Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game dàn trận castle clash - Ai Mua bán Acc ban nick 1 tuần

haoyun
7/8/2013 2:35Phản hồi: 9.877
9.877 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trò này chơi ok lắm! Khi đem lính đi oánh ng` khác, nếu lính còn sống thì sẽ thu về được!

Kinh nghiệm của tớ là mình nên có 1 vài con trent khi đi oanh ng` khác để nó tank trụ (Trụ lv 4 là bắn rát lắm rồi!).

Tớ thì hiện tại đang bị trùng acc với 1 thằng nào đó! Tức là 2 người chơi 1 game! Tớ ghét quá quăng game rồi! 😁
@downy2609 Bác nói sao chứ 1 máy chơi 1 account thôi mà, sao trùng được. Game này khá hay, rất giống với Clash of Clan của IOS, nhưng tiếc là không có hệ thống Clan để ae trò chuyện.
@louismai79
Thiệt vậy đó bạn ơi....Mình nói ra hok ai tin hết áh, ngay cả nhờ tụi IGG-Live Support kiểm tra, tụi nó vẫn nói mình chơi trên 1 device....Tớ po tay rồi...Có thể là do xài chung mã code Rom nên bị vậy....
@downy2609 acc tuanminh ah.chung acc chăng???
@downy2609 Thiệt vậy đó bạn
ơi....Mình nói ra
hok ai tin hết áh,
ngay cả nhờ tụi
IGG-Live Support
kiểm tra, tụi nó
vẫn nói mình chơi
trên 1 device....Tớ
po tay rồi...Có thể
là do xài chung mã
code Rom nên bị
vậy....
đây.bác này cũng bị như mình.trùng acc
Có pác nào biết hack game này ko?chỉ e với
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
k hack được đâu, clan chắc m,ai mốt nó update vô thôi, nhưng update nhà với mấy thứ khác lâu quá
Muốn chơi lại từ đầu thì làm tn hả ae
@VuAK
@VuAK Tao một emai moi la ok.an vao cai đất rui chuyện emai
mình cũng mới chơi game này dc mấy ngày, thấy game khá là hay

chỉ thắc mắc là muốn chơi game trên 2 thiết bị mà dùng 1 tk thì làm thế nào, tại ko thấy phần nào để đăng kí acc cả
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
@kenjuro156 Dùng titanium back up qua máy khác. Dang chơi 1 acc trên 2 máy. Hy vọng nó k chơi trò clash of lord có clan còn castle k có clan. Clash of lord k xem nhà ngươi khác con tro này có. Hy vọng có 1 bản như clash of clan. Bữa lấy gem rút ra con driud legend hên qúa phải chi ra ninja càng tốt

Gửi từ WT19i của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@vurain84 cái này chơi bằng acc gmail của bạn trên máy nếu đã đồng bộ mà. nếu mà k dùng ơ máy này thì có thể đăng nhập ở máy khác mà bạn
@vurain84 bạn ơi..bạn chỉ mình dùng titanium back up game clash of lords wa dien thoại dc ko? Mình chơi trên pc bằg phầm mềm bluestack h chuyen wa dien thoai thế nào?
@vurain84
Cá bác ơi kiếm cái xanh xanh để mua bọn lính to ở đâu vậy em chơi mà mãi có đúng . Cái Ko mua dc nếu mua dc ít nhất cũng 3. Cái xanh chịu thua
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
Phải đánh dungeon no mới rớt cái do. Hên xui thôi

yeuquahoaro
ĐẠI BÀNG
11 năm
luyện sao để nâng cấp tướng chua thật cả ngày được 3k để lên 4x-60 không biết lên 60-80 nhiêu sao nữa chua quá
Có bác nào hack được chưa e tìm mãi mà toàn lừa đảo trojan máy chơi game nên không sợ các bác cẩn thận dính trojan vào laptop thi khổ
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
@yeuquahoaro k hack được đâu, mình cấp cao nhất mới có 40 thôi, cứ chơi từ từ thôi,
@vurain84
không có cách nào chơi lại từ đầu à cả nhà @@
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
@hakiri xóa data trong setting là được
@vurain84 Xóa thế nào bạn ơi.chỉ dẫn cụ thể zum minh cai
Ức chế game nay 1 cái là hay bị out.đang đi cướp thì bị văng ra ngoài thế là mất toi 3HB.có bác bào bị giống mình không.
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
@qttn83 chưa bị lần nào. Có đang chơi out thì có. Dang đánh out thì k. Game này k reset đươ bo 1 dong rune mà ra slime với elite đang tìm legend mới dau chu

