươi giải đấu nhà nghề của PGA (Hiệp hội các tay golf chuyên nghiệp) bao gồm các giải LPGA và giải đầu đồng đội mới – Team Tour Mode. Trò chơi này được áp dụng những công nghệ mới nhất về đồ họa nhưng thực tế thì chất lượng âm thanh và hình ảnh của nó thực sự chưa thể hiện được điều đó. Nhưng như vậy không có nghĩa đây là một trò chơi tồi mà nó chỉ chưa thực sự truyền tải được hết cảm xúc đến người chơi.

Dụng cụ thi đấu của nhân vật cho phép bạn đem lại cho nhân vật một cái nhìn độc đáo. Bạn có thể thay đổi mọi chức năng từ vóc dáng, mắt, mũi, cơ thể, gò má cho đến màu tóc, kiểu tóc… Tức là với thanh công cụ điều chỉnh bằng tay, bạn có thể thay đổi mọi chi tiết để tạo nên một nhân vật giống bạn hay một ai đó mà bạn muốn. Bạn có thể sẽ thích thú với công việc này và sẽ mất hàng giờ để tạo cho mình một tay golf mới. Khi các tay golf của bạn bắt đầu có những thắng lợi tại các giải đấu và thu về những phần thưởng là các tấm ngân phiếu, bạn có thể dùng những khoản tiền thưởng đó để mua sắm trang phục. Điều này thậm chí còn giúp bạn có nhiều lựa chọn sáng tạo hơn.

MỘT SỐ HÌNH ẢNH TRONG GAME
DOWNLOAD VÀ HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT
apk:
online play HERE
offline play HERE
sd data:
Part 1: HERE
Part 2: HERE
Part 3: HERE
Cách chơi ofline
Cài đặt file APK online and download data qua Wifi hoặc copy sd files theo đg dẫn: Android/data
Chạy game khi online để check lis đã.
Sau đó cài đè file offline APK
Tắt wifi và chơi bình thườngChơi game thôi
I. Asphalt 7
Đến hẹn lại lên, hãng phát triển game di động nổi tiếng Gameloft vừa phát hành tựa game thứ 7 của dòng game đua xe Asphalt đình đám của họ. Phiên bản này đánh dấu sự trưởng thành vượt bậc về lối chơi cũng như đồ họa của game, một trải nghiệm khó có thể bỏ qua đối với fan hâm mộ.Tiếp nối thành côngAsphalt là dòng game đua xe của Gameloft được phát triển riêng cho nền tảng di động. Nếu tính từ phiên bản đầu tiên Asphalt Urban GT dành cho hệ máy Nintendo DS, N-Gage thì dòng game này đã tròn 8 năm tuổi. Tuy nhiên Asphalt chỉ thực sự nổi trội và được nhiều game thủ biết đến khi nó đổ bộ lên mảnh đất iOS của Apple với phiên bản Asphalt 4: Elite Racing. Gameloft đã mạnh dạn hướng đến một lối chơi đơn giản, đánh mạnh vào nhu cầu giải trí nhanh gọn của đại đa số người dùng và họ cũng không quên đầu tư một nền tảng đồ họa thật bắt mắt, nổi bật so với các game cùng thể loại của các hãng đối thủ.

