game: Commandos 2 Men of courage

tinhte_uppro
31/5/2012 8:39Phản hồi: 15
game: Commandos 2 Men of courage

Bạn đã từng biết 2 bản commandos nổi tiếng với bản đầu tiên Commandos – Behind Enemy lines, và bản bổ sung cho bản đầu tiên Commandos Beyond the Call of Duty. Sau sự nổi tiếng và được ưa thích đó, hãng game nổi tiếng Eidos tiếp tục phát hành phiên bản số 2, commandos 2 Men of courage. Đây được đánh giá là phiên bản hay nhất trong chuỗi seri commandos với sự cải tiến tuyệt vời của đồ hoạ 3D cùng với âm thanh tuyệt hảo.
Đồ hoạ 3D, một sự phát triền vượt bậc của game hiện đại, và có lẽ chỉ có đồ hoạ 3D mới thoả mãn được con mắt của các game thủ ngày nay. và đó cũng là sự thay đổi dễ thây nhất của Commandos 2 Men of courage. Tuy vậy Commandos 2 vẫn giữ nguyên được đặc tính góc nhìn từ trên xuống đậm tính chiến thuật truyền thống của commandos.
Các nhân vật luôn là những người quen thuộc như Green Beret, Sniper, Spy… ở các bản commandos trước. Bên cạnh đó cũng có thêm một anh bạn nhỏ bé, nhanh nhẹn với tên siêu trộm Lupin. Có tốc độ cao, Cao nhất trong commandos, qua mặt cả Green Beret, khẳ năng leo trèo, sử dụng nhiều loại súng. Và cùng với Lupin là chú chó wisk được lupin cứu trong một nhiệm vụ. Chú chó này có thể giúp các chiến sĩ thu hút sự chú ý của địch. Bạn sẽ thấy rất thú vị với sự bổ sung sử dụng đồ ở commandos 2 Men of courage, khi một tên địch bị hạ, bạn có thể lục đồ dùng của hắn, lấy những đồ vật có ích trên người của hắn và sử dụng cho mình (đó có thể là thuốc lá, súng, quần áo, chìa khoá, chai rượu…) đừng quên, bạn cũng có giới hạn khi mang vác đồ, không thể đem qua nhiều thứ trên người. Tất nhiên bạn có thể sử dụng đồ ở đó tuỳ theo khả năng của nhân vật. (Có thể mặc quần áo của địch, nhưng điều đó không giúp Sniper cải trang như Spy được)
Về khả năng của từng nhân vật, với người đam mê và từng chơi commandos thì sẽ không thấy quá xa lạ gì, nhưng sẽ có vài bỡ ngỡ. Nhưng sẽ có phần hướng dẫn cơ bản cho cả người mới chơi hay đã từng chơi. Phần này sẽ giúp bạn nhận ra tác dụng của từng đồ vật (sử dụng bom, sử dụng thuốc lá, chai rượu, thuốc độc, thuốc ngủ…), khả năng của từng nhân vật rất chi tiết, và bạn có thể mở phần hướng dẫn này bất cứ lúc nào trong khi đang chơi game kể cả khi chưa vào game.
Hệ thống nhiệm vụ thì quả tuyệt vời! Bạn sẽ được thoả mãn với tất cả các nhiệm vụ quen thuộc tới những nhiệm vụ mới lạ nhất. Thậm trí đội commandos phải giải cứu cả một đoàn thuỷ thủ, hoặc phải điều khiến các chiến sĩ khác dưới quyền chống một đợt tiến quân của địch. Có những nhiệm vụ này nối tiếp nhiệm vụ khác lôi cuốn ta vào một câu truyện nội dung hấo dẫn và bám sát lịch sử.
Yêu cầu hệ thống:

Quảng cáo

15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tva123
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko có cho win 7 hả bác 😔
có mà bạn
@tinhte_uppro nếu như tải thì tải về 3 cd kia luôn hay sao bạn
mình nghiện trò ni lâu rùi.mà bác ơi win7 card nvidia có chơi đc ko vậy😃
vang
Hay 😁
Bạn ơi, cái này download xong thì làm sao nữa? link cuối cùng bị die rồi
Bác chủ thớt hay bạn nào có bản này cho mình xin với. Link die hết cả rồi. Thank.
Mr ChuaCong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link die hết cả rồi
game hay mà nặng quá chẳng dám tải về nữa 😔
link die rồi chủ thới ơi
alexnguyen33
ĐẠI BÀNG
7 năm
đang tìm game này. bác nào còn link cho xin với. cảm ơn nhiều.
Bác nào cao thủ chỉ dùm em cách cài Commandos 1 Men of Duty ( Lưu ý là Commandos Men of Duty ah. ) với ah. em đã tải về nhưng không sao cài được. xin cảm ơn.
@Son Hoang Gia 123 Need Commandos: Beyond the Call of Duty installed. Run cmod_setup.exe and select directory where the game is installed.
link http://www.moddb.com/mods/commandos-1-men-of-duty/downloads/commandos-1-men-of-duty-setup
link die sạch rồi. ae ai có bản nào share mjnh với. muốn hoài cổ
Ducbinh0810@gmail.com
tks các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019