Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

game cho samsung ACE S5830

tuan109
15/5/2011 13:30Phản hồi: 165
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quocanh1988
ĐẠI BÀNG
13 năm
link tai plant and zombie o dau vay may pro.... minh mo len bi dung hoai nen xoa roi
minh thấy 1 game lines deluxe hay, nhưng tìm cách cài ko thấy đâu có, ai pro cho xin link để down về chơi với. mình xài S5830. mong anh em giúp đở
bạn nào giúp mình với, hướng dẫn chi tiết về việc cài game cho s5830 dùm mình với, mình chịu không làm được
thanhsonlnc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình đã cài được một số Games 3D nặng mà các bạn đã Share, cámơn rất nhiều.
Mình đang xài chiếc GalaxyAce S58302.2.1 nguyên rom gốc, chơi game nặng hơi vất vả, load game chậm và hay bị out giữa chừngkhi đang chơi, có lẽ Ram hơi yếu. Định up lên Android 2.3.4 (thấy giới thiệu làphiên bản này trên G-Ace khá ổn, đỡ tốn pin hơn & có thể mở rộng ram ra SDCard). Mình đã xem qua cách up rom nhưng…chưa hiểu rõ lắm(lính mới nên chưa sành) các bạn có thể share ít hình hay video hướng dẫn lêndiễn đàn được ko? Với lại cho mình hỏi G-Ace Android 2.2.1 của mình ko dò đượcsóng WIFI do laptop phát ra phải chăng có vấn đề.... và cài f.bản 2.3.4 kia có bắtđược sóng wifi từ lap ko?
Cám ơn các bạn rất nhiều!

mình khuyên bạn là hãy thực hành đi rồi sẽ biết cứ hỏi với lại đọc trên diên đàn mà không thử làm thì khó lắm bắt lắm,bạn cứ tham khảo

http://www.tinhte.vn/thay-doi-nang-cap-firmware-280/huong-dan-nang-cap-rom-2-3-4-cho-galaxy-ace-updated-10-09-2011-a-668868/ ở đây rồi có gì không hiểu cứ hỏi mình
thanhsonlnc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Uhm! cũng đang vọc vạch đây, Nhưng khổ nỗi chả hiểu sao download 2 lần rồi mà vẫn ko thấy File "CSC" gì đó trong FileRAR từ link của vinhloi share....?
Mua con này cũng đc 2 tháng rồi, xài con này ứng dụng vào công việc thường xuyên, nhất là các ứng dụng văn phòng, nhưng bận quá chưa có thời gian ngồi vừa đọc vừa thực hành, mà cứ thức khuya ngâm cứu hoài thì đúng là "hành" thực... :banghead:
file csc là cái file khoảng 2m co tên là GT-S5830-MULTI-CSC-OLBKPB.tar.md5,bạn giải nén có ra đủ 4 file không
canhthitbo
ĐẠI BÀNG
13 năm
MÌnh đang muốn tặng bà xã con này. Thấy mấy câu đầu của bác ghê quá. Có vấn đề gì với máy này ah. Bác cho biết ý kiến sau khi đã sử dụng 1 thời gian. Thanks
cố gắng phát huy nhé tuấn
em tải mấy cái game dó với data chép vào thẻ nhớ như hướng dẫn mà vào game vẫn chơi k được, nó cứ đòi down data bằng wifi, bác nào giúp em với
duykid
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chắc tên đường dẫn dââ sai rồi, nói chung có wifi cứ dơn trực tiếp về mà dùng ổn định.
hix, chơi Asphalt không lên được level mà qua được nhiệm vụ đầu nó kêu video fail rồi out ra ngoài, ai có cách j chỉnh lại được không với, m dùng SS Ace S5830 thẻ nhớ 16GB 😔
bạn làm theo hướng dẫn trong bài nay nha ,http://www.tinhte.vn/thay-doi-nang-cap-firmware-280/huong-dan-nang-cap-rom-2-3-4-cho-galaxy-ace-updated-10-09-2011-a-668868/,và vào conver lại 4 cái video girl là ok,đầu tiên mình cũng bị nhưng sau khi conver xong thì ngon luôn
chanroiday
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình chơi có thấy sao đâu...nhưng mà nghe nói asphalt 5 HVGA có malware nên mình gỡ rồi ...? 😔
cho minh hoi sao minh dow dungeon hunter ve thi man hinh hien ra chu OK an vao roi bung ra man hinh luon. giup minh voi nhjn game hay qua.
tqphu94
ĐẠI BÀNG
13 năm
hix sao mình cài game assasine vào nó bị bung bự màn hình quá chỉ hiển thị dc 1 nửa game ko thấy cái analog lun! giúp mình với
bạn qua down phiên bản bên topic game dành cho màn hình hvga xem,mình down bên đó và chơi ổn,nhớ chép đúng đường dẫn gameloft/games/...

---------- Post added at 12:24 PM ---------- Previous post was at 12:23 PM ----------

bạn phải chép đúng đường dẫn nha,gameloft/games/...
ace chơi đc let's golf 2 ko nhỉ ?:|
tonyviet119
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình đang dùng 2.3.4 bắt wifi từ laptop bình thường
chơi đc nhiều game hay quá

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:18 PM ----------

ai chơi đc cái dungeon hunter ko của e toàn vào đến loading là đơ lâu
dạo này ko thấy chủ pic post game mới nhỉ ^^
hiện tượng 1 cái vừa chơi game xong thoát ra máy lag kinh khủng,thoát hết vẫn lag,ai bít cachs khắc phục ko
up rom mới nhất cm7 hoặc kpd chơi tốt các game ko bị lag
kencial
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bạn nào biết cài flash player cho galaxy ace này hông giúp em với, ya:huethhuy
chân thành cảm ơn
có đuôi .apk mà bạn ,tải về cài như bình thường,nhưng chỉ vài trình duyệt hỗ trợ thôi,vd như "puffin" opera không hỗ trợ bạn nhé,nhớ tìm
flash player bản dành cho arm v6 bạn nhé,search trên diễn đàn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019