Game Cho Gionee Pocket,Pioneer 3G,Q-Smart S1.....QVGA,PowerVR

phatpro2013
4/5/2013 16:4Phản hồi: 862
Chính thức chuyển nhà sang ĐÂY Anh Em cùng nhau thảo luận về Game cho Gionee Pocket,Q-Smart S1.....QVGA,PowerVR nhé
862 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã làm mọi cách nhưng không chơi đc FIFA 12 , thậm chí vừa vào là bị đis , chưa kịp hiện lên gì ................. Còn REAL 13 chơi bản online 1.0.6 giật tung đít , còn offline chưa thử..........................
Với lại pocket màn nhỏ mà chơi seríes game Modern Combat thì chắc cũng loạn cả lên , chết nhiều ức chế ...........................
@mavuongtaithepro MC3 chắc là bạn chọn chế độ con trỏ chậm rùi
@mavuongtaithepro Bác chưa làm như hướng dẫn mà vào chém àk😕
Máy tui 100% chơi ok nhé
diepvu203
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phatpro2013 máy bạn mỗi lần chới fifa có cần phải reset lại máy không. máy mình thì phải reset lại mới chơi được, nếu không là vào trận đấu bị dis ngay, mặc dù mình đã tắt hết ứng dụng và cài chainfire 3d. Nếu cậu có cách nào mà mỗi lần chơi không cần reset lại máy thì chỉ mình nhé, cảm ơn.
@diepvu203 RAM free của bạn là bao nhiu
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
spiderman k choi dc hjx
@VyKelly Bạn làm đúng như hướng dẫn chứ
Fifa 12 con này chơi tẹt ga nhé
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho minh xin game avatar vs game planst vs zombie cai ba

Sent from my A52 using Tinhte.vn
@VyKelly Avatar có thể vào trochoididong.us để tải nhé tui tải ở đấy suốt 😁
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
James avatar 3d ban oi.chu cai avatar nai thj choi lam gj ban

twista35
ĐẠI BÀNG
11 năm
thật là topic khủng quá đi mà
Mình đang chuẩn bị update mới đêy
Gionee Pocket gốc của nó là máy Micromax Smarty A25 , còn Pioneer 3G là Micromax Aisha A52
@phatpro2013 Micromax là máy do superfone aisha của ấn độ làm còn gionee là máy do thằng khựa nhái lại 😁
@chandoi125 Về phần cứng thì không khác chỉ khác ROM thui
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
Co bac nao.choi dc.cm3 chua nhi.huong dan cai.vs

VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có game avatar 3d chua nhỉ...mình cài rồi mak vào chơi k dc xon cái file apk 240x320 đi.vs bạn.nào.cài dc game MC3 k Huong Dan Minh vs

phatrro2013 ơi. máy bạn đang xài rom gì vậy micomax hả ban chỉ mình cách up rom với may mình bị treo logo rồi cám ơn nhiều
@vangiau123311 Bạn có hiểu CWM Recovery là gì không thì mình mới chỉ bạn được,mún úp ROM rắc rối lắm ! mà úp ROM Micromax A25 mới cứu được máy treo logo thôi,bạn ở đâu lại nhà mình đi mình cứu cho,mà lưu ý ROM Micromax A25 toàn tiếng anh,logo khởi động của bạn bị đứng là hình con Android màu xanh phải không
@phatpro2013 bạn chỉ mình cách up rom với.
Mình có xem trên mạng người ta việt hóa được rom luôn. Bạn cũng thử việt hóa rom micromax đi. Mình đang tìm cách việt hóa đây.
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vangiau123311 Ban dung gionee pocket ak

Sent from my PIONEER mod by dendudon using Tinhte.vn
Máy minh hồi trước đã root rôi. Mình đỗi cái font máy sao mà nó bị treo logo ở cái biểu tượng android luôn.
Mình có flash mấy file của theart bên root pocket mà không được. Mình thây bạn có viết bài hướng dân up rom mà mình chưa hiêu lăm. Còn cái CWM Recovery tức là flash file recovery vào máy phải không. Rồi vào Recovery bằng cách nhấn phím home + up + nguồn mình chỉ biết vây thôi.
Con pocket này còn chơi được môt số game nua như avatar, GTRacing, hero of spara, anpha 6, dungeonhunter, của gameloft. deadspace kim cương, worms của ea. Game finalstrike3d. Fruit ninja,
Nhũng game này mình đã từng chơi, chơi rất ổn.
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vangiau123311 cho minh xin link game avatar di ban
@VyKelly Mình post trên gmail bạn dùng máy tính down nha
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vangiau123311 Asphalt 6 cai nhu the nao thi choi dc ban

Còn game real football 2011 nữa chứ.
Mình post trên gmail nha.
Các bạn có game nào mới, game hay post lên cho mọi người chơi nha
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vangiau123311 Sao minh dow xong roi cai apk mak k choi dc vay ban.hjx vao game thi no bao buoc dong miet go cai dat roi cai dat lai mak cung k dc

mình chơi trên pocket. Mình tải game trên diễn đàn bạn gõ game cho lg l3 e400 là có game asphalt 6 liền. data cho vào android/data/ gần cả 1gb đấy. nếu có file bakup thì dùng TitaniumBackup là được nếu có apk thì cài apk. máy root rồi tùy chỉnh chianfire 3d là được chơi sẽ mượt hơn.
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vangiau123311 Chua cai avatar ban may game nova spider man asphalt5 pes luc trc mjnh choi dc nhug k hieu sao h choi k dc

bạn xài con nào vậy. chứ con gionee pocket của mình chơi avartar ngon lắm. chưa root vẫn chơi được.
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
Minh con gn pioneer 3g ban.minh dow data vs apk asphalt6 roi cug k vao choi dc

@VyKelly con gionee pioneer mình chưa test nên chưa biết. ừ mà chơi không được là sao không vào được hay đang load mà văng ra.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019