[Galaxy S3]Tổng hợp - Hỏi đáp - Thủ thuật - Chia sẻ - Kinh nghiệm

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi cellphone_uk, 30/5/12. Trả lời: 7267, Xem: 640953.

1. Lee Wang

Lee Wang Thành viên

vậy có bị chai pin ko ?

cellphone_uk thích nội dung này.
  2. xboxvn

xboxvn Thành viên

trường hợp của bạn mình gặp rồi, bạn thử restart lại xem có bị nữa ko nhé, lỗi này có thể do cảm biến đấy, mà là lỗi phần mềm vì cứ khởi động lại là hết (mình đang nói máy mình nhé) và khi test *#0*# thì sensor nó vẫn ra màu xanh lá cây bình thường nhé @@ Mình restart lại thì sau 1 thời gian nó bị cái là áp lên tai rồi, gọi rồi mà màn hình nó ko tự tối đi mà vẫn sáng quắc trong khi test sensor vẫn ra màu xanh lá => có thể lỗi phần mềm => Mình đã flash lại rom stock và đang theo dõi, đến giờ vẫn ổn :D

3. hung_kazan

hung_kazan Thành viên

Xin phần mềm off screen. Mình đã cài thử 1 số phần mềm trên market nhưng ko đc, tắt đi màn hình lại tự bật lên ngay sau đó!

4. xboxvn

xboxvn Thành viên

bác xài thử Button savior đi (yêu cầu máy rooted), nó ko những giả lập nút power mà còn cả nút home và nhiều nhiều cái khác nữa :D

cellphone_ukhung_kazan thích nội dung này.
  5. vhtung

vhtung Thành viên

Bạn vào chỗ để gọi (Phone call) sau đó bấm Menu->Setting sẽ thấy checkbox cho phép ban chọn chức năng volumn lớn khi điện thoại ở trong túi (Minh dùng bao da cầm tay nên lúc nào nó cũng kêu to :) )

cellphone_ukbinhk88 thích nội dung này.
  6. yeuquahoaro

yeuquahoaro Thành viên

E thử cài opera cài flash vào xem nó vẫn giật bác ah.có khi có tiếng không có hình chả biết sao

7. gataylx

gataylx Thành viên

Đã có bản update S3 rồi không biết có bác nào đã dùng thử chưa. ko biết nó như thế nào.Nếu bác nào đã dùng thử thì cho anh em biết xem nó Up cái gì để anh em còn biết nhé

8. Duny_Duny18

Duny_Duny18 Thành viên

Các bác giúp em voi. Lam sao đê tắt rung trong lúc đang chơi game. minh loay hoay trong phần cài dăt của game và đt ko đc, thank..........

9. danhchan1999

danhchan1999 Thành viên

Oánh dấu. Mình cài đặt mail.yahoo.com.vn trong phần email nó toàn báo lỗi sever, trong khi dow cái yahoo mail trên GP về thì vẫn ngon lành, có bác nào bị vậy không. Còn nữa dung kies thêm nhạc có định dạng flac mà nó không tự động convert cho mình nhỉ

10. hoang10dia

hoang10dia Thành viên

sao cái cảm biến click 2 cái trên đâu máy thì lên đầu trang chả nhạy gì nhỉ, em thử ở danh bạ mà lúc được lúc không. huk huk

11. bboyquay95

bboyquay95 Thành viên

Cái ở mh khóa chạm vào mh xoay ngang vào nhanh camera chỉnh ở đâu vậy mọi người ơi

12. nhuankhom

nhuankhom Thành viên

bảo mật-lock sreen options-truy cập nhanh máy ảnh

13. cauchunho93

cauchunho93 Thành viên

các bác cho em hỏi phần mềm nào xem video tốt nhất cho s3 ạ(chạy nhiều định dang,mượt...)

14. YPMVSTAFF

YPMVSTAFF Thành viên

Mxplayer

Sent by I9300 deep blue. S3 audio improvement here
    http://www.tinhte.vn/index.php?threads/1015001/

cellphone_ukcauchunho93 thích nội dung này.
  15. huyvo686

huyvo686 Thành viên

bạn dùng phần mềm airdroid đi , kết nối k dây giữa dt và máy tính nhưng phải có wifi bạn nhé

16. cellphone_uk

cellphone_uk Thành viên

Nếu chai pin như cậu nói thì chắc ko ai dám kết nối giữa dt với máy tinh mất ^^! Cậu cứ yên tâm khi kết nối nhé

hoang10dia thích nội dung này.
  17. laobo

laobo Thành viên

các bạn hướng dẫn một số game cho máy đã root như game street fighter iV chẳng hạn. mình cài = Titanium backup khi chạy game báo Data lỗi là sao?
    tks! thẻ nhớ 8GB class 6\
    tks!

18. cr9i

cr9i Thành viên

Bực mình quá, cai mtd tử điển mà cái mãi sao không load đc dữ liệu bác nào dùng rồi share em với! Thanks

19. Lucky6210119

Lucky6210119 Thành viên

các bác cho e hỏi: làm thế nào để xóa cái hình tam giác(cảnh báo dữ liệu) ở góc bên trái,phía trên của màn hình?

20. Lucky6210119

Lucky6210119 Thành viên

các bác cho e hỏi: làm thế nào để xóa cái hình tam giác(cảnh báo dữ liệu) ở góc bên trái,phía trên của màn hình?