Galaxy Note 3 đại hạ giá xả hàng, mở đường cho Note 4

thekingfighter
30/7/2014 3:2Phản hồi: 4
Galaxy Note 3 đại hạ giá xả hàng, mở đường cho Note 4
Đến hẹn lại lên, dịp cuối quý 3 đầu quý 4 hàng năm là thời điểm Samsung bắt đầu giục dịch chuẩn bị cho màn ra mắt mẫu điện thoại mới thuộc dòng sản phẩm Galaxy Note. Chính bởi vậy, đây cũng là lúc mà nhà sản xuất này có nhiều động thái can thiệp về giá nhất đối với các sản phẩm cũ hiện đang có mặt trên thị trường.

Một trong những mẫu điện thoại bị ảnh hưởng về giá nhất trong dịp này chính là những mẫu máy thuộc dòng sản phẩm Galaxy Note. Kể từ đầu năm đến nay, chúng ta đã chứng kiến không ít những lần giảm giá của Galaxy Note 3 trên thị trường di động. Sau động thái giảm giá từ 16.99 triệu đồng xuống 15.99 triệu đồng, rồi tiếp đó là 14.99 triệu đồng, ngày hôm nay mẫu smartphone này đã có một mức giá mới. Theo đó, giá của Galaxy Note 3 vừa cán mốc 14.49 triệu đồng, giảm 500.000 đồng so với mức giá được niêm yết ở thời điểm hồi tuần trước.

Rõ ràng, không phải nói thì ai cũng hiểu rằng động thái giảm giá này chính là màn kích cầu của Samsung nhằm đẩy mạnh lượng bán ra của Galaxy Note 3, giảm hàng tồn và tiến tới là việc mở đường ra mắt cho Galaxy Note 4. Với những người dùng Việt Nam, lời khuyên tốt nhất dành cho tất cả mọi người là hãy mua điện thoại theo nhu cầu sử dụng của bản thân và hạn chế việc chạy đua với công nghệ để tránh mất tiền không cần thiết.
4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Geek
TÍCH CỰC
10 năm
Khong hieu ban tham khao gia o dau nhung Note3 DCM ma hien gio gia 14.49tr la chua chinh xac. 14.49tr thi "dai ha gia" gi chu? Gia cac shop khoang 9tr thoi.

Sent from my SM-N9005 using Tinhte.vn mobile app
Mình nhầm nha bạn, Galaxy Note 3 có giá 14.49 triệu đồng chứ không phải Note 3 docomo. Thank's bạn nhiều.
Các bác ơi giúp em với!
CHả là em mua một con N9005 hàng chuẩn không fake hay lỗi gì cả. EM kiểm tra cẩn thận đầy đủ chuẩn và là bản sản xuất cho BTU( thị trường anh).
Cơ mà em dùng gần 5 tháng không sao tự dưng một hôm em copy dữ liệu vào máy thì nó bị đơ sau đó em rút USB ra và tắt máy khởi động lại thì bị treo cái logo samsung.
EM thử tìm cách up ver SW cũng như roof máy mà vẫn không được
EM nghi là bộ nhớ ( memorry /flash) hỏng cơ mà nó là hàng xách tay nên em muốn hỏi các bác một chút.
Bản xách tay như thế thì ở Việt nam có sữa và thay thế dc không?
Thay xong thì nó có vấn đề gì không?
Và ở Hà nội thì địa điểm( của háng sửa chữa nào) nào thay được ạ?
Nếu được thì ai có bản mạch ( lấy từ note 3 N9005 bị rơi vỡ) thì bán cho em với giá cả thì PM thương lương SDT của em là 0979680040
EM XIN CẢM ƠN TẤT CẢ CÁC BÁC!
Lép đôla
ĐẠI BÀNG
10 năm
Treo logo do lỗi rom hoặc pm nhé
Đem ra ch nó chạy lại rom là ok thôi
Máy hàn hay vn đều bình thuog chứ ko lo ko sửa dc nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM