TỔNG HỢP Galaxy S2 HD LTE ---- Chia Sẻ ----Kinh Nghiệm

Thảo luận trong 'HỎI ĐÁP - CHIA SẺ KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi bjnbjn88, 4/1/12.

1. song dai

song dai Thành viên

nhờ các bác chỉ e cách vô hiren menu để chuyển 2g/3g của e s2 hd này với? thanks các bác.
  2. kennyrery

kennyrery Thành viên

có bác nào ở hà nội ko giúp em vài điều về rom của máy với .. em máy này khó tính quá em chả dám làm liều up = kies thì nó toàn kêu thiếu 60m :( giờ vẫn để 2.3.6 :"> máy của em là SHV-120L mong bác nào giao lưu chỉ giúp :D
  3. xaxa9ztb

xaxa9ztb Thành viên

Bác mang qua e làm cho

Sent from my SHV-E120L using Tinhte.vn
  4. kennyrery

kennyrery Thành viên

bác ở đâu vậy :D cho em địa chỉ
  5. xaxa9ztb

xaxa9ztb Thành viên

Em học Bách Khoa..bác có thể gặp em ở trường ở tất cả các buổi sáng..
    Còn cuối tuần thì mời bác ra quán cafe hoặc nhà em ở Hoàng Văn Thái..chỉ mất 10' up rom thôi

Sent from my SHV-E120L using Tinhte.vn
    ngoccoi0210 thích nội dung này.
  6. vietanhnb1993

vietanhnb1993 Thành viên

e ở Hoàng Quốc Việt bác gần thì qua e giúp :D
  7. ngoccoi0210

ngoccoi0210 Thành viên

E cũng đang chuẩn bị lấy 1 e đây,nhưng mà gà mờ quá!Có j bác giúp e phát nhé!
  8. ngoccoi0210

ngoccoi0210 Thành viên

Mai e đi check máy,mà khổ thân e,chả biết j về e ý cả,chỉ tại thấy kết e ý quá rồi huhu!Bác nào có time rảnh đi cùng check hộ e phát!E xin cảm ơn và hậu tạ ah!:D
  9. vietanhnb1993

vietanhnb1993 Thành viên

Bạn mua máy ở đâu??
  10. ngoccoi0210

ngoccoi0210 Thành viên

Mình xem máy ở Văn Miếu bạn ah!Chủ top hẹn trưa mai!Đây là topic nè:
    http://www.tinhte.vn/threads/1501702/
    Mình vừa hỏi ông ấy xem date SX của e nó,ông ý bảo là toàn tiếng Hàn,nhưng có dòng 20111207.Hixhix,chưa biết j về e nó nhưng mà máu me quá nên khổ thế này đây!:(
  11. xaxa9ztb

xaxa9ztb Thành viên

thế ak..qua gọi mình đi test hộ cho..đang muốn đi chơi :)
  12. ngoccoi0210

ngoccoi0210 Thành viên

Hehe thế thì còn j bằng!Bạn ở đâu thế,cho mình SDT + địa chir đi!Số mình : 0983.171.454 bạn nhé!Trưa mai lúc nào đi check máy thì mình call rồi qua đón bạn,ae cùng đi!Có mua đc hay ko thì còn do con máy ấy nữa,nhưng thế nào mình cũng mời bạn đi ăn + cafe.cà pháo ae giao lưu luôn keke!
  13. xaxa9ztb

xaxa9ztb Thành viên

chả dám nhận của bác cái gì..em chỉ thích đi xem máy thôi..tính em nó thế..mỗi lần đi xem là một lần kinh nghiệm
    em ở Hoàng Văn Thái...sdt dưới sign có gì bác cứ nhắn tin...
  14. ngoccoi0210

ngoccoi0210 Thành viên

Hì hì,có gì đâu bạn,ae thoải mái mà!Cứ coi như là ae ta đi chơi rồi đi ăn thôi!Ok nhé!;)
    Mình tên Ngọc,mình vừa nt cho bạn rồi đấy!Tình hình mai như thế nào mình sẽ nhắn cho bạn nhé keke!
  15. leebaro9x

leebaro9x Thành viên mới

em mới tập sài androi mà cái s2 hd náy khó sái quá! coppy nhạc hay hình ảnh vô đt từ máy tính sao ko đc vậy mấy bác...giúp em với
  16. famthangbk

famthangbk Thành viên

bác nào cho em hỏi, sao em cứ vào app face hay lướt web bằng googlechrom thì cứ có giọng nói đọc phát ra nhỉ? làm sao để tắt nó đi, nghe khó chịu lắm ạ, hix :(
  17. xaxa9ztb

xaxa9ztb Thành viên

copy như copy vào usb thôi mà bạn..
    có như ios dùng itunes đâu.
    bạn lên fb của Hội giao lưu nhé https://www.facebook.com/groups/465879050118784/
  18. vietanhnb1993

vietanhnb1993 Thành viên

Giá tốt thật. 6m7 đầy đủ, máy mới 98. Ngon nhỉ. Thương gia chưa thấy ai bán giá đó. Cẩn thận kẻo hàng dựng hoặc lừa đảo đó bác. Ông này có thể sách tay hàn về mà ko có máy để chụp lại. Cũng ko phải là bán để nâng cấp lên máy cao hơn.
  19. vietanhnb1993

vietanhnb1993 Thành viên

Bạn cài kies rồi cắm cáp kết nối là nó tự nhận, vào computer thấy ngoài 4 cái ổ C, D, E, DVD(F) có 2 cái ổ mới xuất hiện, 1 cái là thẻ nhớ của máy, cái kia là bộ nhớ máy. Bác copy thẳng nhạc vào file my music của sd là dc mà. Android dễ mà
  20. vietanhnb1993

vietanhnb1993 Thành viên

chắc tại talk back à? Bác vào tita tìm file đó xóa đi. Ko cần dùng tới nó đâu