Galaxy Note 3 bán được 5 triệu máy trong vòng chưa đầy một tháng, nhanh gấp đôi Note 2

sonlazio
31/10/2013 2:33Phản hồi: 677
Galaxy Note 3 bán được 5 triệu máy trong vòng chưa đầy một tháng, nhanh gấp đôi Note 2
S-Pen Note 3-2.jpg

JK Shin, tổng giám đốc ngành hàng di động của Samsung cho biết công ty Hàn Quốc đã bán được 5 triệu chiếc Galaxy Note 3 chỉ trong chưa đầy một tháng kể từ ngày ra mắt thị trường (28 ngày). Để so sánh, Galaxy Note 2 cần tới 2 tháng để đạt được cột mộc này trong khi Note đời đầu mất tới 5 tháng. Có lẽ với kết quả này thì Samsung sẽ hài lòng hơn, phần nào bù đắp lại khi doanh số Galaxy S4 không tốt như kỳ vọng nửa đầu năm nay.[prebreak][/prebreak]

Nguồn: Hankooki
677 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang mơ ước 1 em
anson312
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ngon phết nhỉ 😃

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
kunau
ĐẠI BÀNG
10 năm
Number 1 😆

Sent from my SAMSUNG-SGH-I747 using Tinhte.vn mobile app
Nhựa mà bán vẫn nhiều phết đó nhỉ😁
Samfan kỳ này mũi lại nở hết cỡ rồi:D:cool:
Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@vitcon0nline299 Ờ
@vitcon0nline299 SS nó nở mũi chơ khách hàng bỏ tiền ra mua thì nở cái gì.
acthu
TÍCH CỰC
10 năm
@vitcon0nline299 cậu là Fan gì mà có vẻ thích đốt lửa Sam fan thế?
thinhb1
TÍCH CỰC
10 năm
@vitcon0nline299 thành phần gây war thì chết hết cmn đi bạn ạ
@vitcon0nline299 Cpu quá khủng khiếp nên dùng nhựa chất lượng cách nhiệt độ cao là tốt nhất, dùng nắp lưng giả da tạo sự khác biệt để sang trọng và chống lại nhiệt độ cao. Ốp lưng da thật thì ko thể chịu được nhiệt độ cao đó và bất tiện khi có mồ hôi ở tay.
vanphumbile
ĐẠI BÀNG
10 năm
cũng thế
bán dc mà nhưng trả tiền cho sinh viên cũng không ít nhỉ. ?😔
pocket
TÍCH CỰC
10 năm
Không biết là tới tay người dùng hay mới tới đại lý?

Thực tình từ hôm biết SS thuê người nói xấu đối thủ, tự dưng thấy ác cảm, mặc dù dùng qua nhiều sản phẩm của SS rồi.
@Phuoc Nga 008 Như thế cũng có nghĩa là chưa đến tay khách hàng chứ ko có nghĩa là khách hàng chưa mua.
@dib http://news.zing.vn/Apple-da-thoi-phong-doanh-so-iPhone-moi-post355434.html
http://vietnamnet.vn/vn/cong-nghe-thong-tin-vien-thong/141909/apple-da--thoi-phong--doanh-so-iphone-moi.html
ai chả biết điều bạn nói, cái tôi muốn nói thì bạn lại chả hiểu
KuTom1
CAO CẤP
10 năm
@pocket Cần gì phải thuê???
pocket
TÍCH CỰC
10 năm
@KuTom1
Tay ổn, ngực chưa được đẹp lắm, tăng cường đẩy ngực giữa và dưới vào.
linhcreat0r
ĐẠI BÀNG
10 năm
😃 công bằng mà nói thì Note 3 là 1 chiếc điện thoại rất tốt, rất tiện lợi

mình đang dùng Note 2 và chưa có đk lên Note 3 😁
marcong
TÍCH CỰC
10 năm
Chúc mừng Samsung.
Tin vui: Một vài sếp chỗ mình rất thích dùng dòng note vì đơn giản pin trâu, chữ nó to, dễ đọc và phù hợp với người già ngại mang vác tablet 😃
Tin buồn: Các sếp đợi Apple bán dòng phabet để chuyển sang 😔
@marcong 😁:D

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn mobile app
@marcong
marcong
TÍCH CỰC
10 năm
@technological experience
Mình nói về người già người ta thích không có nghĩa là người trẻ không thích. Vậy thôi 😃
KuTom1
CAO CẤP
10 năm
@marcong
Tin buồn nữa là: Apple mà ra phabet thì dân công nghệ sẽ cười vào mặt vì bắt chước Samsung.
Bữa có ra pico cộng hòa xài thử.đã thiệt.màn hình sáng trưng.ko tối nhu note 2. Thiết kế đẹp. Mặc dù ko có tiền với ko thich giao diện ss cho lắm.nhìn hơi màu ko chuyên nghiệp như sony với htc. Con này hoàng hảo. Cái gì cũng có.mấy hãng khác dc cái này mất cái kia
@lzzzz_adnguyen_zzzzl để có trải nghiệm đúng thì tuyệt đối ko thử trên máy mẫu hay trưng bày nó được hoàn thiện tốt hơn máy thương mại.
dù sao thì nó vẫn khá tốt.
@김대한 Mình cơ bản là giốg nhau mình sơ sơ chứ ko có sâu. Mà mình nghĩ máy ngoài pico ko phải máy mẫu. Nhiều máy trầy với xấu ma1 ơi
huuhoancz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@김대한 Nói thế này người ta bảo đầu bã đậu đó. Đừng suy bụng ta ra bụng người, SS nó không "N g u" như vậy để đánh mất thị phần đâu Ếch ợ.
@huuhoancz bạn đc học cách tôn trọng mọi ng chưa?