DOWNLOAD APK : HERE
DOWNLOAD DATA: PART 1 , PART 2 , PART 3 , PART 4
Hướng dẫn cài đặt
  1. Install APK
  2. Copy 'com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM' to 'sdcard/Android/data/'
  3. Chơi game thôi
II. Gangstar Rio: City of Saints
Đây là một game nhập vai thuộc hàng bom tấn của Gameloft, với cách chơi giống tựa game nổi tiếng là GTA, trong vai một anh chàng gangstar bạn sẽ được khám phá thủ đô Rio de Janeiro của Brazil.
Trong game bạn sẽ đươc khám phá rất nhiều khi vực khác nhau của thành phố Rio như khu kinh doanh, bãi biển, rừng...
Hơn 60 nhiệm vụ khác nhau để hoàn thành, cộng với hàng chục sự kiện ngẫu nhiên để cung cấp cho bạn giờ vui vẻ.
Giết các chính trị gia tham nhũng, bảo vệ nhân chứng, đi cung cấp các gói '''hàng'', ăn cắp xe hơi và tìm ra những người đã cố gắng để giết bạn và ''bang''.
DOWNLOAD APK: TẠI ĐÂY
DOWNLOAD DATA: PART 1, PART 2, PART 3, PART 4
III. Shadowgun
Shadowgun được xem là một trong những game hành động hay nhất được làm cho hệ điều hành Android.
Shadowgun đặt bạn vào vai trò của John Slade, thợ săn tiền thưởng nổi tiếng nhất của thiên hà. Nhiệm vụ của bạn: săn lùng Tiến sĩ Edgar Simon, thiên tài điên cuồng và đội quân đột biến của riêng hắn.
Đến với Shadowgun bạn sẽ được tham gia vào các trận đấu súng nảy lửa trên hành tinh, đồ họa 3d độc đáo cho hình ảnh đẹp đến tuyệt vời cùng với cốt truyện hấp dẫn, chắc hẳn bạn sẽ thấy hứng thú từ khi bắt đầu cho đến khi kết thúc trò chơi.

DOWNLOAD TẠI ĐÂY
LINK APK
LINK DATA LINK 1|LINK 2
Hướng dẫn cài đặt
- Download 2 file data về, tiến hành giải nén được thư mục
com.madfingergames.shadowgun
- chép data vào bộ nhớ trong của S3 theo đường dẫn: Android/Data/com.madfingergames.shadowgun
- chép file apk vào bộ nhớ trong, tiến hành install.
- chạy game và chờ vài giây để load data.
- Xong và thưởng thức

VI. BackStab
Backstab được phát triển bởi Gameloft là một tựa game hành động lấy bối cảnh thế kỷ 18, nơi bạn sẽ vào vai thuyền trưởng Henry Blake. Bị phản bội bởi một sĩ quan đồng nghiệp, bạn phải tìm kiếm công lý và trả thù! Bạn sẽ phải đi qua 4 thành phố để tìm kiếm các manh mối và thực hiện nhiệm vụ. Trò chơi có đồ họa đẹp, trực quan sinh động, cốt truyện thú vị.
Link tải APK: TẠI ĐÂY
Link tải DATA: PART 1, PART 2, PART 3, PART 4
V. Virtua Tennis Challenge
Virtua Tennis là game thể thao về tennis rất hay do Sega phát hành. Với đồ hoạ đẹp và cách đánh có thể nói gần giống như ngoài đời sẽ giúp những ai yêu môn thể thao này cảm thấy yêu thích.

Đặc biệt Virtua Tennis có hỗ trợ chơi Multiplayer bằng cách kết nối qua Bluetooth giúp bạn và người thân có những cuộc so tài hấp dẫn.

LINK TẢI APK: HERELINK TẢI DATA:PART 1 , PART 2
Giải nén data được folder obb
Chép folder theo đường dẫn sau: sdcard/Android

VI. Galaxy On Fire 2

Những fan của thể loại game bắn súng không gian hãy sẵn sàng cho những trận chiến không khoan nhượng bởi FISHLABS, nhà phát triển hàng đầu những game3D ngoại hạng cho mobile, đã cho ra mắt phần 2 của game bắn súng (đã đoạt rất nhiều giải thưởng lớn nhỏ) Galaxy on Fire™. Galaxy on Fire 2 (GOF2) sẽ tiếp nối những thành công của phần đầu và một lần nữa đặt ra những tiêu chuẩn mới trên lĩnh vực "3D mobile games".
HÌNH ẢNH TRONG GAME

