Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Galaxy Note 3 giá 16,99 triệu, Galaxy Gear giá 5,99 triệu, 25/09 bán ra

TDNC
20/9/2013 13:19Phản hồi: 783
783 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mẫu xinh vãi lúa :eek:
vao xem ngực em kia ^^^^^^^
Máy quá đẹp. Phải đẩy note 2 đi hic
Note 3 vừa to tiền, vừa to xác!

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
Cái đồng hồ đã xấu pin lại cùi nữa, thế mà cũng thét giá 6tr. Kiểu này ê ẩm sớm
Note3 nhìn mê quá rồi
Hic, giờ vẫn còn lẹt đẹt S3
Stevenytu
TÍCH CỰC
11 năm
rất ấn tượng với note 3 nhưng yêu sony rồi
cái gear kia mà ai mua đeo thì em cũng thấy giỏi 😁 đã ko có chút fashion nào, ko chống nước, lag giật như điên mà còn mắc hơn mấy cái điện thoại, chắc có chị Phước Thị Nga và anh vtb center mua nhỉ:rolleyes:
@vtb center à à, cái Windows chỉnh đc kích thước vs cả kéo chồng lên nhau thì giống mấy cái 10 in r, cơ mà lần đầu tiên thấy trên phablet 😁

Kuro Keita sent this from GT-N8000 :3
@Kuro Keita Khả năng đa nhiệm trên note 3 là vô địch.:D Hầu như bạn có thể làm mọi thứ với nó.😃 vậy thì công việc và giải trí của bạn có tính cơ động cao và rất thoải mái ở mọi nơi rồi.
@Thanh Hung Vu nếu bạn sợ thì cái 800 là ok. cái exynos của S4 làm bạn không an tâm cũng phải nhưng chắc sẽ được cải thiện, vì dòng S600, s800 đã đạt được độ ổn định cao, riêng con exynos 4 nhân cũng ok tuy nhiên 8 nhân octa đang trong quá trình hoàn thiện mà bạn😁
@vtb center thế thì hóng con Note 10.1 ver. 2014 thôi, mình vẫn thích dùng con 10in hơn 😃

huutanpham
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dùng đc 25 tiếng thì ngày nào cũng phải cắm sạc à ??? Ko bằng nokia 1202 nhỉ :3
Mới gom được 14 tấn lúa mà em ấy tận 17 tấn
Ta
tất nhiên là chống nuớc rồi bạn.
mịa cái con gear này đắt vãi :mad:
Cái đồng hồ xấu. Em ko thik
LeTAnh
ĐẠI BÀNG
11 năm
gear xấu -_-
SẼ QUA SING MUA BẢNG QUỐC TẾ. TẠI SAO SS KG BÁN CẢ 2 PHIÊN BẢN Ở VN ĐỂ NGƯỜI DÙNG TỰ CHỌN???
Galaxy Note 10.1 phiên bản 2014 bác nhé

Mịa, chờ z1 hoài chẳn thấy đâu, muốn nổi khùng với sony luôn á.
Quá đắt cho con samsung not3 chỉ vài tháng sau giá rơi tự do .
note ss chẳng thương gia nào làm giá cho bằng bạn bằng bè
@trungkn gato gì đâu bạn , mình nói vui thôi
dẫu ko dùng apple nữa h đang dùng android nhưng có những cái ngứa quá gãi 1 chút bạn đừng để ý
@whitesnight24 Hàng SS tuột giá như tuột quần, kéo lên không được chứ làm giá cái gì. Hehe, bạn định đá đểu thương gia à?
@htpcty ĐT SS giữ giá chỉ sau iphone thôi. Dẫn đầu Android rồi còn gì, nói về tuột giá thì nên hỏi LG và Sony
Jake
TÍCH CỰC
11 năm
@.Mr. TQ nó hack con ghê hơn vẫn có store thế thôi! mình nghĩ để apple store nó mở cử ở vùng nào thì cùng đó cũng phải có tiêu chuẩn gì đó đáp ứng được yêu cầu của Apple vậy thôi!
Sona6789
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái Gear nhìn thô thiển xấu k thê tả được, 4 con ốc vặn củng k đều nữa, giá thì trên trời. Làm cảm biến vân tay đi rồi Apple nó kiện cho chết..!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019