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
Có vẻ như ko ai quan tâm đến thím SS :eek:
Chả ai cmt hết trơn...

Suy cho cùng thì Note 3 vẫn có điểm tốt về giao diện, tính năng, nhưng thiết kế ko ấn tượng cho lắm, tuy nhiên ko thể phủ nhận sức hút của ẻm, 1 phần do bút S- Pen mang lại...
Lỡ hóng Ipad Air rùi, bơ SS luôn 😁
@daocong91 liên quan tới tiền đấy bạn trẻ 😁
@jeftparker cái sign ngày em còn khờ dại, bác đừng trách em tội 😁
@Nhóc_Rin
k ai quan tâm nhưng có ifan quan tâm đấy bạn 😃​
Vanthuan
TÍCH CỰC
10 năm
@Nhóc_Rin Đang dùng note3 trả lời này, mới chia tay note2 để lên note3 đó, ko trả lời ko có nghĩa là ko ai quan tâm
50p đc 2 bác, giật tít về WP có lẽ hót hàng hơn nhểy 😁
fbboyz93
TÍCH CỰC
10 năm
1 like cho dòng note thần thánh😁
Đó là điều tất yếu cho một thiết bị di động như dòng note đừng chê nhựa rẻ tiền. Đt làm bằng vật liệu j cũng có mặt lợi và hai của nó nên đừng ai vào số sánh nhựa với nhôm nhé

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
dib
TÍCH CỰC
10 năm
@thanhtuantvc Bộ bạn dán chữ 64Gb trên trán hả? coi chừng người ta bu lại đưa bạn vào Chợ Quán đó ! =))
@thanhtuantvc gái mà theo iphone thì cao lắm cũng là cave vô danh thui bạn à , chứ cave hạng sang nó cười vào mặt. 2014 đến nơi rồi còn lất dt loè thiên hạ , đương nhiên là phải trừ dòng siêu sang dành cho người dư tiền nhưng cả ss và apple đều k có trong ấy đâu.
@dib Dán 64Gb lên trán thì ai biết tôi dùng iphone 5s 64Gb Gold? Có dán thì phải dán đầy đủ cả dòng chữ chứ. Mà cần quái gì dán, tôi cầm iphone 5s 64Gb Gold trên tay đã đủ khăng định đẳng cấp và phong cách của tôi rồi. Dán vào lúc rửa mặt hơi bất tiện😃. Dùng iphone, tôi cảm thấy mình được che chở, bảo vệ bởi những người như bạn, tôi cảm thấy yên tâm lắm, cảm ơn bạn, cảm ơn apple😃
@dib Thể loại CDSHT này Chợ Quán là gì với nó hả bạn 😆)))))
Thế là ngon rồi😁 Tốn bao công sức ở khắp các trang mạng mà:D
Chúc mừng SS, dòng phabet cạnh tranh khốc liệt khi các đối thủ tung ra nhiều con chất mà bán được như vậy thì tốt.
Mình đang lăn tăn giữa em Note 3 này và em LG G2. K biết chọn em nào.
😔
@dib Avatar đó không thể quy chụp theo 1 nghĩa rõ ràng nào đc. Còn cậu và 1 số người thì rất rõ ràng là lạc đề, lan man quá nhiều rồi.

Sent from ©AndroidVietnam™®
kiseobum
TÍCH CỰC
10 năm
@dib :3 đấy bắt đầu đuối lí và "hạ nhục" ngừoi khác bằng cách :"chắc chỉ hàng nhái hay hát k phone, iOS làm gì nhái được" =)) . ko biết iFan khác đọc có nhục thay cho bạn ko =))
@kiseobum Bạn cũng dừng đc rồi 😃

Sent from ©AndroidVietnam™®
kiseobum
TÍCH CỰC
10 năm
@Zanr Zij mình muốn dừng nãy h mà bạn kia cứ nói mình này nọ =.= . thôi mình lượn. pp bác 😁
SamSung có xạo ko ta... Note 3 thấy bán rất chậm mà..!
saidadaki
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thehoanglong chỉ là doanh số bán cho đại lý thôi. bạn thấy con tablet đấy kêu là bán đc 10tr chiếc rồi nhưng bạn thấy 1 thực tế là có mấy ai dùng đâu. hiếm thấy có ng dùng tablet của SS lắm thế mà nó vẫn kêu là bán đc 10tr chiếc thây. chỉ là bán cho đại lý trên toàn thế giới thôi
saidadaki
ĐẠI BÀNG
10 năm
@van galaxy note2 bạn nhìn 1 thực tế là ở vn mình cũng có mấy ai dùng đâu
@saidadaki Bạn đi được những đâu rồi? ???

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
@thehoanglong vãi cả thấy =]] Thánh hiển linh
Chắc phải 2 năm nữa thì SS mới bị đe doạ ở phân khúc này. Các hãng đang tập trung vào segment của dòng S.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019