Galaxy Note chính hãng bắt đầu được cập nhật Android 4.0

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi vuhai6, 22/5/12. Trả lời: 488, Xem: 46091.

1. tainiit1988

tainiit1988 Thành viên

trời ơi khi nào thì con s2 9100G cũa mình mới lên được đời 4.0 vậy trời. Hazzzzz
  2. ptcime

ptcime Thành viên

Trò chém dưa tên là Fruit Ninja. Ngoài ra dùng camera thỉnh thoảng bị cứng đen thui màn hình
  3. ledat289

ledat289 Thành viên

Rom gốc kéo trang web nhanh lúc nào chẳng dật cục. sao ko dùng trình duyệt gốc, sướng hơn. Mình thấy ổn quá xóa luôn dophin hd
  4. dungbqh

dungbqh Thành viên

Đã up lên 4.0.3 bản Việt Nam, dùng tốt hơn bản Đức, chơi game muợt hơn, khi up lên tốt nhất là reset factory máy sẽ đỡ bị lag hơn.
  5. xedapxinh

xedapxinh Thành viên

Check cập nhật bằng note thì ko đc nhưng bằng kié thì ok rùi đang update:) download lâu vãi :oops:
  6. tjeuanh90

tjeuanh90 Thành viên

Bạn nhầm I9100G và I9100 đều là phiên bản quốc tế chứ không phải I9100G của thị trường vn đâu bạn nhé.
  7. huytrunghc6

huytrunghc6 Thành viên

Chúc mừng ae hội Note :)
  8. AiPhone

AiPhone Thành viên

Khi nào con này giảm giá để Note2 ra nhỉ?
  9. ledat289

ledat289 Thành viên

Tôi trải nghiệm sao thì nói vậy mà.
    Pin tụt nhanh hơn lúc đọc báo, tôi dùng trình duyệt gốc. Đọc lâu thì thì ngoài pin tụt nhanh hơn chút, thì máy cũng nóng hơn chút so với trước update.
    Nhưng trình duyệt gốc dùng đã quá, làm tôi xóa luôn cả dophin hd, firefox beta, chrome beta
  10. sieu_nhan

sieu_nhan Thành viên

bác nào cùng Note cho e mượn mấy hôm về nghịch đc k ạ? e hưa sẽ trả lại, k xất xước gì đâu :D
  11. phuctutin86

phuctutin86 Thành viên

Tin vui cho anh em nào dùng Note hihihi
  12. dinhht

dinhht Thành viên

Đang mong chơ cho em Tab 7.7 mà mãi không thấy
  13. bimbom

bimbom Thành viên

tối qua mình vừa lên 4.0 cho sen xl xong..hehe
  14. The Incredible

The Incredible Thành viên

Ức chế Samsung Việt Nam quá!
  15. hp1503

hp1503 Thành viên

chúc mừng các bác dùng GLX note :D
  16. kjngd0m04

kjngd0m04 Thành viên

mình up rom rồi lên không đc nhận update từ ssvn. lại phải vào sam down up quá odin. không có chrome như các bạn nói. chém hoa quả thỉng thoảng der. bắt wifi có kém đi.k bắt đc xa như trc.kiểm tra thông tin thì k khác gì máy update qua thông báo ssvn
  17. thanhdien0101

thanhdien0101 Thành viên

Có bạn nào cập nhật xong thì phần mềm 3g Việt và phonemypc bị lỗi không sử dụng được không chỉ giúp với, máy em mở phonemypc quản lý laptop ở nhà cứ bị ngưng hoạt động hoài.
  18. phong.bblue

phong.bblue Thành viên

Tối hôm qua vô tình vào dọc thử ai dè được cập nhật mừng húm @@ mình cập nhật từ tối hôn qua ngồi xem lại giao diện khá lâu mới ngủ, giao diện thay đổi và mượt hơn, còn phần bút thì chưa tìm hiểu chưa có thời gian ai tham khảo xong góp ý nha thanks
  19. HUYAUG

HUYAUG Thành viên

S2 có rồi mà, bạn mình mói lên TTBH SAMSUNG úp tuần trước.
    Giao diện y như Note khác là khg có mấy ứng dụng spen thôi.
    4.0 của Note và s2 khởi động và tắt máy nhanh lắm. Chạy mượt hơn bản 2.3 rất nhiều
  20. chautamanh

chautamanh Thành viên

huhu vừa bán note đi lấy one x thì nó cho úp 4.0 nản ghê !!! Trc e dùng máy bản nguyên bản chưa lên thì k hỉu sao máy rất hay bị giật khi hoạt động ứng dụng .. k biết bản 4.0 có cải thiện được gì nhiều k ???