Game cho Qsmart S13+S1+S11+S15

Mr.DuyNB
16/3/2013 12:55Phản hồi: 207
207 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chơi đc mà thỉnh thoảng thiếu ram nên.bị.out

alkuhl
balongnbka
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Alkuhl01 Toi chang bi diss ra chut nao

Sent from my Qmobile S13 using Tinhte.vn
@balongnbka hồi trc thì t cũng thế, chả pit sao dạo này lại bị dis :|
Big Update nhé 😁
Mình tính thay đổi top này thêm ít game cho người anh em là qsmart s1 nữa.Các bác nghĩ sao?
@Mr.DuyNB tớ đang đợi câu nói này đó.......hihi. up up up đi nào...
ẽ sao lại chung😁
@gaconproha thấy anh em bên đó hẻo game quá mà nhân tiện mình cũng sẵn có nên tính chung :D
alphat 7 ko chơi đc nhé bác. đến phần touch screen thì dis
@Trần Hoàng Sang bạn swap ram ảo bằng link2sd nhé 😃
@Mr.DuyNB bạn có thể hướng dẫn mình swap ko? và swap là gì vậy ?
@Trần Hoàng Sang phân vùng link2sd: http://www.tinhte.vn/threads/huong-dan-phan-vung-the-nho-de-su-dung-link2sd.1040065/
swap ram ảo: http://gocmobile.net/threads/266232/
đơn giản hơn thì swap ngay bằng ram manage pro: http://www.tinhte.vn/threads/ram-manager-pro-v4-5-1-moi-i-app-can-co-tang-toc-dt-chay-muot-choi-game-tot-hon.1563441/
Đồng ý 2 tay 2 chân, up dùm mình mấy game của gameloft như Modern Combat Sandstorm, gangstar ấy, thấy youtube nó chơi được ko cần root mà sao tôi cài vào chơi toàn trắng màn hình thôi
mịe nó k có đầu đọc thẻ ==
@Trần Hoàng Sang thế thì chịu ==

WTF? mediafire?
Like hi cac game mik đã co, chủ top bit gamre máy bay hay nào như Tom Clancy's H.A.W.X: hoạc chuến tranh trên biển chỉ dùm
@ducphuli có 1 số game như thế có gì tối mình update 😃
tks, đã chơi được rùi. Bạn có thể làm cho game N.O.V.A, Brother in arms 2 chơi được mà không cần root trên q-smart s1 không bạn
@Salamander01 2 game này bắt buộc phải root vì data của nó đều là cấu trúc qualcomm hết
Bạn ơi game Asphalt 5 khi bỏ data vào mục Gameloft/games rùi cài apk thì khi vào game nó lại bắt down data qua wifi. Mình down bản cho q-smart s1 ấy
@Salamander01 lạ thế? của mình thì lúc đầu trắng màn hình đợi 1 lúc nó vào menu là ngon lành 😁
@Mr.DuyNB Mình chơi được rùi, zô appstore có bản cho QVGA
Thế còn game GT Racing Motor Academy có chơi đc trên q-smart s1 ko
@Salamander01 thoải mái để tối mình up 😃
tks chủ thớt nhé
mình đã test game Temple Run rất mượt trên s13
tiện thể test luôn Agent Dash cũng mượt nhé bác. bác bổ sung thêm Agent Dash vào topic đc đó
mình cũng test đc các game sau chơi ổn trên s13 này xin góp ý cho bác chủ topic: Freeze, Samurai II, Water Capacity, Judge Dredd, Rope Escape và Naught
mà bạn có cách nào để chơi Subway Surf và The Three of Kingdom ko bị disconnect ko? mình chơi 2 trò này ko giật thì lại dis
@Trần Hoàng Sang Cái trò giống tam quốc mà hơn 100mb hả bạn?
@Mr.DuyNB đúng rồi đó bạn
@Trần Hoàng Sang chơi bình thuờng mà bạn b thử tải trò đấy trên trang apkviet.com xog cài lại xem
Thanks b co game nào dạng vậy b up hêt nhe,

Ae ai çhoi hoangde online ko t chơi bạch nguyên địa đế, mod game 😁
asphalt 7 chơi mượt, nhưng vẫn đề hình ảnh, xe cộ lag quá, có cách nào cải thiện dc k??
Dang onl dtdd up chua bac
Up rồi mà mấy nay chưa có game đâu nhé
Vay ak, tim game nhu the kho wa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019