Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Galaxy Tab 10.1N không vi phạm thiết kế Apple, Galaxy Tab 7.7 bị cấm bán tại châu Âu

Didu
24/7/2012 12:6Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em ko có copy, em ko co nhái, em ko có tái thiết kế =]]

@cuongsl0143 Có ai nói SamSung copy thì là nhái ko nhễ? Chỉ nói copycat thôi =]] và đây cũng ko xài từ Nhái, tìm đứa khác mà chặt chém kìa =]]
Gr1m
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chi đích danh (HK)Phone cho Apple nó kiện cho vui 😆(Joking)
Yeah có con đang lồng lộn lên đây 😃😃 mấy bợn nào mà đụng vào apple thần thánh của bợn ấy làm bợn ấy như thế này vậy ;););) cuồng fan nguy hiểm quá àh 😃😃
@bumbm Thấy đúng là nói. Chứ phải xài IDevice, hay là IFan thì mới lên tiếng được sao. Phát ngôn có suy nghĩ nên chẳng thấy mình nguy hiểm tẹo nào. Ko đả kích Galaxy, cũng như Sam, cái nào cũng có cái hay riêng của nó, chẳng qua vài Anti Fan ko não, phát ngôn như trẻ lên ba thì em gái mới chê trách anh trai à =]]
@Lucy Heartfilia Mún phát ngôn thì ngon lôi acc chính mà nói chuyện 😃 các acc mới tạo cái là lao vào c hùa chắc do ăn bã ss nên cay chứ gì
@bumbm Chương trình đây là Main ID của em. Cần gì mà em tạo clone vào đôi co vs anh =]] em gái ăn ngay nói thẳng, hổng có sợ anh đâu mà làm nick clone cho nó mệt mỏi tâm hồn a há =]]
Tai230
TÍCH CỰC
12 năm
Nơi nói có nơi nói không, mỗi nơi mỗi khác. Nếu nước ngoài mà có hàng xách tay như Việt Nam thì cấm bán cũng bằng thừa.
@Tai230 Nc ngoài vẫn có hàng xách tay bạn
=]] có cái anh trên nào mà nói, sync nhạc là mất nhạc cũ, cài game là bị phụ thuộc. Tình hình là dân VN ta có cái tật là ko biết cách làm, thấy khó ko làm đc là phán... =]]

Chắc hồi nhỏ học mấy định luật NewTon vs thuyết tương đối dám cũng phán mấy bác già nua này chế ra cái gì bậy bạ ko biết để làm gì =]] làm khổ học sinh =]]
@duy2 1 số cũng giống như anh ấy đấy anh, thậm chí còn chưa bao giờ đc ấn vào nút home của IPhone nữa. Nhưng cứ là :"IPhone chả có con mẹ gì cả, cài này cài nọ khó khăn. IPhone chỉ đc cái khoe của.... Ăn rôi là năm bờ oăn =]]" rất nguy hiểm anh ơi 😃
cuongsl0143
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Lucy Heartfilia em lạj xjn cmt tí:
thế trc kia chưa có cái box TT thì ngta lấy cái gì mà hỏi ạ. đow nhạc cũng thông qua itunes 1$/bài @@ đùa chứ các bác có chắc là ai dùg ip cũng biết về ip k?
và các bác đừng nhận xét 1chiều nhá. em thấy bumbm ăn nói tử tế
mà tôn trọg sao lại nói ngta là gato? troll?
@cuongsl0143 Chương trình là đang nghi ngờ nick của anh có phải là clone ko =]]
Chưa có box tinhte thì còn có các 4rum khác, nếu ko biết thì có thể search. Ngay cả Android, nếu ko chiu khó tham khảo, đọc bài thì làm sao biết mà cài. CNTT ngày một tiến bộ, cứ hả miệng chờ sung rụng, ko chịu tìm hiểu, cứ là dễ là làm, khó là bỏ thì cứ ôm cái hệ điều hành Symbian ấy mà copy nhạc ném vào thôi. Ko có vấn đề gì cả.

Còn nói chuyện lịch sự nhưng câu cú đá đểu thì có mà ko troll là gì =]]. Mà em là em sợ lấy nick clone ra lắm à nha =]]
cuongsl0143
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Lucy Heartfilia bạn trích cho mh mấy câu đá đểu
Cho nó bán vài cái đi, tội nó
Tức là có nhận là vi phạm, và xin tòa là chỉ cấm bán ở đức thôi. Nhưng tòa không nghe. Ăn cắp là phải chịu phạt.
@ScaryKnight Bợn nhận hay Samsung nhận vậy ?;)
@ScaryKnight Em thích, em thích =]] like mạnh 😆
@bumbm samsung nó tự nhận hình phạt là cấm tại đức. nhưng xin miễn cấm toàn châu âu. mà tòa án không có nghe.
Đọc bài lại kỹ kỹ đi ssfan.
Dịch cũng có chút vấn đề: không có chuyện năn nỉ. Chỉ là đề nghị bằng văn bản hay ngay tại tòa thôi!

Sent from Android using tinhte.vn
cái vụ bản quyền 2004 của apple là cái gì nhỉ? Về kiểu dáng hay phần cứng?
XoaiDaddy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thực sự về máy tính bảng chưa bao h nghĩ sẽ lựa chọn ss, ipad vẫn là sự lựa chọn hàng đầu, tiếp theo là google nexus và tranfomer của lenovo.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Có lẽ zị ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019