Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Galaxy Note 3 bắt đầu nhận bản cập nhật Android 4.4.2 Kitkat qua OTA

vuhai6
13/1/2014 18:33Phản hồi: 349
349 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vuct02
ĐẠI BÀNG
10 năm
Minh moi up nen cung chua biet no the nao.

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
Tin đồn 4.4.3 chuẩn bị đang được đẩy vào những smartphone android sắp tới ra mắt với nhiều cải tiến mới 😆

Nhưng giờ vẫn ở 4.4.2 *SM-N900T* vẫn bình thường
Em có một thắc mắc các bác ạ, chả là em đang xài con 9005, khi mua sview chinh hãng lắp vào, mọi chức năng đều thực hiện được, chỉ trừ không xem đc chi tiết tin nhắn và cuộc gọi nhỡ, cái màn hình sview chỉ có 2 trang xem giờ thời tiết và nghe nhac chụp ảnh, ghi chú thôi, các bác ai rành giải đáp giúp em, em có hỏi ng bán thi bảo là do con chip 9005 của em không xài dược sview ở đây dùng cho con 900, xin cac bác giải đáp giúp
hieutron
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyendinhthy Em dùng cho N900 của Việt Nam cũng thế thôi Pác ạ. Các en bán hàng chém đó.

Sent from my SM-N9005 using Tinhte.vn mobile app
@hieutron Ua vậy sao em thấy trên mấy cái clip về sview thì thấy có xem đc chi tiết gọi nho tin nhắn và gọi lại trực tiếp trên màn hình sview mà bác
hieutron
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyendinhthy Mình dùng chẳng thấy đang đợi Samsung update nhưng mãi chẳng thấy.

Sent from my SM-N9005 using Tinhte.vn mobile app
ducmu
ĐẠI BÀNG
10 năm
làm sao để biết đc máy mình đã lên kitkat chưa? e mới mua note 3 thấy ghi androind 4.4.2 thôi

vấn đề là e vừa xem video giới thiệu về trình gọi điện, danh bạ của kitkat và thấy nó ko giống của mình
@ducmu 4.4.2 là kitkat đó @@!

ducmu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@HoangVylc như vậy là mỗi bản rom khác nhau (rom gốc các quốc gia khác nhau, mình là hongkong) thì trình danh bạ, gọi điện khác nhau à?
đây nè http://www.tinhte.vn/threads/video-tinh-nang-goi-dien-tren-android-4-4-kitkat-tim-danh-ba-bang-giong-noi-t9.2201705/

máy mình ko có cái này. ko có ID ng gọi
@ducmu Mình nghĩ bạn k nên qtam mấy cái này. Chỉ cần máy lên 4.4.2 chạy mượt +Pin ko ngốn nhiều + dùng đc pk bên t3. Là ok

đọc xong thích quá, muốn mua note3 mà vẫn phân vân 😔 ko biết hàng xách h tầm bnh các bấc nhỉ
hieutron
TÍCH CỰC
10 năm
Các Pác cho em hỏi bản Đức update mới nhất của em N9005 là bản nào nhỉ? Của em bị lỗi không lưu AP lâu lâu lại tự động reset.
cho mình hỏi... may minh uop qua OTA lên 4.4.2 rồi,giờ mình muốn rôt phải làm sao,rôt đúng hêt cac bước,xong nó khởi động lại hoài à
Lép đôla
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lên 4.4 qua ota có ok k ae?
So vs bản 4.3 thì pin 4.4 có trâu hơn k?
Thấy mấy n bảo hao pin nên chưa giám lên
o2xdaiis
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bạn cho mình hỏi một chút. note 3 neo n750 đã lên kit kat 4.4 chưa? mình thấy bảo lên rồi. mà kiểm tra phần cập nhật không thấy có
@o2xdaiis Chưa lên chính hãng đâu nhé , mới có đến 4.3 thôi , rom cook thì có thể có 4.4

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019