ak4tul4
ĐẠI BÀNG
11 năm
Game này cheat được mỗi lv tướng lên 255 là max.nhưng thoát ra là mất.mỗi một lần muốn cheat thi phai có tướng chưa max lv để cheat.haizz game lồng này khó hack quá
@ak4tul4 Chơi game chỉ tính đựờng hack, haizzz
Cheat vậy bem tiền xong có mất ko.mình cày 1 tuần rồi mới dc 2 tướng 60.hb kiem khó vãi.thỉnh thoảng ngứa tay lại dùng hb train 1 tướng.toàn hàng cùi.sao thấy có thằng cấp như mình mà có tới 2 con legend
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
@qttn83 Bác được máy con. Mình có 1 con druid. Chơi thêm 1 acc đang có succubus nhưng con do k bằng druid được

@ak4tul4 Bác cheat tướng kiểu j chỉ e với. Game này hay mỗi tội k hack đc. E chơi mà ghiền luôn. K biết kiếm gem đâu mà mua legen
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
@picaso287 Free gem do. Dung hb van duoc legend ma

Gửi từ LT30p của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
ak4tul4
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vurain84 Mình mua thử bằng hb nhiều rồi.toàn ra tướng cùi
haoyun
ĐẠI BÀNG
11 năm
game này kiếm tiền khó quá. Đi farm các nhà khác chả có mấy vàng. bọn nó thì mạnh. Để dành được bao xiền hở ra cái là mất 😔(
ak4tul4
ĐẠI BÀNG
11 năm
[quote"haoyun, post: 39082841, member: 146098"]game này kiếm tiền khó quá. Đi farm các nhà khác chả có mấy vàng. bọn nó thì mạnh. Để dành được bao xiền hở ra cái là mất 😔([/quote]
Thế mới vui.mình cay gems mua tướng.xong hack tươn. Lên lv255 bem nhiêệt tình.cày tý dc 200k up đồ.chơi có 5hôm mà nhà cũng tương đối rồi
yeuquahoaro
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ak4tul4 Thế mới vui.mình cay gems mua tướng.xong hack tươn. Lên lv255 bem nhiêệt tình.cày tý dc 200k up đồ.chơi có 5hôm mà nhà cũng tương đối rồi[/quote]
Bác chỉ e cheat tướng với có cần root máy không bác.xài phần mềm gì thế cảm ơn bác
ak4tul4
ĐẠI BÀNG
11 năm
@yeuquahoaro Bác chỉ e cheat tướng với có cần root máy không bác.xài phần mềm gì thế cảm ơn bác[/quote]
Dùng gamekiller đấy.tất cả pm hack thì đều phải root là tất yếu rồi.bác cứ seach lv tướng của mình.xong đi trian cho nó lên lv.xong lại seach.bjo thấy lv tướng của mình thì thôi.xong thay đổi giá trị đó lên 255 là max.lúc đó đi fang fập thôi.nhưng lên nhớ mỗi lần thoát khỏi game là phải hack lại.hj đang tim kiếm cách hack típ
@ak4tul4 mình dùng game killer mà cứ bật game lên là gamekiller nó bị ẩn đi, không sao search được. bác cho xin file apk game killer của bác đi, chơi mấy ngày mà chả có tướng j
nampv
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ak4tul4 Thế mới vui.mình cay gems mua tướng.xong hack tươn. Lên lv255 bem nhiêệt tình.cày tý dc 200k up đồ.chơi có 5hôm mà nhà cũng tương đối rồi[/quote]

hack kiểu gì bác ơi. chỉ e cái
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
Mo 600 gem ra toan elỉte. K co con legend nao. Phai chi co clash of clan cho ảndoid. May game nay k game nao duoc vay het

Gửi từ LT30p của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
ak4tul4
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vurain84 Minh nhớ ko nhầm thì cái game clash op clan có trên ch play lâu rồi mà

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
@ak4tul4 Trên đó đâu có clash of clan đâu

Ai biết làm thế nào để chơi lại không.giúp mình với
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
Tro này phu thuộc vào hero qua

Hack Gems đc game này thì hay quá có ai làm đc ko vậy :-s
MrQuay
ĐẠI BÀNG
11 năm
game này ko có acc nhỉ, chỉ chơi trên 1 máy, hết pin lấy máy khác ra chơi cũng ko được, cày cho đã nếu bị gì restore máy lại là mất sach =.=" nên chia tay sớm để bớt đau khổ
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
@MrQuay K mát đâu ke ca format. Da thu choi lai nhung k duoc. K bao gio mat tru khi mat may. Ma no k update clan voi tower thi nghi chuyen sang jungle heat voi viking luon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019