[Galaxy Note 2 - N7100 ] Tổng hợp Game HD cho Galaxy Note 2

cellphone_uk
25/9/2012 2:34Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dale8914
TÍCH CỰC
12 năm
trong đống game này mình chỉ thấy tennis là chơi đc có ai đã test và chơi thành công trên Note2 chưa mọi người
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
[HOT]: 3 game hot hiện giờ là [Asphalt 7], [FiFa 12], [Wild Blood] mình vừa test xong đều chơi tốt trên Note II nhe các bác 😃
* Mình đã tiến hành cài đặt như sau: khả năng 100% thành công
(Máy không cần Root)
. Asphalt 7: Đầu tiên mình tải file apk bên apkviet.com, sau đó tải file data bên appstore.vn. Tiến hành giải nén file data, sau đó lấy file đã giải nén cho vào thư mục sdcard/Android/Obb/... Sau đó chạy file apk, nhớ để Note 2 mở wifi trong lần đầu, những lần sau không cần, chơi offline luôn 😁
. Fifa 12: Với game này thì mình tải file apk bên appstore.vn, sau đó chạy file apk, mở wifi và tiến hành tải data về = wifi (download khá lâu vì file dung lượng nặng nhưng khả năng thành công 100%, anh em cũng có thể tải file data rồi sau đó copy vào máy, nhưng cách này mình chưa test :D)
. Wild Blood: Với game này mình tải file apk bên appstore.vn, có 2 bản: bản bình thường và bản full tiền (tiền có là :7.777.777, mình tải bản full tiền:D). Sau đó là tải file data vẫn bên appstore.vn. Sau đó giải nén và vẫn copy vào thư mục sdcard/Android/Obb/... Sau đó chạy file apk, Note 2 mở wifi lên, nó sẽ download tiếp data dung lượng trên 100mb, dl xong là anh em có thể chơi tốt hehe :D. À, khi vào nó có tiếng Tàu anh em vào hình răng cưa, rồi sau đó vào mục đầu tiên bên phải chỉnh lại tiếng Anh nhé :D. Game này đồ họa, kỹ xảo và hiệu ứng rất đẹp, chơi rất mượt mà trên Note 2, 1 game xứng đáng để anh em trải nghiệm trên Note 2 vời màn hình super amoled hd 5.5 inch :p

P/S: Máy mình full bộ nhớ trong rồi, vì toàn cài game nặng, để có thời gian mình test tiếp nữa cho anh em, rồi chia sẽ cùng mọi người :p
@kenji2711 Thêm mc3 & shadow gun test ok

Sent from my GT-I9300
ryangiggs92
ĐẠI BÀNG
12 năm
@harrynghiem Mc3 bác cho e xin link. Chứ em tìm cả S3 lẫn Note mà toàn bị khởi độg lại ở chữ Gameloft thoii.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
sss1388
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã test theo cách của bạn nhưng vẫn ko đc. Tưởng cứ cài game SIII vào là đc vì cấu hình như nhau vậy mà đều ko đc.
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sss1388 Sao không được game nào??? Bị lỗi gì, bác nói rõ ra xem, để tìm cách khắc phục 😃
Link data 1 của vitural tenis hỏng rồi bạn ơi
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
link APK của game wild blood die rồi em không dowduwwocj 😔 bác nào có link apk game này share em với :( game shadown gun down trên samsungapp thì chậm như rùa, cài = file apk down nhanh như vũ bão chả hiểu kiểu gì nữa
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Andright12 bác vào appstore.vn mà dl file apk và cả data của Wild Blood. Shadown gun dl trên samsungapp là nó sử dụng server của Samsung nên dl chậm là phải, còn dl bên ngoài bên ngoài thì nó sử dụng server của nó nhanh hơn 😁
cho e hỏi mấy game này có cần fải root máy k zậy, copy zô máy hay thẻ nhớ zậy? đag thấy trên CH play nhìu game lắm mùk k có visat mua 😔
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
😔 làm thế nào để down trên appstore nhỉ bác, ấn vô cài đặt rồi nhấn down bằng máy tính nó báo không được là sao nhỉ :(
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Andright12 vào appstore.vn đăng ký tài khoản trong đấy mới dl được nhé, dl về copy vào lại máy 😃
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kenji2711 EM đăng kí được rồi mà down nó bắt phải cài QRcode, cài vào dt nhưng ko xài được app đó 😔toàn báo QRcode đã dừng chắc ko tương thích 4.1 down về máy tính thì nó ko cho :(
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Andright12 bác dl từ máy tính hay là từ đt???, từ đt thì không cần đăng ký, từ máy tính thì cần đăng ký tài khoản rồi mới được dl 😃
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khỉ thật cái máy bộ nhớ trong rõ cùi mía :| lưa có 4 5 game HD mà đã full rồi, rõ chán sao có vẻ thị thị trường VN bị khinh sao ấy mà samsung nó chỉ cho xài bản 16GB nhỉ :|
Sao dow data bị đứng với lại nằm ở 100% hoài, mình dow game này trên SSApp! AE giúp mình với

