Galaxy S II của AT&T dính lỗi an ninh từ màn hình Lockscreen

TDNC
1/10/2011 16:13Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

úp room là hết . sam fan đội nón bảo hiểm hứng đá đi 😁
Đội rồi bác ơi, sẵn sàng rồi đây.
chả bao h dùng pass nên ko sao cả
potay vs samsung!tại sao ko test kỹ rồi hãy bán nhỉ,đợi khi khách hàng phản ánh thì mới bắt đầu khắc phục?làm ăn sống nhăn thật!
muidao
TÍCH CỰC
13 năm
lỗi này có gì đâu mà to tá mà các bác chém ghế thế , thử hỏi tỏng số các bác có ai hay dùng khóa mật khẩu không ,mà cho dù có khóa thì khi bị mất hay bị trộm thì cài xóa 1 cú thì chả vấn đề , gì , chứ mất thì mất luôn chứ đừng ngồi đó mà mơ là chúng nó không mở khóa đươcj , hài vãi với các bố =))
Kenny
CAO CẤP
13 năm
samsung là chúa ẩu tả, như vụ S1 k fixlag chạy thôi rồi, k nhờ xda ra trò fixlag thì làm gì có cái siêu phẩm, ẩu tả quá chừng

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:15 PM ----------

siêu phẩm 10/10 cũng dính lỗi ngớ ngẩn thật =]] nhưng cuồng quá đành cho wa, ngậm bồ hòn chứ k lẽ chê nó :running::running:
Lies
TÍCH CỰC
13 năm
sao hem chịu kiểm tra kĩ ta, chắc cũng sớm đc khắc phục thôi.
đọc baì này lại nhớ hồi ipad bi lỗi phần cứng màn hình hở sáng .haiz... cài này chắc tại không kiểm tra kĩ
Rất may là chỉ bị với hàng của AT&T thôi 😃 .
thật là sơ sót quá .
lổi bé tí mà cũng dc lên trang 1.
Nói ra thiiiiiiiiệt là đau lòng.......
ôi dề, từ hồi dùng máy đến giờ chưa bao giờ dùng mật khẩu, các bác muốn nhanh mà lúc mở khóa cứ mất mấy giây để nhập mật khẩu 😆.
Đang chờ các bác xách tay vác nó về, bác nào vác về thì pm em nhé, múc luôn ko đắn đo.
Chẳng bao giờ khóa máy bằng mật khẩu.
vẫn đỡ hơn lỗi mất sóng mà...hihi,ss sẽ khắc phục nhanh thui
Rơi vào tay kẻ khác còn hy vọng lấy lại hay sao mà mật với chả khẩu....
Lời của bạn góp phần giảm chi phí cho các hãng điện thoại! Tích hợp vào làm chi không biết nữa!
Pó tay với bạn!
đề phòng vợ vào đọc tin nhắn của bồ nhí với em út chứ bác. Nhưng em ko có vợ, ko có bồ nhí, cũng chẳng có em út nên chẳng để pass cả. Mất thời gian nhập pass lắm
đa phần người ta chỉ test sơ thôi bạn,phần mềm,các thiết bị có hoạt động không thôi.sản xuất với số lượng lớn ai mà test kỹ
Vấn đề ko có gì phải ầm ĩ lắm dù xét cho cùng thì lỗi là lỗi 😃. Fix nhanh thì tốt, ko vấn đề gì mà fix chậm thì bị mang tiếng tí và có thể mất chút KH 😃
kipper180
TÍCH CỰC
13 năm
cái này cấc đời khác ko dính, chắc là khắc phục nhanh thôi, lỗi phần mềm ....
tomato123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nói chung lỗi gì nhỏ to cũng phải fix và có câu trả lời thỏa đáng, nhanh chóng. Lỗi kiểu này chắc up rom mới là OK. Quan trọng là hàng US có bị ám màu không?
Bác đ ang dùng biết ám màu mà không biết đổi....? Nếu chưa dùng thì ám là ám thế nào....?Mỹ có ám hay không có hì quan trọng....?
duy2
TÍCH CỰC
13 năm
Ifan nè, nhưng quăng đá làm gì bạn ơi, ai chơi IP để ý đến hàng cấp hai của SS làm gì
Một năm SS ra đời 60 loại đt , Samfan ăn đi cho hết. Hi hi

Sent from my iPhone using Tinh tế
Vâng, chúng mình đang ăn, hi hi.
em_ut
TÍCH CỰC
13 năm
Ha ha, hãy tưởng tượng nếu vô phòng tiệc, 1 bên là phòng SS với 60 món và mỗi người được quyền chọn 1 món tuỳ theo sở thích và giá tiền. Còn bên phòng Apple thì chỉ duy nhất 1 món với 1 giá duy nhất, ai nuốt được và có tiền trả thì chịu không thì đành đi ra. Nó ra 60 mẫu 1 năm đi chăng nữa thì người dùng có phải mua hết ngần đó không? Đến giờ này vẫn có khối người thích iPhone đang thèm cái màn hình to hơ 3.5" mà chưa có xài đó và chờ đợi mẫu iPhone mới xem màn hình có bự ko. Nhiều fan đành tự dối lòng là 3.5" là vừa rồi này nọ, nhưng nếu Apple nó ra cỡ lớn hơn lại tung hô cho coi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019