[ Game Android ] Cách chơi Game Eternity warriors 3 v2.1.2.2

hungcuong1188
21/4/2014 1:27Phản hồi: 53
Mình lập topic này anh em vào chia sẻ kinh nghiệm và chém gió nhé 😁
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@Hoang_S giúp mình với cái file. obb tải về có cần giải nén hay làm j nữa ko... mình tải về nó ko có chữ. obb
@tinhtanvo Ko cần giải nén gì cả, bạn down file .obb về máy, tìm Trong thư mục của máy Folder Android -> tìm Folder OBB - Mở một thư mục mới là com.glu.ewarriors3 (nếu có rồi thì thôi) bạn copy file .obb vừa down về vào đây là OK. Tức là: Android/Obb/com.glu.ewarriors3/file .obb (Lưu ý: vào được game rồi phải đợi nó load map khá lâu đấy).
Cách này giúp chỉ số nhân vật của bạn tăng ~ 20 lần => Bạn có thể đánh dễ dàng con bot cuối với VK LV1 😁
@Hoang_S mình vào đến lúc nó xoay ngang màn hình thì thấy đứng im tại đó
@Hoang_S bạn dow bằng pc hay bằng smartphone zậy... hay mai dow bằng pc xem có dc ko
@toidjtjmtoi giống nhau cả thôi bác ạ
ban oi sao minh cai gam3 len. cu vao game la bi vang ra ngoai😔
@hungcuong1188 ban co facbook ko .minh kiem tra het roi. minh dung ban tren chplay thi choi dc.con ban nay minh da xoa het ban tren chplay va obb trong the nho. de cai ban mob , nhung cu vao den che do xoay man hinh la bi vang ra
@minhsu8868 bạn phải cài cái apk tải ở đây về thì mới chạy được chứ
@hungcuong1188 thank you . ban tin cach mon kim cuong va vang nua
@minhsu8868 mình có biết mod đâu.đây là mình lấy lại của nguời khác về chia sẻ cho ae ai cần thì tải về chơi thôi.hiện tại thì không có mod vàng và gem đâu.vì nếu có thì game sẽ sập ngay chẳng còn ai chơi nữa và glu cũng không thu được lợi nhuận thì cũng hỏng thôi 😁
ban nay la mob j bay ban. ko mob kim cuong. vang ,xu ha ban. minh cai len van the
@spsp đi đến wawe 200 à.thế thì chơi con mới đi là vưà bạn nhé.trên 160 là dễ bị cho ra đảo rồi chứ nói gì đến 200.các bạn nên đi dưới 150 thôi là mức an toàn.lên cao cũng không nnhặ được đồ ngon hơn đâu 😁
@hungcuong1188 hờ hờ
@hungcuong1188 Thế thì bỏ xừ rồi.
@hungcuong1188 Hi hi. Mình chuẩn bị ra đảo wave 230 :D
mình toàn cày chay.. nếu dùng bản mod có nguy hiểm ko nhỉ, monk lv47 gs 6k3 rồi
@tinhtanvo Cày tay lên lv47? Kiên trì gớm. Dùng mob là "chơi gian" - Tất nhiên là nguy hiểm, tuy nhiên nếu bạn cẩn thận chút, vd leo tháp đừng quá cao 170 - 180 thôi, tháp lửa 40 -50 thôi, không đăng nhập gg+ thì yên tâm 90% (ý kiến chủ quan của mình thôi, quyết định là của bạn). Lv 47 cày mob 1-2 ngày lên lv50, "sợ chết" del đi cài bản chính chủ là được 😁. acc: admpy
chơi dc khoảng 1 tháng rồi...đá vàng khó kiếm thật đấy. chăn con vian 5tr golg thì dc khoảng chục viên đá vàng 3x😔... ko mop chơi rất thú vị chỉ sợ mod rồi lại mất cái hay của game :eek:
làm sao up ảnh lên dc vậy các pro... mới tham gia tt nên chưa biết
@tinhtanvo ơ trên này có biểu tượng trèn ảnh mà pro
đánh chay thì hay nhưng mà hơi lâu và thỉng thoảng cay cú vì gần thắng mà lại die trước quái 😁,nhưng chẳng lo bị ban.nhưng nếu dùng mod mà biết giới hạn thì cũng không vấn đề gì đâu bạn ạ
các pro cho hỏi đanh con nào kiếm đá print soulshard vậy 😔
@tinhtanvo đánh boss map cuối tỉ lệ rơi khoảng 20 lần/viên, còn đi tháp từ tầng 99 trở lên sẽ rơi.nhưng may mắn thôi.hiếm lắm.tớ bây giờ đang thừa hơn 60 viên ép max này không biết sắp up đồ mới còn dùng được không hay lại phải vứt đi kiếm đá mới thì phí quá 😁
@hungcuong1188 hix... dc một viên rồi...để ý cái game này rất đểu. khi mình ép đồ max thì sẽ rơi đồ mới...thiếu gold trầm trọng. vừa ép cái áo xong đánh 2 trận lại rớt thêm cái ao
@tinhtanvo Thiếu gold thì bạn làm nhiệm vụ ấy, 1 nhiệm vụ bèo bèo cũng đc 50k. Tiếp đó bạn đi đập tháp. mỗi lần hết đồ m đập tầm 30 wave. lượm tầm 150 món. Bán cũng đc 1 ít. Skill thì hạn chế thôi. nhìu cái ko cần lắm.
cho mình hỏi đánh con hellbovôcó rơi cánh ko vậy nhỉ... :eek:
Hiện tại có 2 con rơi cánh là con helloboy và con ninan là con ở map hall of divin ý.
hehe gs llaen dc 7k6 rồi...ko up dc hình nhỉ... để mọi người cho ý kiến
vk mới nè các bác boss 3 nhá
update con boss mới trâu bò quá
sao dùng điện thoại ko tải dc bản mod nhỉ... ai help mình phát
LAM THE NAO DE VU KHI PHAT SANG:''PHAT QUANG"
@minhsu8868 bạn mix cục đá như kiểu sét or lửa ấy vào là nó có hiệu ứng à
@Ladykillẻ cuc da do o dau ha ban. minh moi choi ko hieu lam
Các bạn làm ơn cho m xin ít thông tin farm cánh với đồ cam đc k ? M mới chơi đc 1 hôm hên đánh đc cây vk 44 mà giờ k biết farm lại vk + đồ ở đâu 😔( đc m xin thông tin tên bôss và map ! Cám ơn các bạn trước nhé !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019