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
game wild trên đầu có link MF ko xin với
ai chỉ mình cách xài với , chưa từng xài galaxy , mới mua e note 2
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@venusst1993 bác vào appstore.vn mà download, link ở đấy rất nhanh 😃
link apk ko có link MF ak bác
das2joon
ĐẠI BÀNG
12 năm
vừa dl xong cái dungeon 3 chơi mượt lắm các bác ạ 😁
oop119
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thích nhất trò Fieldrunner HD. Note1 chơi được, chắc note 2 chơi ngon. Hy vọng là mai sẽ có note 2 để nghịch.

Sent from my "chiếc dép 1" using Tinhte.vn
Thêm 1 game Advanced Tintin
Six GUn đang miễn phí down nhanh ae nhé
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cellphone_uk bác cellphone này mình nghĩ bác chỉ update những game hay và chia sẽ thông tin về game đó, cách cài như thế nào là được rồi 😃, anh em cảm ơn bác nhiều lắm rồi 😃. Link bác toàn khó download, với lại vài ngày là die, bác phải mất thời gian, mất công cực cho bác fix lại nữa 😃, thay vì như vậy bác tập hợp những game hay và chia sẽ thông tin về game đó cho ae, trang web để dl game đó và cách cài đặt như thế nào... Mình có kiến nghị như thế bác xem hợp lý không? 😃.
@kenji2711
Cảm ơn bác, hiện nay thì em khi nào rảnh thì giúp mọi người tìm kiếm và update. Thông thường để test đc game rồi upload lại nên khá lâu. Mà mấy hôm nay mình nhận được thông tin các hãng làm game và google đang siết chặt việc c.rack game nên cứ khi c.rack đc game thì hãng lại tung ra bản mới. Chẳng hạn game Wild Blood vừa c.rack đc xong mấy hôm sau lại có cập nhật. Đến nản. Mình cũng biết nhưng mod chuyên c.rack game như "chathuac, the one..." hiện nay cũng ít khi cập nhật, giờ họ chỉ tập trung c.rack những game nhỏ thôi.
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cellphone_uk Biết bác cũng cố gắng giúp đỡ anh em nên mình mới ý kiến như vậy thôi 😃 để giúp bác đỡ mệt mỏi ấy mà 😁 và cũng giúp bác có nhiều thời gian làm những việc khác tốt hơn 😃. Bác cứ update game hay cho anh em, sau đó test game, chia sẽ cách cài đặt và chia sẽ thêm thông tin về game đó như thế nào... Còn việc download mình nghĩ có rất nhiều trang web download rất nhanh, mà họ giữ link khá tốt. Mình nghĩ là bác tập trung thấy game nào hay, chơi tốt trên Note 2 thì bác up lên cho anh em, thêm thông tin về game đó, còn bác có thời gian thì up video bác chơi luôn càng tốt. Như vậy topic này mới khác biệt với các trang web khác rất phổ biến hiện giờ 😃
bác cellphone cho hỏi. giả sử mình cài 1 game rồi. chơi 1 thời gian rồi. giờ game đó có bản cập nhật mới (như map mới, đồ mới), thì làm thế nào để vừa cài đc bản mới này mà ko bị mất dữ liệu của bản cũ, tức là vẫn dùng save game của bản cũ để tiếp tục chơi bản mới này đc?
trungha91
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác cho em hỏi cài game có phải root k.sao em cài asphalt 7 vào thì nó cứ văng ra.download cả data rồi 😔
@trungha91 Ko cần root bạn ah. Có thể apk bạn bị lỗi

Sent from my --VK--ROM GT-I9300
trungha91
ĐẠI BÀNG
12 năm
@harrynghiem em cài vào mà cứ vào đến lơi thì văng.cài của appstore.vn thì nó bắt mua.anh có cái link nào cho em để em dowload với 😔
kieuthanh88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn cứ cài như của bác ở trang 3 ấy! Minh test rồi! Ok chay ngon luôn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019