Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game cho Qsmart S13+S1+S11+S15

Mr.DuyNB
16/3/2013 12:55Phản hồi: 207
207 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

off mấy ngày nhé
Lai ban viec 😃
Q-smart s1 chơi được Asphalt 7 luôn các bác ơi, chơi mượn vãi luôn, tới 1,4 GB mà chơi không hề giật, vui quá. Game Eternal Legacy chơi cũng cực kì mượt, data hơn 600Mb, các bác xài q-smart s1 nên down zìa chơi thử đi, trên cả tuyệt vời
balongnbka
ĐẠI BÀNG
11 năm
@noisy_boy A7 s13 choi am am. May ban cf3d chua

Gửi từ Qmobile S13 của tôi
@balongnbka máy bạn xe cộ có bị lag k??
@noisy_boy chơi kiểu gì vậy máy tui vào đến phần chuẩn bị vào đua thì out ra ngoài
Ko co need for speed wanted cho arm v6 nhy
S13 root rùi thì nói làm gì, S1 chơi A7 được đấy, chẳng cần root luôn, cài vào là chơi ngay, rất mượt. Ko hề chém đâu nhá. Tôi đang chơi đây này, mới cài hôm qua, quá tuyệt
cac bac oi s choi dc fifa 12 hay real football 13 k ak ??? may e choi temple run 2 toan bi dis vs giat hix2
Có ai biết s1 dùng chip gì không zậy, chỉ biết nó CPU xung nhịp 1Gz nhưng là chip gì thế
Thông báo cho anh em dùng s1, mình vừa test thử NFS Most Wanted và kết quả khá bất ngờ là em nó chơi được luôn, tuy không mượt như A7 nhưng chơi được cũng rất tốt, cảm biến rất mượt, các bạn hãy vào appstore.vn, down phiên bản v1.0.46 (Full effect) sau đó down data bên dưới, sau khi giải nén ra khoảng 1,8 Gz chép vào thẻ theo đường dẫn sdcard/android/data/com.ea.games.nfs13_row, cài apk và play. Check data rất nhanh
Hôm nay là nột ngày khá may mắn, chia sẻ thêm một game đồ họa khủng mà s1 có thể chơi được. Game Grand Theft Auto III game khá cũ nhưng thật sự hay, các bạn hãy vào http://appstore.vn/android/details?id=com.rockstar.gta3 để down.
Apk chỉ có 1 thôi, còn data các bạn down data_PowerVR nhé, nhờ thế mà mình đoán chắc s1 dùng chip Power, khi giải nén thì data được hơn 700Mb, chép vào sdcard/Android/data/com.rockstar.gta3, cài apk và play. Game mình chơi cực kì mượt mà và ko hề giật hoặc lag gì cả.
@Salamander01 lạ nhỉ mình có thử bản data rip cua game này thì vào cái văng ra luôn
@Mr.DuyNB Ko hề văng ra, vào chơi cực tốt, đồ họa đẹp thật, nếu s1 mà độ phân giải cao tí thì tốt quá
@Salamander01 phân giải thấp với màn hình 3.2 inch nên nó mới nét đó bac' 😁
bác chủ thớt xem lại. mình test Gangster2 và Blood cứ vào là dis nhé. Còn Temple Run 2 từ lúc ra phiên bản mới mình cũng ko chơi đc nốt
@Trần Hoàng Sang bạn root máy sử dung cf3d và ram manager chưa? bạn mình chơi 2 game đó tốt chỉ có điều gang 2 hơi giật thôi
@Mr.DuyNB uầy cái ông này == nói mấy lần là tôi đã root cài chainfire3d + ram manager rồi ==
@Trần Hoàng Sang lạ nhỉ ông đọc lại đi tích vào Reduce testure qualityReduce texture size chọn plugin Qualcomm
mai bạn mình sang đưa máy,tổ cha nó làm rơi con 4S của mình phải đưa s13 cho mình dùng tạm
sẽ có thời gian test game cho ae nhé 😁
nhưng mà game Gang2 và Blood thì trong Chainfire tích vào ô nào ==

Mình dùng nokia x2-01 quay đấy, x2-01 náy ảnh chỉ là vga 0.3mp nên hình ảnh ko được đẹp. Tuy có giật đôi chút nhưng ko hề gì, game nặng tới 1,8G máy cấu hình mạnh cũng có đôi chỗ lag huống gì là s1
Vãi quá các bác ơi s1 chiến được game Modern Combat 3 luôn trời, ko uổn công tôi mò nãy giờ haha, chẳng cần root cái quái gì hết mà chơi cũng ngon, game gần 800Mb, ko giật nữa chứ. Nhờ bk đc em nó xài chip PowerVR nên mới bk cách làm đấy, MC2 chơi ko đc mà MC3 chơi đc. Để mai quay clip lên cho mấy bác coi. Giờ chơi cái đã 😁
hehe chiến real racing 2 vs nfs hp ok 😁
cái Fruit Ninja: Puss in Boots chơi lúc đòi mã anh ơi
Up real racing2 cho armv6 di b, cho xin link
uầy đợi tí nha 😁
Nói chung giờ chả có time mà test game nữa 😁
@Mr.DuyNB bạn oy cho mình hỏi 1 số trò dùng cf3 muợt n bị xấu hình ảnh có cách khắc phục k b
@Thanhtieutu do ram thấp thì phải chịu trận thui bạn,còn ko thì chỉ tích cái thứ 1 bỏ tích cái thứ 2 đi là dc

Test MC3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019