DOWNLOAD GAME:
HERE
VII. Dead Space
Hôm qua 27/7, hãng EA Game đã tung ra bản cập nhật game Dead Space để hỗ trợ cho dòng máy Samsung Galaxy SIII. Về nội dung game chắc khỏi phải bàn nội dung hay, không dành cho người yếu tim. Đặc biệt khi gắn tai nghe thì hiệu ứng âm thanh game làm cho game thủ thấy được sự rùng rợn của game...
DOWNLOAD APK ONLINE: HERE
DOWNLOAD APK OFFLINE: HERE

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT:- Đầu tiên các bạn cài file apk online, mở wifi để download data về (khoảng 200mb)
- Sau khi tải xong, bạn vào game và sau đó out ra.
- Tiếp theo cài đè file apk offline vào. Lúc này các bạn chơi mà không cần phải bật wifi
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

độ phân giải màn hình thì khác hoàn toàn Note 1 nhé bạn
con này với S3 y hệt nhau về độ phận giải màn hình và dòng chip. vậy có phải mọi game chơi đc trên S3 thì cũng chơi đc trên con này đúng ko
@longjudas Khả năng là okay.
thế note 10 thì sao hả các bác,chắc là giống hệt thì phải
update một số game
pass unlock là gì bác ơi
Paas: cellphones nhé
mấy game ko thấy bác hướng dẫn cách copy dữ liệu, bác hướng dẫn cụ thể đi
@longjudas Bác cellphoné ơi bác giúp em cài game này với BackStab e load về rồi mà không biết cài đã giải nén ra hết rồi không biết chép vào máy ntn mong bác giúp đỡ.
love89
CAO CẤP
12 năm
game Virtua Tennis Challenge v2.0 có bản 4.0 lâu òi sao các bác cellphones ko update nhở
up
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em kết nhất game starfront chiến thuật kiểu starcraft mà dòng máy s3 của samsung không chơi được 😔 có bác nào chơi được game đó không, màn note 2 to chơi game chiến thuật chắc đã lắm.
Anh em có thể download game của s3. Mình test vài game okay. Mc3 anh em có thể down bên topic s3

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
update một số game mới cho ae voc nhé.
@cellphone_uk E mới mua Note2 bên Cellphones 465 Võ Văn Tần. Thấy mấy Game HD này hay quá, ko bít cài đặt ra sao. E mang máy ra bác cài giúp e đc ko?
hok co game nguoi nghen ha may bac'
game asphalt 7 download apk roi up data bang wifi dc hok may bac
avenk
TÍCH CỰC
12 năm
bác ơi cho e hỏi e đã root máy của em rồi và khi cài game Asphalt 7 xong vào đến phần checking license là nó đứng 1 hồi rồi tự văng ra lun. Có cách nào giúp e ko bác?​
@avenk Game này bạn ko cần phải r00t máy vẫn chơi được bạn nhé. thử đưa đường dẫn data lại nhé
ryangiggs92
ĐẠI BÀNG
12 năm
@avenk Mình cũg bị y hệt ntn luôn. Mc3, As7 đều bị văng thôi. Mà mình dow apk xog dow data trên máy bằg wifi. Còn mc3 chưa kịp vào để dow data là đã bị văng cứ khởi độg đi khởi độg lại ở chữ Gameloft. Pes 2012 dow data thì toàn báo Sever erro thôi.

ryangiggs92
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ryangiggs92 Bác cellphones reply e vs.

[CT]_nick00
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ryangiggs92 bạn lên apkviet down data về, mình chơi asphalt 7 trên note 2 lâu lâu bị đứng, phải thoát ra vô lại, mình nghĩ do game ..... nên chưa tương thích tốt lắm với note2
Note 1 choi dc k nhi???

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@cafe166 Note 1 ko chơi được bạn nhé
thanks cellphones that nhieu
Mr Tj
ĐẠI BÀNG
12 năm
yêu chủ topic wa 😁 ... up tiếp đi mình ủng hộ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế