Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Galaxy Note 3 giá 16,99 triệu, Galaxy Gear giá 5,99 triệu, 25/09 bán ra

TDNC
20/9/2013 13:19Phản hồi: 783
783 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gear = Gẻ:p
.Mr.
TÍCH CỰC
11 năm
@con gi de mat Học ngu thì đừng có đú tiếng anh 😁 học phát âm lại nha bạn.
@con gi de mat Thừa nhận một điều đau buồn cùng bác! Chán mấy ông. Thường thì mình toàn chê trách mấy sp smp, còn mấy ông sampan chửi luôn cả mình. Ko ngửi đc!
.Mr.
TÍCH CỰC
11 năm
@con gi de mat Vậy bạn có học? Có học mà sao đọc Gear = Gẻ?
Note III và Lumia 2010 nên chọn em nào nếu đủ lúa nhỉ?
@trucemnguyen lumia 2010 ? rành công nghệ quá ta 😆
ruaja92
TÍCH CỰC
11 năm
@trucemnguyen ơ nokia mới ra đt mới hả bác...
cái đồng hồ bán giá 6 triêụ, có chém quá không vậy, đồng tiền nó mất giá vậy trời, hay là đang chăn gà vậy??
mà cái giá của sam cũng hay thật, toàn là 16,99tr, 5,99tr..mà cũng dễ tính thật, đưa 17 triệu thối lại 10 nghìn, 6triệu thối lại 10nghìn, có 10 ngàn mà giảm được 1 giá.
@nguyendonghai
tôi cũng đồng ý nó xấu, nhưng chẳng phải nó bán rẻ hơn Iphone cả 5,7 tr hay sao? bác thích thì bỏ 20 chai mua Iphone, nhưng có người khác thấy thêm 5 7 tr cho cái máy đẹp hơn lại là phí phạm? Với lại đừng nói Iphone mới có thiết kế đột phá nhé, quanh đi quẩn lại vẫn mẫu đó. Bác bảo Samsung nó bán đắt, phải cho nó con đường sống công bằng chứ. Siêu phẩm mới nhất ko lẽ bán 11,12tr. Bác biết Apple nó bán 1 con 20 tr nó ăn bao nhiêu % trong đó ko?
@Jake đến lúc Apple ra iwatch 15tr lại bảo xứng giá nhé 😃, chúc mừng hiến máu
@bopha ủa, 16,990,000 và 5,990,000 thì phải cộng thêm 10,000 nữa thì mới tròn chứ bác
@hellven89 Thực ra cái này e cũng ko rõ là họ kinh doanh lợi nhuận lãi như thế nào nên ko nói linh tinh. Giá con Gear em cũng không nói nó rẻ hay đắt mà nhìn nó không tương xứng với giá trị(theo cảm nhận mọi người). E cá chê em smartwatch quá vì sự đột phá e nói ở đây chính là sự khác biệt giữa các LOẠI sản phẩm khác nhau mang lại tính năng ưu việt cho người dùng. Chứ điện thoại thì hãng nào cũng có chiến lược của họ, miễn là họ bán được nhiều, Apple đã làm được cái đó, SS cũng làm được điều tương tự.
Điều sam làm rất đúng là đẻ thật nhiều. Làm hài lòng nhui người. Sony học theo và rất thành công. Giá của em gear khá dễ chịu
@chuquocluong Bác làm "sâu" cho SS àh? Giá cái đồng hồ như vậy mà bảo dễ chịu?
Note3 quá to & khủng nhưng cũng nủng củng toàn thứ linh tinh ;)
Xin phép đc cười...haha
Bạn rảnh quá,nhớ hết để làm gì vậy?
@HoangPigg Cười j S4 mới ra chưa lâu mà sách tay đã có hàng 9tr rồi kìa 😁. Phải gọi là mất giá nhanh éo ta đc. Chắc độ 2-3 tháng nữa mua đc S4 giá 6-7 củ ngọt xớt.
Ôi cái giá của e Gear ghê quá. Một bộ này đến 24 chai luôn.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
Hoạ có điên mới đi mua cái đồng hồ này với giá trên trời

Sent from my C6802 using Tinhte.vn mobile app
cr9i
TÍCH CỰC
11 năm
Mấy bọn ss hình như bị mù! Làm cái đồng hồ thế mà nhìn dc!
Android là em ghét ạ 😆
@thongnv0310 Vậy thì qua ai ô ét mà chơi vô đây la liếm để làm gì😁
@hoinachdaisu để các bác biết rằng em rất ghét Android
daikzx
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái đồng hồ nhìn lởm quá.tưởng đi trước là hay ah?xin lỗi e phải apple đâu 😆
@daikzx ơ đi trước là sao bác. hỏi google xem sony nó ra từ khi nào nha
@daikzx đúng là lỡm thật, xấu, thô và to, nhưng những cái ra đầu tiên luôn mang nhiều yếu kém mà. hi vọng thế hệ sau sẽ cải tiến hơn nhiều 😃
huuphon989
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giàu
thì cứ GALAXY S với GALAXY NOTE thôi. Có gì đâu mà nhàm nhỉ.
Trong các hãng thì SAMSUNG đặt tên hay và có tính kế thừa nhất đó.
hthang38
TÍCH CỰC
11 năm

Lumia 2010 chắc phải 10 năm nữa mới ra.

Vì năm nay mới ra Lumia 1020 mà
huuphon989
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã là dân chơi đồng hồ thì 5.99 Chai thì có gì đâu mà mắc.
@huuphon989 nghe nói câu đó biết bạn hok pải là dân chơi đồng hồ rồi đó
baomaynem
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huuphon989 Dan choi chu ko phai dan ngu nhe
Cứ nghĩ màn hình to là ngon....đến lúc xài đi rồi mới thấm vì không bỏ túi quần được, lúc nào cũng kè kè trên tay...bất tiện cực kỳ.
@tichchu2203 Đươc nọ mất kia, ai thích màn hình to thì chấp nhận chuyện nó khó cầm, khó đút túi thôi. Sao phải áp đặt suy nghĩ của mình cho ng khác vậy bạn
@samsunggalaxy Táo nó đang nghiên cứu điện thoại màn hình lớn hơn 4'', mà mình nghĩ đến ip6 sẽ lớn hơn 4'' thôi.
Đến lúc đó ifan sẽ lại có lý luận khác, đại loại như điện thoại phải to cầm mới chắc tay, ko lo bị tuột, hơ hơ😁
@tichchu2203 Bạn thấy bao nhiêu chị em fu nữ k cầm ĐT trên taỵ
Makoto81
TÍCH CỰC
11 năm
@ideas.vnn Vợ m toàn vất cốp xe. Đi làm về nhà m có lấy ra thì lấy ko thì vẫn ở cốp xe đến sáng hôm sau, hết pin cũng mặc, cắm sạc cho thì dùng.
Lần nào ra mắt giá đều cao như vậy mà 😁 , mình thấy vậy cũng ổn, nhưng mà 15tr5 cho lần ra mắt này sẽ tốt hơn
Không biết làm gì với cái bút 😁
@kay1407 Bác có thể dùng để xỉa răng
@tú tầu em dùng tăm để xỉa chứ không dùng đồ lạ chọt lung tung😁
bó tay con đồng hồ =))
Lần này không có vụ xếp hàng hic hic
minhcuong
TÍCH CỰC
11 năm
Ngang giá iPhone 5C, cũng vỏ nhựa giống iPhone 5C.
Nếu được chọn 1 trong 2, bạn chọn em nào? Em thì thích em mảnh mai chân dài, đút túi dễ rồi đấy. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019