Galaxy Tab 10.1N không vi phạm thiết kế Apple, Galaxy Tab 7.7 bị cấm bán tại châu Âu

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi Didu, 24/7/12. Trả lời: 141, Xem: 12235.

1. Xua_tv2009

Xua_tv2009 Thành viên

Tôi kg biết trình độ về công nghệ của bác tới đâu mà chê ios là hđh ngu nhất?!theo tôi biết năm 2011 chưa có thạc sỹ hay tiến sỹ,giáo sư nào ở VN đăng ký đc 1 bằng sáng chế nào ở bên mỹ hết!kg biết bác có thuộc hàng GS,TS hay kg vậy ?

admtkc thích nội dung này.
  2. doinho

doinho Thành viên

Ban đã cuồng Android rồi thì có nói về iOS thế nào bạn cũng "không chịu" hiều đâu.

Adobe là công ty cho ra đời Flash mà h phải bỏ Flash (trên di động) đi là bạn hiểu tại sao rồi. Cụ thể là Android 4.1 có hỗ trợ Flash nữa không? Đố bạn đấy?

Có đa nhiệm là ok rồi, không cần phải "thực thụ" làm gì chi cho nó giật.

"S3 nó mắc hơn iphone của i-phân đấy nhé"
    Cho nguồn của nhà SX chứng tỏ câu nói này nha bạn. (Giá có hợp đồng hay khônng hop đồng gì cũng được)

"Riêng S3 chưa tới 2 tháng đã hơn 10 triệu máy, lượng đặt hàng hơn 20 triệu máy,tháng sao là giao đủ.Số lượng S2,S1 từ các nhà mạng giao cho khách hàng cộng lại thì doanh số Galaxy S của Samsung cũng phải tầm 35 triệu máy"
    Dẫn nguồn những con số mà mình đã bôi đen bên trên ra nhá bạn. Dân ta có câu nói có sách, mách có chứng mà.

ScaryKnight thích nội dung này.
  3. Mrcandyhp

Mrcandyhp Thành viên

Hình như trình độ hiểu biết mình hơi kém cỏi thì phải. Tablet của samsung nói thật là bây giờ không biết có những loại nào. Chỉ biết cái tên là galaxy tag :(

4. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

bạn chứng minh là nó không đủ thẩm quyền đi? Dù gì thì lời nói từ tòa án vẫn đáng tin hơn bạn chánnnnnnnnn =)))

5. Master_Thief

Master_Thief Thành viên

công nghệ màn hình của ip là do táo thúi nắm bản quyền, thằng samshit chỉ là culi làm công theo đơn đặt hàng, và lượng màn hình chủ íu do lg sản xuất. táo thúi nó ko cho làm thì thằng samshit cũng thúi mỏ. nên nhớ 1 phần lớn lợi nhuận của samshit có được là nhiều gia công linh kiện theo đơn đặt hàng của các hãng khác

6. anhkhoi183

anhkhoi183 Thành viên

Đếu liên quan j :D

7. hoanggiabao

hoanggiabao Thành viên

mình là 1 fan của samsung,nhưng nếu làm 1 con máy tính bảng thì nên làm luôn con ipad cho nó hoành tráng, dòng máy tính bảng của Samsung ít được hãng hỗ trợ, cập nhật rom

8. Master_Thief

Master_Thief Thành viên

tất cả đều có liên wan đến chữ "ăn cắp" và "nhục" và "mặt dày" và "Rác" =]]

9. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

Ngoài việc đáp ứng được ngừơi dùng như phần lớn các smartphone hiện nay, iPhone còn được 1 cái nữa đó là : ĐẸP VÀ DỄ DÙNG. Không hiểu các bạn "smart" và thích vọc vạch thế nào, mình chỉ thích 1 cái smartphone tối ưu, dễ sử dụng thôi, thời gian vọc vạch chọc ngoáy thì mình sẽ để nghiên cứu thứ khác =)).

10. JutomX

JutomX Thành viên

Toà án quận ở Vn nhưng có hiệu lực trên toàn quốc đấy bạn trẻ ạ! Về đọc thêm luật của liên minh Châu Âu đi.

11. anhkhoi183

anhkhoi183 Thành viên

chẳng có j phải ăn cắp. Chẳng thấy tab7 nó giống ipad chỗ nào :D. Mà có ăn cắp đâu mà nhục ;). Và có những thứ chuyên gia đi kiện mới là cỏ rác thôi ;)

whymea thích nội dung này.
  12. dtg.dtg0909

dtg.dtg0909 Thành viên

Đang chờ window 8

Sent from my HTC Vision using Tinhte.vn

13. anhkhoi183

anhkhoi183 Thành viên

ngoài nghe nhạc chơi game nhắn tin gọi lướt web thì bạn làm đc những j hơn? =)) đẹp thì mua nokia 6700 kìa đỡ tốn thêm mấy triệu tiền ngu nữa =)). THời gian vọc vạch thì người ta mới gọi là smartphone chứ :D

14. whymea

whymea Thành viên

Đơn giản đk ở bên đó đâu phải chuyện dễ nhất là với người vn :rolleyes: mà bác này tự nhiên lôi chuyện chẳng liên quan vào thế nhỉ? :confused:

15. gomchao

gomchao Thành viên

Táo cứ cắn Sung chan chát ra ý nhể, haiz, Táo cắn dở ơi là Táo cắn dở

16. whymea

whymea Thành viên

Yeah vậy bạn xài nokia 1208 cho rùi đi bợn trẻ ifan ạ ;)

17. whymea

whymea Thành viên

Và con ở trên hội tụ đủ mấy thứ đó chứ gì :):)

18. whymea

whymea Thành viên

thì đút tiền cho bọn đức 1 chút là đc thui :)

19. tuanandy

tuanandy Thành viên

phát cho mỗi thằng 1 khẩu súng ra bắn đại cái đi. Kiện cáo hoài mệt quá. Làm cho tt rùm beng lên.

20. ngmaithao0607

ngmaithao0607 Thành viên

khong mua SS mua IPAD & Win 8