Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game dàn trận castle clash - Ai Mua bán Acc ban nick 1 tuần

haoyun
7/8/2013 2:35Phản hồi: 9.877
9.877 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pomnhim
TÍCH CỰC
10 năm
Có ai biết sao có thể attack người xung quanh k nhỉ,1 lô tướng lên lv20 cả rồi mà nó chỉ cho tấn công máy 😔

pomnhim
TÍCH CỰC
10 năm
@pomnhim Ai biết thì giúp với :(
lnailoveme
ĐẠI BÀNG
10 năm
@pomnhim Có biểu tượng 2 thanh kiếm ở góc trái dưới màn hình ấy là đi đánh nhau đấy còn gì 😃, 1 lô tướng 20 lv thì đánh sao được ai, luyện nhiều vào 😃)
pomnhim
TÍCH CỰC
10 năm
@lnailoveme Cái đó thì ai chả biết hả bạn,1 cái là đi đánh ng,còn 1 cái là đánh dungeon nhưng vấn đề của mình ở đây là khi chọn đi đánh trên bản đồ thì chỉ vào đánh những nhà chưa có gì cả,giống như đánh với máy vậy,chỉ gặp những nhà hoang không tên tuổi giống thế này nè,đánh kiểu đó thì sao mà luyện lv tướng đc.

@pomnhim Chơi acc mới đúng k bạn, trường hợp này thì might tăng nhanh quá nên chưa chuyển đánh mấy nhà người khác đc, chỉ đánh mấy nhà boot thôi, qua 12h trưa, thì sẽ reset lại và bạn vào sẽ thấy khác biệt
Bác mod file nào vạy. Cho mình học với
MrQuay
ĐẠI BÀNG
10 năm
@yemtvt CastleClash.apk\lib\armeabi\libgame.so, con mod sao bạn tự tìm hiểu thôi 😁
với lại nó dùng ngôn ngữ assimly O_O
@MrQuay Bác up lại video đi nó bị xóa rồi
bác nào có G cho e zo với, tìm G vn mà ko thấy ai apply cho vào cả

nick clone =,=
thiếu em drui thay vào paladin là ngon :x
Chúc các bác năm mới quay tay đc nhiều lg và tallent ngon 😁
@-phoenixVN- Ban lam minh 3-4k gem nhe.co j huog dan minh cach gd lun.
@tanphuc7390 Mình chỉ nhận acc chưa làm bác đọc id game đi mình kiểm tra xem làm đc ko mình sẽ báo giao dịch thì đơn giản bác cứ inbox mình ở đây nhiều người cũng làm rồi nên bác khỏi lo 😃
@-phoenixVN- chuận lun. Mai kia làm e 3 4 k nhé a dri. 😁 Tết vui ko a. Tết nhất e cứ cắm đầu vào cái máy đt 😔
@gandalf190 Em lam cai the visa đưa a rảnh anh làm cho mà a hướng dẫn rồi mà sao ko tự làm đi :D
Có bạn nào cho vào guil với !
Minh mới lập guild tht bạn nào might thấp vào nhé,đánh boss buổi tối 10h
@thanglc_travel Me. Nick: nohova
@thanglc_travel Tên guild là gì thế bác.might 4.5k có vào đc k bác.
mấy pro cho e hỏi Slime để làm cái j vậy...
thứ 2 là cái nhà Arena làm sao để tham gia, e vào mà ko biết đánh kiểu sao, bấm start mà mình ko thấy con tướng nào toàn thua...
@levisquoc Slime cho tướng ăn nâng kill. Vào nhà hero altar chọn hero. Arena thì bắm vô tướng cho sáng lên rồi bắm vô ba đốm sáng bên trụ nhà ta là ra tướng tối đa 5 con
ko ai trả lời hết ak
Bác chủ guild thanhlong có đây k nhỉ
toàn hàng quay tay 😃
Vừa đổi talent cho TG được Deadly Strike 4/5. Các bác xem có dùng được ko. Cái này có phải là có 10 % cơ hội nhân 6 damage khi tấn công
cuongbstn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cho mình hỏi chút. có cách nào để kiểm tra xem acc đó đã làm những Free gem nào rồi nhỉ.

Mấy bạn gửi id qua bảo mình kiểm tra mà mình kg biết kt thế nào 😔(

Ai biết chỉ mình với nhé
@quocnghia105 Cham theo anh thay ngon hon suc chỉ lợi khi đi arena cham arena cũng khá ngon
@-phoenixVN- E cung tinh mua Cham ,e co TG Druid Snow Ninja Paladin roi nhung e chon Snow ko thich sai Ninja
@quocnghia105 Ninja chạy lẹ quá die đầu tiền ko ah đội hình anh bọ chét tg druid pum cham đi raid đi arena đều ngon .arena mà gặp team nào ko có bì cạp là anh khoái . Bò cạp ngon cực kỳ ráng mua em nó đi phản damage kéo cả đám kia die theo 😃
@-phoenixVN- 6k shard cài chua lắm anh ơi,mới cài đc có 2k ah. Tường của e yếu chỉ đi đc wave C ah.

Sent from my iphone using Tinhte.vn mobile app
cuongbstn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy bác cho hỏi những offer đã làm rồi thì có làm đc tiếp kh nhỉ 😁
Và nếu đc thì làm như thế nào vậy :D
@cuongbstn ko thể =.=
Bác nào biết hack ko chỉ mình vs.. nghịch tý cho vui.
Ai cho y kien' mua bo cop hay than chet. Cay` the' nay` ko muon' chon sai lam
@ho quang thuan thần chết mà đi arena chắc hết tết vẫn chưa tơi =)), mua bò cạp đi ông
pomnhim
TÍCH CỰC
10 năm
@ho quang thuan Sao cày đc nhiều shards thế bạn,cho mình ít bí quyết đi 😁
MrQuay
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình phát lì xì cho mấy bác rồi nhé 😁 :D :D
thaidaik345
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy bạn cho mình hỏi nhà chính lên level bao nhiêu thì lên đc 5 trụ vậy...???
@thaidaik345 ko lam la 17
Bác chủ guild thanhlong oi
DMG cua hero la gi the cac bac?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019