Galaxy S4, S3 và Note 2 sẽ được cập nhật lên Android 4.3 vào cuối năm để hỗ trợ Galaxy Gear?

TDNC
27/9/2013 2:6Phản hồi: 272
272 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vinhhm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tuyet

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
lethuan2310
ĐẠI BÀNG
11 năm
chờ cho em S3. 😆
Note 3 chỉ dành cho người nào dùng S3 như mềnh .... ^^ S4 hay Note chắc ko cần lên Note 3 làm gì đâu vì em nó cũng vầy vậy !
hihi, cũng thích nhưng không có tiền :p
tkientn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ban
Bạn nghĩ mua thế nào là máy tính bảng đơn giản mình dùng mtb là để làm việc. Nếu ghi âm thì dùng điện thoại. Như mọi người mình dùng đúng chức năng của mtb
có lần ra fpt test s4 và note 2 , thấy note 2 mở ứng dụng nhanh hơn , còn khi ứng dụng đang chạy ngầm thì s4 mở nhanh hơn
Siêu thảm hoạ đồng hồ này của Samsung đảm bảo sẽ ế dài 😁
Xấu , đắt , yếu sinh lý , không chống nước , tương thích kém ... còn gì để mà chê nữa đây :D
Samsung dường như không có thói quen làm sản phẩm đẹp bao h thì phải :D
alertnguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
lên đây đọc cm của cá bác vui vãi ra :v nhất là bac gà đẹp dái,thế bác lên 5s chưa? hjhj t thì ko chê bên nào cũng chẳng khen bên nào nhưng phải công nhận android cộng đồng hơn,,mỗi lần có cập nhật thì háo hức phá phách root,test rom....dù tay trái vẫn cầm táo để nghe gọi tay phải cầm z1 để chụp hình,nghe nhạc ,vọc room này room kia...nhưng xác định táo để lấy le thôi 😃
không biết số phận em note1 của mình ra sao nữa 😔
ủa??? túm lại là S4 được lên 4 chấm 3 thời gian nào ta??? sao lúc nói tháng 10 sao lúc thấy cuối năm???

http://www.tinhte.vn/threads/nguoi-dung-galaxy-s-iii-va-galaxy-s4-se-nhan-duoc-ban-cap-nhat-android-4-3-vao-thang-10.2166946/page-9
Note 8 N5100 cấu hình cũng đâu tệ mà k thấy nằmo trong lộ trình ta
Lau kinh

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
@babykute090191 U phát biểu ngắn gọn không bỏ dấu nghe mà phát sốt luôn. Nội quy của tinh tế là phải bỏ dấu nghĩ lại cũng thấy hay đấy.😁
Samsung phát biểu rất đanh thép nhưng toàn xài giờ dây thun ...quần không.
Con note 1 của mình vĩnh viễn chỉ xài được 4.1.2..... Hihi
biết đâu đấy note 1 cũng đc lên
Note 2 đã có 4.3 bản lead sài rất Ok!
Cho em hỏi cái này, HTC ONE của em là hàng T-Mobile đã mua code quốc tế rồi, giờ vài ngày nữa T-Mobile update chính thức Android 4.3 cho user thì của em có được update luôn không?
Samsung luôn dẫn đầu từ sản phẩm mới với công nghệ mới tiếp theo là tranh thủ nâng cấp phiên bản mới thật xứng danh hai chử SAMSUNG

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019