Galaxy Note 4 phô diễn sức mạnh S Pen qua loạt video mới

Jirine
28/8/2014 11:36Phản hồi: 18
Galaxy Note 4 phô diễn sức mạnh S Pen qua loạt video mới

Ngày ra mắt của Samsung Galaxy Note 4 đã gần kề, và cũng chính là lúc hãng tiết lộ những tính năng đỉnh của chiếc Note thế hệ tiếp theo này, nhiều và dồn dập hơn. Hôm nay chúng ta có 1 loạt các video vừa được cập nhật, qua đó người xem có thể thấy được sức mạnh của dòng Note, chiếc bút S Pen, trợ lý đắc lực khiến người dùng vô cùng hài lòng.

Bạn đã sẵn sàng để "Note"? Galaxy Note 4 sẽ chính thức được trình làng vào ngày 3 tháng 9 tới, và mọi thông tin về Note 4 sẽ liên tục được diễn đàn cập nhật.
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

[Bạn đã sẵn sàng để "Note"?] >>> Sao không phải là Bạn đã sẵn sàng để "Mua" nhỉ 😁
Bán note 2 giá 4tr để mua note 4 đây 😁
@kiyeusu có note 3 không
@chp Note 3 làm gì có giá này bác
@kiyeusu vậy hở, tầm bao nhiêu thì ổn

//dự Note 4 = 16tr, 😆
@chp 😔e cũng thắt mắt
Sắp rồi.. :3 Đỉnh thiệt :3 hóng con note này hơn mấy con S nhiều 😆 Cây bút thần thánh 🆒
@Phạm Trí Dũng S Pen chỉ là công cụ hỗ trợ, chứ bản thân Note vẫn đình đám hơn mấy thứ khác phả iko ta
mrworld1993
ĐẠI BÀNG
10 năm
@chp e nghĩ giờ ng dùng quen với S Pen rồi nếu thiếu S Pen là thiếu sót lớn
@chp Hỗ trợ nhưng không thể thiếu để tạo nên khác biệt.. ;)
@chp S-Pen cực kì hữu dụng nhé bác, đặc biệt là mấy bạn học về mảng thiết kế, S-Pen thác thảo cực kì tốt 😁
mrworld1993
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không tìn thì cứ thèm thôi :3
nếu khung kim loại thì mặt lưng vẫn nhựa phải ko ạ, lưng giả da?
@chuanmen1a Rất có thể là khung kim loại nắp lưng giả da..nhưng theo mình dự đoán chất liệu sẽ được hoàn thiện tốt hơn nữa :3 Note 3 hiện tại đã khá đẹp rồi
@Phạm Trí Dũng con này viền nó sao nhỉ bác
@anhkiet1011 Viền kim loại đó con gà :p
TICV
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình thấy SS nên tặng cái flip cover chính hãng là thiết thực nhất. Dù nắp gì viền gì thì 90% người dùng sẽ đóng hộp nó vào cái bao da hoặc cover thôi.
nhìn ngon nhỉ 😃 hai ngày nữa, ai có review lại xem

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019